Manchester United (Red Devils) | Special Thread

Idimi

Idimi

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2007
Messages
11,896
Points
2,000
Idimi

Idimi

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2007
11,896 2,000
1806257_man_u.png

Full name: Manchester United Football Club

Nickname(s): The Red Devils

Founded: 1878 as Newton Heath LYR F.C | 1902 as Manchester United F.C.

League: Premier League

Website: ManUtd.com


1806263_traford.jpg

Ground: Old Trafford, (Capacity: 74,994) - Pitch 105m x 68m


1810398_1.jpg

Co-Chairmen: Joel na Avram Glazer

1947822_1545569869324.png

Manager: Ole Gunnar Solskjaer

Manchester United Trophies:
League Tittles: 20

First Division/Premier League Champions: 20 (1907/08, 1910/11, 1951/52, 1955/56, 1956/57, 1964/65, 1966/67, 1992/93, 1993/94, 1995/96, 1996–97, 1998/99, 1999/2000, 2000/01, 2002/03, 2006/07, 2007/08, 2008/09, 2010/11, 2012/13)

European Trophies: 6
UEFA Champions League: 3 (1967/68, 1998/99, 2007/08)
UEFA Europa League: 1 (2016/17)
UEFA Super Cup: 1 (1991)
UEFA Cup Winners': 1 (1990/91)

FA Cup Trophies: 12 (1908/09, 1947/48, 1962/63, 1976/77, 1982/83, 1984/85, 1989/90, 1993/94, 1995/96, 1998/99, 2003/04, 2015/16)

League Cup: 5 (1991/92, 2005/06, 2008/09, 2009/10, 2016/17)

Community Shield: 21
FA Charity Cup/FA Community Shield: (1908, 1911, 1952, 1956, 1957, 1965, 1967, 1977, 1983, 1990, 1993, 1994, 1996, 1997, 2003, 2007, 2008, 2010, 2011, 2013, 2016)

Other Trophies
Second Division Championship: 2 (1935/36, 1974/75)
Intercontinental Cup: 1 (1999)
FIFA Club World Cup: 1 (2008)

1810391_1.jpg

Manchester United Trophies' Cabinet

1521862_Kombe.jpg

Manchester United Football Club celebrate as they Crowned Europa League Winners(2016/17)

2087177_IMG_20190613_160926.jpg

Manchester United Premier League fixtures for 2019/20

Follow this thread for team updates!
 
Last edited by a moderator:
Mc cane

Mc cane

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2018
Messages
3,121
Points
2,000
Mc cane

Mc cane

JF-Expert Member
Joined May 18, 2018
3,121 2,000
Nilichogundua we ni haters wa Mourinho, hapa ninajadili na mtu mweny chuki na mtu fulani, Et Mou ni kocha mwenye uwezo mdogo, kocha yupo kwenye top five ya makocha bora af unamwita vitu vya kipuuzi......we vip, kwanza ukitaja jina la Jose lazima utaje jina la Guardiola mana ndo the only one anayemyumbisha jamaa, uwanjan na kwenye mataj, tuchukulie Guardiola asingekuwepo Man city, EPL last season angechukua nani? Pochetno???..

Wakat Jose anafukuzwa kazi wote tulimunyoshea kdole kwamba tatizo ni yeye, ila sa hv nan anamnuoshea kidole jamaa, wengi sa hv wameturn back kuinyoshea kidole board na players, ni kweli watu wengi tuna dislike mbinu zake uwanjani, lakn tatzo la man u ni zaid ya Jose na hili yeye alilisema waz,....Ko kumbe tatzo la Man u sio mbinu za kocha tuu ni accumulation of problems...

Pote inajulikana kuwa ukimwajir Mou timu yako itakuwa ya kupak basi, sasa kwa nin usimpe support ya kutosha atimize malengo yake badala yake unaanza kumnanga ili afeli umfukuze kazi, Na ulimwajir ukijua hilo, huo si ni unafiki.....

Msimu wa kwanza Guardiola alisajili wachezaji wanane, na hakupata chochte zaid ya kuingia top 4, Rumours za kufukuzwa kazi zilikuwa nje nje lakn board ilimpa full support, msimu wa kwanza pesa iliyotumika ni Pound 186Mill,....Tafta ya Mou alitumia sh ngap...Mou akachukua Europa nafkli na FA

Msimu wa pili Guardiola alspend Pound 276Mill,....akachukua ndoo ya EPL, Tafta uone Mou alispend sh ngap....akaishia nafas ya pili, .....

