Mange Kimambi amjibu Godbless Lema

Mange Kimambi amjibu Godbless Lema

Hakuna a point uliyo ongea, bado unaongea pumba tu...

Unaijua misingi ya chadema na Lissu mwenyewe?

Unafikiri Lissu angekuwa hajafungwa angemchagua Lema au mange? Kutokana na misingi ya chama?

Kuwa na akili basi
Hakuna pointi unayotetea unaandika pumba tu.

Lissu katoka wapi kwenye huu umbea wa Mange?

Unazungumzia misingi ya Chadema kwenye umbea wa Mange!

Acha umama mtoto wa kiume utaolewa.

Wewe siku zote unaonekana mapepe tu, sikushangai kumtetea Mange!
 
Hakuna pointi unayotetea unaandika pumba tu.

Lissu katoka wapi kwenye huu umbea wa Mange?

Acha umama mtoto wa kiume utaolewa.

Wewe siku zote unaonekana mapepe tu, sikushangai kumtetea Mange!
Kwani nini kinacho endelea Saizi katika hii nchi?

Political environment ikoje?

Press ya Lema ilikuwa na mchango upi katika kuikomboa nchi?

Tuliza hilo komwe kwanza na tafakari kwa kina
 
Kwani nini kinacho endelea Saizi katika hii nchi?

Political environment ikoje?

Press ya Lema ilikuwa na mchango upi katika kuikomboa nchi?

Tuliza hilo komwe kwanza na tafakari kwa kina
Lema alikuwa anajisafisha kwa umbea wa Mange unaoaminiwa na kidampa kama wewe.

Huu umbea wa Mange kwako ndio unakomboa nchi?!

Jamaa mshamba sana.. acha mapepe.
 
Lema alikuwa anajisafisha kwa umbea wa Mange unaoaminiwa na kidampa kama wewe.

Huu umbea wa Mange kwako ndio unakomboa nchi?!

Jamaa mshamba sana.. acha mapepe.
Hujajibu maswali yangu..

Unaruka ruka tu..
. Jibu hayo maswali ndo tuendelee
 
Hujajibu maswali yangu..

Unaruka ruka tu..
. Jibu hayo maswali ndo tuendelee
Nimekwambia Lema alikuwa anajisafisha kwa umbea wa Mange unaoaminiwa na kidampa kama wewe unasema sijajibu!

Unataka nikupe jibu unalotaka wewe? Huna akili.

Na unaposema upande wa pili Mange kamzidi akili mama yako ndio unaonesha kabisa ulivyo kiazi kitamu.
 
Nimekwambia Lema alikuwa anajisafisha kwa umbea wa Mange unaoaminiwa na kidampa kama wewe unasema sijajibu!

Unataka nikupe jibu unalotaka wewe? Huna akili.

Na unaposema upande wa pili Mange kamzidi akili mama yako ndio unaonesha kabisa ulivyo kiazi kitamu.
Anajisafisha?

Kama mwanasiasa mwenye akili timamu unaweza kuanza kukaa kwa press ujisafishe? Si utaonekana fala tu?

Lema hana point, na hakuna kitu alicho fanya pale kama sio kujidhalilisha tu
 
Hii inathibitisha hakuna aliye mbabe mbele ya pesa, hadi Lema? Hajui ame dissappoint watu wangapi waliomuamini na wanaotaka haki itawale. Mapambano ya haki ni magumu sana kwa kweli.
Nabii uchwara kafika Bei, chezea Meku weyeee, kwenye Pesa? Aloooo.
😂😂😂
 
Hivi unamjua Mange wewe?

We unahisi kwa akili kubwa alivyo nayo anaweza kufanya kazi na wajinga wajinga?

She's not into stupidity..

Umeshawahi ona mange Akitoa kwenye mstari, just because of money?

Mtasema sana nyie watu msio na logic. Kama umesikiliza majibu yake kwa lema, utakuwa n a picha halisi.

Kuna majitu mpka yana PhD ila akili hayana, yanaongea michambo kama manamake tu, na lema mm ndo Namwona hivyo
Sijui mnamaanisha nini kusema Mange ana akili kubwa, ila kwa vile majority mnaona ana akili kubwa, no argument!
 
