Mapenzi yananifilisi

Mapenzi yananifilisi

Nimekuwa ni mtu wa kutamani wadada wazuri wa hapa duniani.

Ikitokea nimekutana na mdada mzuri mwenye vitu vyangu na kumuelewa, nitatumia kila njia niwe naye.

Mbaya zaidi si kutoka naye mara moja, bali kutamani kabisa kuweka kambi naye.

Hii imenipelekea wao kutamani vitu vizuri, na kunipelekea mimi kuingia gharama.

Natamani niachane nao, lakini moyo unakataa kabisa kwa sababu umependa.

Kwa hiyo wakuu, wakinifilisi mpaka hela ya bando nitawaomba mnichangie.​
ndiyo ukubwa huo.
 
Muumbe mmoja mwenye sifa zote unazotaka na uanze kuishi naye

Bwana Elon Musk anayauza hayo majitu ya kuunda kwa shilingi milioni 6.5 tu za Tanzania

Anyway, jitahidi uoe Mkuu. Maisha ya sasa ni gharama mno kuwa na wapenzi wengi
 
Usijali mwanangu hiyo ni hali ya kawaida wwe wapelekee moto . Kikubwa linda afya tu ili siku moto ukizima wasikuache ukiwa na magonjwa. Ukifilisika ukiwa na afya akili ya kutafuta pesa nyingine utakuwa nayo. Lakini baada ya hapo utakuja kuwa tajiri maana utakuwa ya duniani umesha ya maliza kwahiyo utafocus na mambo ya kusaka pesa tu. Kila laheri katika issue za kusaka pisi kali
 
Nimekuwa ni mtu wa kutamani wadada wazuri wa hapa duniani.

Ikitokea nimekutana na mdada mzuri mwenye vitu vyangu na kumuelewa, nitatumia kila njia niwe naye.

Mbaya zaidi si kutoka naye mara moja, bali kutamani kabisa kuweka kambi naye.

Hii imenipelekea wao kutamani vitu vizuri, na kunipelekea mimi kuingia gharama.

Natamani niachane nao, lakini moyo unakataa kabisa kwa sababu umependa.

Kwa hiyo wakuu, wakinifilisi mpaka hela ya bando nitawaomba mnichangie.​
Mimi na dedicated wimbo wa KOMAA NAO_EAST COAST TEAM

Usindikize huu uziii 😁
 
Muumbe mmoja mwenye sifa zote unazotaka na uanze kuishi naye

Bwana Elon Musk anayauza hayo majitu ya kuunda kwa shilingi milioni 6.5 tu za Tanzania

Anyway, jitahidi uoe Mkuu. Maisha ya sasa ni gharama mno kuwa na wapenzi wengi
Gharama kubwa sana, mara matumizi ya kula, saluni, kodi ya nyumba
 
Usijali mwanangu hiyo ni hali ya kawaida wwe wapelekee moto . Kikubwa linda afya tu ili siku moto ukizima wasikuache ukiwa na magonjwa. Ukifilisika ukiwa na afya akili ya kutafuta pesa nyingine utakuwa nayo. Lakini baada ya hapo utakuja kuwa tajiri maana utakuwa ya duniani umesha ya maliza kwahiyo utafocus na mambo ya kusaka pesa tu. Kila laheri katika issue za kusaka pisi kali
Ushauri naupokea kwa mikono miwili
 
Back
Top Bottom