Jose alijua kabisa mapungufu yaliyopo hvyo kuingia msimu wa tatu alihtaj kukiongezea nguvu kikosi ili kukabili kasi ya Man city na Liver....kilichofanyika tunakijua, akaonekana anafuja hela, ooh mbinu yake ya kupaki basi, kwanza kaishia nafs ya pili msimu uliopita na mengne mengi...

Guardiola akamwaga tena Pesa Pound mill 63, Sjui hata United ilitumia sh ngap....alaf mtu anademand matokeo mazur uwanjani how comes? unaweza kufight na best managers kama Klopp na Guardiola wenye kila aina ya silaha wanayotaka, huku ww silaha unazozitak hupati, unaletewa Pogba na Sanchez, et lengo wanakuforce ubadili mbinu ucheze mpira wa kuintertain mana wachezaji hao sio wa kupaki basi, et una rashford na Lingard huo si utani kabisaa...anyway mambo ni meng na mda ni mchache...

Kwa misimu miwili tu Guardiola alitumia zaid ya pound mill 525,....
Mou amespend pound 390 Mill in total....

Wewe ni mcheza FOREX mzuri sana, na njia hyo ya kujipatia kipato imekufikisha hapo ulipo japo wengine wanakudharau kwa kusema FOREX ni utapeli. ko usimdharau Mou kwa style yake ya kupaki basi, ndo ilipomfikisha hapo alipo, na akienda timu yyte lazima aondoke na vikombe, sa unaanzaje kumwita kocha kama huyo uwezo mdogo.... Jamaa ana mapungufu yake ndio, ila sio kumshusha hadhi kias hcho aisee....
Jose ameongea mambo mengi sana ambayo sasa hivi watu wameanza kuyaamini
 
mc gregor

mc gregor

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2017
Messages
798
Points
1,000
mc gregor

mc gregor

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2017
798 1,000
Haha haha


Naona watu wenye imani haba wameanza kumkumbuka yule mmakonde wa Mtwara "Jose Mourinho" kwa timu kutokufanya vizuri muda huu.


Niweke kitu sawa. Matatizo ya sasa hayafuti udhaifu wa Mou. Mou ni kocha mbovu... Timu kuendelea kuwa mbovu haimuondolei ubovu wake.


Issue kubwa ni kocha Ole ameshindwa kuchanga karata zake vyema mechi 10 za mwisho ...


Huyo mou alivyotimuliwa Chelsea kocha aliechukua mikoba yake aliweza kuivusha timu na kuiepusha na kushika Nafasi za 10+...



Niliwahi kusema humu kwamba ni lazima tuwe timu kama Barcelona , Chelsea au Madrid kwamba kocha ukizingua unafukuzwa kabla mambo hayajaharibika....


Leo watu wanamkumbuma Mou ila wamesahau mechi ya mwisho na Liverpool , ambayo tulichezea kipigo "heavy" na kupelekea huyu mmakonde kutimuliwa pale Old Trafford.. Katika mechi hiyo aliwaweka benchi Pogba, Martial , Lukaku, Valencia , Herrera... Hahaha


Ole mimi nakupa Nafasi na nitapima uwezo wako kwenye pre season matches na kwenye transfer zako .



Otherwise , GGMU.
Ole kwangu mm sio kocha bora na nadhani timu yetu itamshinda kama haiijamshinda bado.

Ole hana plan uwanjani hajui timu inacheza vipi watu wanacheza tu uwanjani ovyoovyo kama vile hawajawai kucheza pamoja. Hana tactic yoyote uwanjani jamaa anaonekana kabisa hana experience yoyote. Klop anatumia high press..na fast buildup kwenye kushambulia..pep anatumia constant pressure kwenye kukaba na high possiesion kwenye attack..nk nk nk. Ukija kwa kocha wetu ole haijulikani anacheza mfumo upi yupoyupo tu anategemea miujiza na vibe la wachezaji kushinda.

