Mapenzi yananifilisi

Mapenzi yananifilisi

Equation x

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2017
Posts
41,181
Reaction score
64,257
Nimekuwa ni mtu wa kutamani wadada wazuri wa hapa duniani.

Ikitokea nimekutana na mdada mzuri mwenye vitu vyangu na kumuelewa, nitatumia kila njia niwe naye.

Mbaya zaidi si kutoka naye mara moja, bali kutamani kabisa kuweka kambi naye.

Hii imenipelekea wao kutamani vitu vizuri, na kunipelekea mimi kuingia gharama.

Natamani niachane nao, lakini moyo unakataa kabisa kwa sababu umependa.

Kwa hiyo wakuu, wakinifilisi mpaka hela ya bando nitawaomba mnichangie.​
 
Endelea kung'ang'ania mpaka yakuue

1000240270.jpg
 
Back
Top Bottom