Hii inathibitisha hakuna aliye mbabe mbele ya pesa, hadi Lema? Hajui ame dissappoint watu wangapi waliomuamini na wanaotaka haki itawale. Mapambano ya haki ni magumu sana kwa kweli.
Wabongo ndivyo walivyo mazee ! 😁
Lakini muda ni ukuta yeyote yule hawezi kushindana nao 🙄 !
Just a matter of time !
 
Kuna nguvu kubwa sana inatumika kumtetea Lema ila ukifuatilia kwa ukaribu, hajakanusha tuhuma kubwa juu yake kuwa

"Anaamini njia za panya kwa kuwa na regular contact na watu wazito kwenye system ili maridhiano yafanyike"

Hii ndio ilikuwa kubwa na yeye hajapinga ila alichokipinga ni kuonekana anafanya hilo kwa maslahi binafsi na si kwa maslahi ya chama "kununulika"...

Lakini kama ni kwa maslahi ya chama ni sawa lakini mbona hajaainisha kama kuna concern ya viongozi wake wa chama. That means anafanya peke yake kwa akili yake, yes strategic engagement ni muhim katika kupata suluhu lakini kwa act kama hii amejidhihirisha kuwa he is the one to call pale system inapohitaji kitu kutoka CHADEMA pasipo kupitia mifumo ya chama "the mediator"

Sasa wanaomtetea hawalisemi hili, hata kama hukubaliani na Mange, hata kama Lema kamuita bad names na pengine anazistahili. Lakini Je, Mange kakosea kuzitoa zile tuhuma basic. Kwangu mimi ni HAPANA na hazijapingwa na Lema
Lema kathibitisha tuhuma zote ni ua kweli dhidi yake, wala hajakanusha.
Meku kafika Bei, Lol
 
So fuckk yourself
So hapo unaona umenitukana? Nipo JF 2010 hadi leo unahisi nshaona matusi mangapi? Umejiunga juzi 2024 unajiona mjuzi wa kutukana🤣 stress zako za maisha usizimalize kwangu. Nguruwe pita sina mkuki leo.
 
..Mange alimshambulia mpaka kaka na dada wa Tundu Lissu.

..mimi namuunga mkono Mange akishambulia Ccm, na sio Chadema.
Moja ya makosa makubwa yamefanyika/Yanafanyika ni kuwapa nafasi wanaharakati wasiojuwa siasa ni nini.

Siasa ni strategy ambazo mikakati lazima ibadirike kila inapoonekana mkakati fulani hauleti matokeo chanya.

Sasa watu na akili zao wanaendeshwa na mtu ambaye hata siku moja huwezi kumuona kwenye battle field kama huyu Mange na Maria mbaya zaidi wote ni wanawake wanawashika akili wanaume wazima na kende zao, aibu sana chama kinaendeshwa Twitter.
 
Mange nonsense...

- Lema anadharauliwa sana na Abdul... ooh mimi Mange Abdul ananiheshimu sana..!

Hiyo heshima anayodai kupewa na Abdul yeye alijuaje kama anapewa?

Nae huwa anaongea na Abdul kwa simu sio!.

- Lema alipowekewa maburungutu ya pesa alitetemeka!, alikuwepo akamuona Lema akitetemeka?!

Anaishi kwa habari za kuambiwa kisha anaziamini kwa 100% then anataka na wengine tuziamini kama anavyoziamini yeye!

Kila siku ushahidi hana, ni kelele tu, ndio maana akipingwa anatishia kuwasemea wengine ili wafukuzwe U.S.

Kuwa mfuasi wa hiki kiumbe lazima uwe mjinga kama chenyewe, Lema aache kuhangaika na hii akili ndogo anapoteza muda.
Au wewe ndo lema mwenyewe??
 
Hivi unamjua Mange wewe?

We unahisi kwa akili kubwa alivyo nayo anaweza kufanya kazi na wajinga wajinga?

She's not into stupidity..

Umeshawahi ona mange Akitoa kwenye mstari, just because of money?

Mtasema sana nyie watu msio na logic. Kama umesikiliza majibu yake kwa lema, utakuwa n a picha halisi.

Kuna majitu mpka yana PhD ila akili hayana, yanaongea michambo kama manamake tu, na lema mm ndo Namwona hivyo
Sasa naamini Mange ana misukule yake mtandaoni, kama ulidhani unamjuwa basi hukuwahi kumjuwa.

Lowasa, Magufuli, Samia hawa wote walikuwa best zake na wakaja kugeuka maadui wakubwa unajuwa chanzo?
 
Back
Top Bottom