Pili jamaa yuko poor sana kuselect wachezaji wa kuanza mechi na nadhani ana ubaguzi flani kweye kuselect first eleven kuna kipind unaona kabisa lingard anazingua lakini kila siku utamuona ndani anacheza kila saa anamweka nje mtu kama lukaku amabae anainekana kabisa anapambana anapanga watu wasiojituma kina rashford(yaan huyu dogo kocha hawez kumkanya kabisa..dogo anajiona ronaldo sijui ni mchoyo balaa anataka kupiga kila saa anakaa na mpira mpaka anapoteza analalamika mno uwanajani kuna mda mpaka anazira mpira aisipopewa faulu. Kocha mzuri angeshamnyoosha dogo toka kitambo) kila siku tunaona tabia ni ileile haibadiliki ata

Tatu jamaa anazingua kwenye kuongeza mikataba ya wachezaji. Yaaani ni uingereza tu umemjaa waingereza wabovu wanapewa mikataba mizuri na kuongezewa mpunga na bado wapambanaji wakina herera wanaachwa kusepa kisa kuongezewa pesa tu kidogo.
Yaan anaonesha ubaguz wa wazi kabisa unamuongezea mshahara martial asiejituma herera akiomba kumuongezea pesa unagoma??? Daah

Nne jamaa kwenye sub ni mbovu sana yaan unaona timu inazingua toka mda tu yeye katulia tu anasubir sijui mpak dakika ya 70 au mpaka mpigwe goli ndo anajifanya kushtuka na kufanya sub zake mbovu fasta. Unakuta lukaku ndo kacheza vizuri anamtoa anamwacha rashford aliekuwa anacheza fyongo. Rashford kacheza fyongo sana na jamaa alikuwa hamtoi hata iweje naona juzi ndo kaanza kumpiga sub dogo

Mwisho jamaa anaonekana kabisa sio mkali kwa wachwzaji na kuna wwachezaji anawaogopa mfano pogba..jamaa anawez zingua mechi anapoteza pasi hakab nk ila atampiga sub fred anaecheza vizuri. Huu upendeleo wa wazi ndio unaopunguza morali ya timu.Tatizo la kuchukua nakocha wadogo ndio hili kocha hawez kumwambia chochote star wa timu unadhani ole anaweza kumkaripia pogba au martial wakabe?? Ndio maana timu letu linacheza kivivu tu

Hao kina mourinho pep na fergie ni wakali ndio maaana wanamafanikio na timu zao huyu kocha wetu mselamsela sidhan kama ataweza irudisha timu kuwa bingwa tena.
 
severinembena

severinembena

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2018
Messages
2,149
Points
2,000
severinembena

severinembena

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2018
2,149 2,000
Mapacha wa Tatu wa Mr.Nice Guy.


Jose Moja ya kocha ambaye sjawahi kuwa muumini wa Soka lake(Soka la Uoga),Japo naheshimu Mafanikio yake dimbani.

Juzi alivyokuwa akihojiwa aliongea jambo la Msingi sana Ukiwa Ukiwa Mr nice guy sahau kapata mafaniko makubwa dimbani,kama ukiweza kuweka walau uwiano sawa Mr nice guy vs Ruthless(devil May care )itafaaa zaiidi.

A Ruthless SAF hakuwa na utani kidogo,siku Moja aliwahi kuulizwa na shabiki wa Man U,
Mbona sjawahi ona tabasamu lako Uwanjani..?
SAF akajibu sipo hapa kutoa tabasamu,Tabasamu utapewa na mkewe...nipo hapa kutoa burudani na kupata Ushindi.

Wakina Mr nice guy Giggs watapa wakati mgumu kupata mafanikio makubwa dimbani.

Mr nice guy Mwinyi,Bwana Mashirika a.k.a Nyerere alimwambia wewe bwana ni Mwema sana,Mtu safi lakini kama kiongozi wewe ni dhaifu.
(Uongozi na Hatima yetu by Nyerere ).

Sosha anauthubutu kuwaondoa wachezaji Mizigo,wavivu,Uwezo mdogo Uwanjani kama alivyowahi kutamba na kauli zake...?

Au ni bwana asiyeweza kusimamia maneno yake...?

Nani top six Epl aweza kutoa mkataba miaka Mitatu kwa Jones Plus £120K....? mechi tano yupo gereji... (Labda bodi ya Man u wanamijihela tele)

Sosha aweza kufanya mabadiliko makubwa na kutuvusha mbali au twajivika Upofu wa Imani..

