MAONI: Kijana wa Kitanzania, Ungependa kulitumikia Taifa katika sekta ipi?

  • Thread starter Yericko Nyerere
  • Start date

Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified Member
Joined
Dec 22, 2010
Messages
16,580
Likes
5,203
Points
280
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified Member
Joined Dec 22, 2010
16,580 5,203 280
Nchini China kati ya vijana 32,000 waliohojiwa, vijana 23,09 walisema wangependa kuwa wafanyabiashara na wenyekumiliki viwanda na makampuni makubwa,

Marekani vijana 41,112 waliohojiwa, vijana 28,932 wanapenda na wanaona fahari kujiunga na Jeshi la nchi hiyo na kupelekwa kwenye vita nchi za nje,

Uingereza vijana 12,322 waliohojiwa, vijana 6,821 wanasema wangependa kujiunga na jeshi la nchi hiyo.

Urusi vijana 31,232 waliohojiwa, vijana 19,896 wanapenda kujiunga na shirika la ujasusi la nchi hiyo KGB

Swali:

Je vijana watanzania hasa wewe mwana jf ungependa kulitumikia Taifa katika sekta ipi?

Utafiti wangu wa kuzungumza na vijana karibu 30 unanyesha vijana wengi wasomi wangependa kuajiriwa Benki na TRA.

Wachache wanapenda kuajiriwa na Taasisi ya Usalama wa Taifa.

Endelea kujieleza kijana, maoni yako ni muhimu.

NB

MODS itapendeza kama mtaiweka iwe thread maalumu, lengo kujua mtazamo wa vijana wakitz upo wapi ktk kulitumikia taifa!
 
I

ilonga

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2011
Messages
900
Likes
208
Points
60
I

ilonga

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2011
900 208 60
Kufundisha chuo kikuu/chuo
 
Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2011
Messages
16,044
Likes
22,721
Points
280
Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2011
16,044 22,721 280
Aisee mie kufanya kazi MAMLAKA YA BANDARI(TPA)
 
adakiss23

adakiss23

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2011
Messages
3,375
Likes
696
Points
280
adakiss23

adakiss23

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2011
3,375 696 280
Bongo fleva

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
N

ndomyana

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2012
Messages
4,748
Likes
77
Points
145
Age
38
N

ndomyana

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2012
4,748 77 145
Mi ningependa kuanzisha kituo cha kulelea watoto yatima
 
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
9,752
Likes
41
Points
0
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
9,752 41 0
Hapa nilipo mim ni mwalim,natumia nafas hii kuwasaidia vijana wapate elim,ila kwa siku zijazo nadhan ntajikita zaid kuwapa sapot watu wa vijijin ambao wametelekezwa,,,,,,
 
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified Member
Joined
Dec 22, 2010
Messages
16,580
Likes
5,203
Points
280
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified Member
Joined Dec 22, 2010
16,580 5,203 280
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
9,752
Likes
41
Points
0
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
9,752 41 0
Moja ya kazi nayoifanya ni kuwapa elim watoto wa shule elim ya kujikinga na matumiz ya MADAWA YA KULEVYA,tukianzia huko tutafanikiwa kupunguza mateja
 
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified Member
Joined
Dec 22, 2010
Messages
16,580
Likes
5,203
Points
280
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified Member
Joined Dec 22, 2010
16,580 5,203 280
Mi ningependa kuanzisha kituo cha kulelea watoto yatima
Safi sana, eleza nini kinakwama kutimiza lengo kwakuwa hapa wadau wengi waona, wanaweza kukusaidia kutimiza malengo yako!
 
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified Member
Joined
Dec 22, 2010
Messages
16,580
Likes
5,203
Points
280
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified Member
Joined Dec 22, 2010
16,580 5,203 280
Moja ya kazi nayoifanya ni kuwapa elim watoto wa shule elim ya kujikinga na matumiz ya MADAWA YA KULEVYA,tukianzia huko tutafanikiwa kupunguza mateja
Hongera sana mkuu, kazi njema!
 
Mentor

Mentor

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2008
Messages
19,914
Likes
10,841
Points
280
Mentor

Mentor

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2008
19,914 10,841 280
Mkulima wa matunda...
Besides dat, professionally ningependa kuchangia katika ulimwengu wa teknolojia.
 
Mwelewa

Mwelewa

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2011
Messages
2,418
Likes
2,883
Points
280
Mwelewa

Mwelewa

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2011
2,418 2,883 280
Ninapenda kulitumikia taifa langu la Tanzania Kama "Mtafiti wa masuala ya kijamii ( Sociologist)". Kufanya research na kuibua matatizo ya kijamii na kupendekeza suluhisho. Kama Emile Durkheim Lol.
 
Nokla

Nokla

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2012
Messages
2,119
Likes
109
Points
160
Nokla

Nokla

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2012
2,119 109 160
Hapa nilipo ndio nilipokuwa nataka niwepo ila kwa siku za usoni napendelea niwe Mjasiliamali!
 
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified Member
Joined
Dec 22, 2010
Messages
16,580
Likes
5,203
Points
280
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified Member
Joined Dec 22, 2010
16,580 5,203 280
Mkulima wa matunda...
Besides dat, professionally ningependa kuchangia katika ulimwengu wa teknolojia.
Safi sana mkuu, kazi njema
 
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified Member
Joined
Dec 22, 2010
Messages
16,580
Likes
5,203
Points
280
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified Member
Joined Dec 22, 2010
16,580 5,203 280
Ninapenda kulitumikia taifa langu la Tanzania Kama "Mtafiti wa masuala ya kijamii ( Sociologist)". Kufanya research na kuibua matatizo ya kijamii na kupendekeza suluhisho. Kama Emile Durkheim Lol.
Inapendeza sana kwakweli, nikutakie kazi njema rafiki
 
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified Member
Joined
Dec 22, 2010
Messages
16,580
Likes
5,203
Points
280
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified Member
Joined Dec 22, 2010
16,580 5,203 280
Hapa nilipo ndio nilipokuwa nataka niwepo ila kwa siku za usoni napendelea niwe Mjasiliamali!
Ni vema na hongera sana, tumika kama ilivyokusudiwa ulitumikie Taifa
 

Forum statistics

Threads 1,238,864
Members 476,196
Posts 29,334,737