Mange anadai tar 29/10 askari na wanajeshi wengi walikufa

Mange anadai tar 29/10 askari na wanajeshi wengi walikufa

Ujue mimi sipingi harakati hizi

Shida ni watu kumuamini mange kwa kila kitu

Huyo dada anajua sana kutengeneza agenda hapa anawajaza upepo male Shaba

Alisema 29 tokeni wajeda wapo kuwalinda na matokeo yake watu wamekufa kama njugu.

Tuamueni kwa akili yetu sio ya Mange
Mange wakati mwingine msenge sana
 
Habari wakuu. Dada wa taifa anadai tar 29/10 siku ya uchaguzi askari na wanajeshi walikua wanauwana wenyewe kwa wenyewe na walikufa wengi tuu, swali ninalojiuliza mbona hatujaona hata picha au video hata moja ya askari au mwanajeshi kafa???? Btw namuamini Mange kimambi.
Mange ni mchochezi tu kama wachochezi wengine
 
D9 kama wananchi wataingia barabarani, safari hii rate ya vifo vya polisi na familia zao itakuwa juu cz wananchi washaona walikosea wapi...polisi wenyewe watapambana wakiwa na uoga . Jwtz pia wataua polisi
 
Habari wakuu. Dada wa taifa anadai tar 29/10 siku ya uchaguzi askari na wanajeshi walikua wanauwana wenyewe kwa wenyewe na walikufa wengi tuu, swali ninalojiuliza mbona hatujaona hata picha au video hata moja ya askari au mwanajeshi kafa???? Btw namuamini Mange kimambi.
Je hakuna ndugu wa askari waliokufa wakasema?
 
Habari wakuu. Dada wa taifa anadai tar 29/10 siku ya uchaguzi askari na wanajeshi walikua wanauwana wenyewe kwa wenyewe na walikufa wengi tuu, swali ninalojiuliza mbona hatujaona hata picha au video hata moja ya askari au mwanajeshi kafa???? Btw namuamini Mange kimambi.
Ukiangalia video walizorusha Aljazeera na Citizen Tv ya Kenya kuanzia tar 30 Oktoba 2025, kuna askari kadhaa wenye sare za FFU wanaokana wamelala kifudifudi wakipigwa na raia. Hope ilikuwa ni Tunduma mkoani Songwe.
 
,[emoji1317]
Screenshot_20251123-180525_TikTok Lite.jpg
 
Back
Top Bottom