Nyota njema itaonekana Majira ya joto,Pamoja na madhaifu ya Uendeshwaji wa club(Glazzer & Ed)kocha lazima uwajibike kwa kazi yako..Japo Jose Ni kocha asiyependa kuwajibika anahamisha lawama kama aina ya viongozi wengi wa Africa.

Karata kubwa ya sosha iliyobakia ni Ulenged wa Man United Fc (Uvumilivu wa Mashabiki).

Inasemekana Jose alitaka kuwaondoa mizigo na wavivu wote ndani ya timu msimu wa pili,ghafla akiitwa na bwana Mapesa (Bank teller)Ed Woodward,

Ed akasema wewe bwana shida yako nini..? si ni pesa..? chukua fedha hii hapa,Hao uwaitao mizigo ni asset,Mishahara tunagharamia sisi.

Mchezaji anaweza kukaaa man u miaka mitatu hachezi lakini kalidhika anakula posho,anajimwayamwaya katika Jacuzzi wala hana hata presha...mfano Darmian.

Sosha anamlima Mrefu sana,kama atatangulizi Ujasiri ,Umafia akiongozwa na falsafa yake ya soka (Hata sjui huyu bwana kama kweli anafalsafa ya soka) ndio vitamvusha,la sivyo kichwa chake kabla ya mwana wa adamu kuzaliwa huko Bethlehem kitatolewa sadaka ya Kuteketezwa.View attachment 1099767View attachment 1099769View attachment 1099771
Daaa hao wahuni wana zali sana
 
Daud1990

Daud1990

JF-Expert Member
Joined
Mar 15, 2014
Messages
6,641
Points
2,000
Daud1990

Daud1990

JF-Expert Member
Joined Mar 15, 2014
6,641 2,000
Nilichogundua we ni haters wa Mourinho, hapa ninajadili na mtu mweny chuki na mtu fulani, Et Mou ni kocha mwenye uwezo mdogo, kocha yupo kwenye top five ya makocha bora af unamwita vitu vya kipuuzi......we vip, kwanza ukitaja jina la Jose lazima utaje jina la Guardiola mana ndo the only one anayemyumbisha jamaa, uwanjan na kwenye mataj, tuchukulie Guardiola asingekuwepo Man city, EPL last season angechukua nani? Pochetno???..

Wakat Jose anafukuzwa kazi wote tulimunyoshea kdole kwamba tatizo ni yeye, ila sa hv nan anamnuoshea kidole jamaa, wengi sa hv wameturn back kuinyoshea kidole board na players, ni kweli watu wengi tuna dislike mbinu zake uwanjani, lakn tatzo la man u ni zaid ya Jose na hili yeye alilisema waz,....Ko kumbe tatzo la Man u sio mbinu za kocha tuu ni accumulation of problems...

Pote inajulikana kuwa ukimwajir Mou timu yako itakuwa ya kupak basi, sasa kwa nin usimpe support ya kutosha atimize malengo yake badala yake unaanza kumnanga ili afeli umfukuze kazi, Na ulimwajir ukijua hilo, huo si ni unafiki.....

Msimu wa kwanza Guardiola alisajili wachezaji wanane, na hakupata chochte zaid ya kuingia top 4, Rumours za kufukuzwa kazi zilikuwa nje nje lakn board ilimpa full support, msimu wa kwanza pesa iliyotumika ni Pound 186Mill,....Tafta ya Mou alitumia sh ngap...Mou akachukua Europa nafkli na FA

Msimu wa pili Guardiola alspend Pound 276Mill,....akachukua ndoo ya EPL, Tafta uone Mou alispend sh ngap....akaishia nafas ya pili, .....

Jose alijua kabisa mapungufu yaliyopo hvyo kuingia msimu wa tatu alihtaj kukiongezea nguvu kikosi ili kukabili kasi ya Man city na Liver....kilichofanyika tunakijua, akaonekana anafuja hela, ooh mbinu yake ya kupaki basi, kwanza kaishia nafs ya pili msimu uliopita na mengne mengi...

