zawadi special
Senior Member
- Sep 30, 2026
- 139
- 158
Upo kama mimi tu,sema mimi nikipiga mara moja hamu inaisha.
Wakinitelekeza itabidi nitafute kambaKomaa nao mpaka kieleweke..Ila usijinyonge
Hata wakivaa magunia, mizigo haijifichiHata sio wazuri ni vile wanatembea uchi tu
Tatizo ni moyoNauza form za kujitoa kwenye mkataba wa kimapenzi.
Uhai ndio muhimu, kwenye hili unanisaidiaje mkuu?Kikubwa uhai mkuu
Inawezekana nyie hamjaumbwa kwa mfano wa MunguNgoja waje wengine😹😹nimependa ulivyojianika 🥳
Wakiniua, wao watabaki na nani?Komaa nao mkuu mpaka wakuue sisi hatukubali
Kwa nini inakuwa hivyo?Nikihesabu nyuzi zinazongumzia wanawake kwa siku moja alooo 🤣🤣🙌🏼
Evelyn Salt bro huku tena
Nini hiyo?Haiombwi hivyo
Wazo zuri sana, wapo kwa ajili yetu, ebu tuma buku iliyo karibu hapoMkuu nitakuchangia uendelee kuzibamiza yutiyai
Nimekuwa ni mtu wa kutamani wadada wazuri wa hapa duniani.
Ikitokea nimekutana na mdada mzuri mwenye vitu vyangu na kumuelewa, nitatumia kila njia niwe naye.
Mbaya zaidi si kutoka naye mara moja, bali kutamani kabisa kuweka kambi naye.
Hii imenipelekea wao kutamani vitu vizuri, na kunipelekea mimi kuingia gharama.
Natamani niachane nao, lakini moyo unakataa kabisa kwa sababu umependa.
Kwa hiyo wakuu, wakinifilisi mpaka hela ya bando nitawaomba mnichangie.
Sasa nifanyeje mkuu?, tumepewa jembe la kulimia, bila kulitumia litapata kutu
Najulia wapi mimi 😆Kwa nini inakuwa hivyo?
Ubongo haufanyi kazi kabisa, umeegemea kwenye mapenzi tuukifilisika wahi kituo cha polic katoe taarifa
Nifanyeje ili nisiangukie huko?Mapenzi yatakufilisi hadi akili
Kuna warembo ambao muda wote unatamani uwe nao tu, kutokana na uzuri wao, unaweza hisi labda hawaendi toilet.Upo kama mimi tu,sema mimi nikipiga mara moja hamu inaisha.
Wote tukiwa masikini, ni nani atakaye mkomboa mwenzake?Sasa usipofilisika maskini tutaongezekaje mtaani
Kamba njia ndefu mkuu 😂Wakati mimi nakuuzia Sumu kwa bei ya Kitanzania kabisa 😃Hiyo ukiramba hata Unywe maziwa na Ngamia unaondoka🤣🤣Wakinitelekeza itabidi nitafute kamba