maoni ya katiba mpya


R

Rony fely

New Member
Joined
Dec 10, 2012
Messages
4
Points
0
R

Rony fely

New Member
Joined Dec 10, 2012
4 0
wakazi wa mbagala na gongolamboto waomba ghala la silaha lijengwe ikulu na wafanyabiashara waomba TRA itaifishwe...
 
A

Ave Ave Maria

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2011
Messages
10,751
Points
0
A

Ave Ave Maria

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2011
10,751 0
tatizo ni nani wa kumvisha paka kengele...hakuna hata mmoja msafi
Sasa tukiwabadilisha jinsia, na account zao za uswiss zitaongezeka tena zitakuwa nyingi kwa jinsia mbili tofauti!
 
Ralphryder

Ralphryder

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2011
Messages
4,587
Points
1,195
Ralphryder

Ralphryder

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2011
4,587 1,195
wakazi wa mbagala na
gongolamboto waomba ghala la silaha lijengwe ikulu na wafanyabiashara
waomba TRA itaifishwe...

Ronyfely, Mi maoni yangu ni kama ifuatavyo
1.Matrafiki wote waondolewe barabarani
2.Kodi zoooote zifutwe.
3.Vituo vya polisi vifungwe. Asanteni!
 
Last edited by a moderator:
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,912
Points
2,000
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,912 2,000
Sasa tukiwabadilisha jinsia, na account zao za uswiss zitaongezeka tena zitakuwa nyingi kwa jinsia mbili tofauti!
hebu jiulize mazee mazima kama RA au AC au EL yanakuwa majianamke kisa ufisadi...yataficha wapi sura zao
 
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
9,744
Points
0
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
9,744 0
Binafsi napendekeza kuwe na ukomo wa kuwa bachela,wasiotekeleza kuoa au kuolewa wakifikisha umri wa miaka 25 wawajibishwe
 
A

Ave Ave Maria

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2011
Messages
10,751
Points
0
A

Ave Ave Maria

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2011
10,751 0
Binafsi napendekeza kuwe na ukomo wa kuwa bachela,wasiotekeleza kuoa au kuolewa wakifikisha umri wa miaka 25 wawajibishwe
Na watumishi wa dini je, utawapeleka wapi?
 
Mjuni Lwambo

Mjuni Lwambo

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2012
Messages
6,253
Points
2,000
Mjuni Lwambo

Mjuni Lwambo

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2012
6,253 2,000
Binafsi napendekeza kuwe na ukomo wa kuwa bachela,wasiotekeleza kuoa au kuolewa wakifikisha umri wa miaka 25 wawajibishwe
Inaelekea mkuu unapenda sana sijui ni kuolewa, sijui ni kuoa, si eti?
 

Forum statistics

Threads 1,283,662
Members 493,764
Posts 30,796,057
Top