Guardiola akamwaga tena Pesa Pound mill 63, Sjui hata United ilitumia sh ngap....alaf mtu anademand matokeo mazur uwanjani how comes? unaweza kufight na best managers kama Klopp na Guardiola wenye kila aina ya silaha wanayotaka, huku ww silaha unazozitak hupati, unaletewa Pogba na Sanchez, et lengo wanakuforce ubadili mbinu ucheze mpira wa kuintertain mana wachezaji hao sio wa kupaki basi, et una rashford na Lingard huo si utani kabisaa...anyway mambo ni meng na mda ni mchache...

Kwa misimu miwili tu Guardiola alitumia zaid ya pound mill 525,....
Mou amespend pound 390 Mill in total....

Wewe ni mcheza FOREX mzuri sana, na njia hyo ya kujipatia kipato imekufikisha hapo ulipo japo wengine wanakudharau kwa kusema FOREX ni utapeli. ko usimdharau Mou kwa style yake ya kupaki basi, ndo ilipomfikisha hapo alipo, na akienda timu yyte lazima aondoke na vikombe, sa unaanzaje kumwita kocha kama huyo uwezo mdogo.... Jamaa ana mapungufu yake ndio, ila sio kumshusha hadhi kias hcho aisee....
Wewe jamaa nadhani hunijui vizuri kwenye huu Uzi wa timu yangu pendwa kutoka mitaa ya Great Manchester pale Jijini Manchester.

Ambacho kimenishangaza zaidi ni tabia zako za "Kimwajuma mwajuma" kuleta mambo ya Forex kwenye kabumbu la wanaume wa shoka. Sasa basi kwasababu umekuja "Kijuma lokole" Mimi huwa siungi mkono huo ujio wa namna hiyo.
Na kwasababu umeamua kuhamisha mjadala kutoka kuwa mjadala wa kikabumbu na kuufanya mjadala kuwa wa mashambulizi binafsi dhidi yangu, nakuomba kabla sijaandaa makombora ya Ballistic missile kuja kukusasambua ufanye yafuatayo;

1. Naomba unitake radhi kwa kunihusisha Mimi na forex katika Uzi wangu huu pendwa


2. Nakuomba ufute kauli yako kwamba mimi nimewahi kusema Forex ni utapeli


3. Nakuomba ufute kauli yako kuwa Mimi Nina chuki binafsi na Mourinho ..


Nimejijengea heshima kubwa katika forum hii , sitakubali "Mpuuzi " yoyote Mwenye akili za "Kimilembe milembe" , kwasababu tu ya kumiliki smartphone na bundle la chuo anichafue. Sitakubali.


Sasa mimi ninaweka notification on ili nisubiri utakachoandika ili nikubalase kisawasawa mpaka utakapokuwa unaona hii ID uwe unasema "Shikamoo" .




Wahedi wewe.
 
Slowly

Slowly

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2016
Messages
2,463
Points
2,000
Slowly

Slowly

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2016
2,463 2,000
Wewe jamaa nadhani hunijui vizuri kwenye huu Uzi wa timu yangu pendwa kutoka mitaa ya Great Manchester pale Jijini Manchester.

Ambacho kimenishangaza zaidi ni tabia zako za "Kimwajuma mwajuma" kuleta mambo ya Forex kwenye kabumbu la wanaume wa shoka. Sasa basi kwasababu umekuja "Kijuma lokole" Mimi huwa siungi mkono huo ujio wa namna hiyo.
Na kwasababu umeamua kuhamisha mjadala kutoka kuwa mjadala wa kikabumbu na kuufanya mjadala kuwa wa mashambulizi binafsi dhidi yangu, nakuomba kabla sijaandaa makombora ya Ballistic missile kuja kukusasambua ufanye yafuatayo;

1. Naomba unitake radhi kwa kunihusisha Mimi na forex katika Uzi wangu huu pendwa


2. Nakuomba ufute kauli yako kwamba mimi nimewahi kusema Forex ni utapeli


3. Nakuomba ufute kauli yako kuwa Mimi Nina chuki binafsi na Mourinho ..


Nimejijengea heshima kubwa katika forum hii , sitakubali "Mpuuzi " yoyote Mwenye akili za "Kimilembe milembe" , kwasababu tu ya kumiliki smartphone na bundle la chuo anichafue. Sitakubali.


Sasa mimi ninaweka notification on ili nisubiri utakachoandika ili nikubalase kisawasawa mpaka utakapokuwa unaona hii ID uwe unasema "Shikamoo" .




Wahedi wewe.
Ha ha haaa...mkuu nitafasirie neno "wahedi wewe" limeniacha junction isjekuwa tusi ndug....
 
Honestty

Honestty

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2018
Messages
3,910
Points
2,000
Honestty

Honestty

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2018
3,910 2,000
Ed Woodward: "Preparations for the new season are underway and the underlying strength of our business will allow us to support the manager and his team as we look to the future."
Yan haya maneno inaonyesha ni jins gani anawaza biashara zaid kuliko performance ya team. Business? What the hell? Haya maneno anaongea kila mwaka ila nothing new
 
radika

radika

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2014
Messages
18,072
Points
2,000
radika

radika

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2014
18,072 2,000
Kama ni mambo ya kuanza upya bila kutegemea wachezaji wakubwa,tungembakisha van gaal,huyu ole sioni mahali akitupeleka kwa kikosi kisichokuwa na uzoefu.
Ole anaweza akizingatia vizur eneo la kiungo beki na center foward rashford na martial bado sana viungo wawili wa maana tia na bek nne na tano wa maana shaw na dalot sina wasiwasi nao ole anasimama bila hivyo ni kichapo tu
 
fuentte

fuentte

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2015
Messages
872
Points
1,000
fuentte

fuentte

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2015
872 1,000
Crystal palace wanataka paun mil 100 mkuu na Binafsi sidhan kama Zaha anastahili pauni mil 100 hata 70 yenyewe zaha haitendei haki.....
Wachezaji wa kiingereza sijui kwanini wanakuwa na bei zisizo halisi na ubora wao. Tutafute league 1 na dutch league 1 kuna talent kibao na kwa bei chee.
 
Bavaria

Bavaria

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2011
Messages
46,442
Points
2,000
Bavaria

Bavaria

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2011
46,442 2,000
Ole kwangu mm sio kocha bora na nadhani timu yetu itamshinda kama haiijamshinda bado.

Ole hana plan uwanjani hajui timu inacheza vipi watu wanacheza tu uwanjani ovyoovyo kama vile hawajawai kucheza pamoja. Hana tactic yoyote uwanjani jamaa anaonekana kabisa hana experience yoyote. Klop anatumia high press..na fast buildup kwenye kushambulia..pep anatumia constant pressure kwenye kukaba na high possiesion kwenye attack..nk nk nk. Ukija kwa kocha wetu ole haijulikani anacheza mfumo upi yupoyupo tu anategemea miujiza na vibe la wachezaji kushinda.

Pili jamaa yuko poor sana kuselect wachezaji wa kuanza mechi na nadhani ana ubaguzi flani kweye kuselect first eleven kuna kipind unaona kabisa lingard anazingua lakini kila siku utamuona ndani anacheza kila saa anamweka nje mtu kama lukaku amabae anainekana kabisa anapambana anapanga watu wasiojituma kina rashford(yaan huyu dogo kocha hawez kumkanya kabisa..dogo anajiona ronaldo sijui ni mchoyo balaa anataka kupiga kila saa anakaa na mpira mpaka anapoteza analalamika mno uwanajani kuna mda mpaka anazira mpira aisipopewa faulu. Kocha mzuri angeshamnyoosha dogo toka kitambo) kila siku tunaona tabia ni ileile haibadiliki ata

Tatu jamaa anazingua kwenye kuongeza mikataba ya wachezaji. Yaaani ni uingereza tu umemjaa waingereza wabovu wanapewa mikataba mizuri na kuongezewa mpunga na bado wapambanaji wakina herera wanaachwa kusepa kisa kuongezewa pesa tu kidogo.
Yaan anaonesha ubaguz wa wazi kabisa unamuongezea mshahara martial asiejituma herera akiomba kumuongezea pesa unagoma??? Daah

Nne jamaa kwenye sub ni mbovu sana yaan unaona timu inazingua toka mda tu yeye katulia tu anasubir sijui mpak dakika ya 70 au mpaka mpigwe goli ndo anajifanya kushtuka na kufanya sub zake mbovu fasta. Unakuta lukaku ndo kacheza vizuri anamtoa anamwacha rashford aliekuwa anacheza fyongo. Rashford kacheza fyongo sana na jamaa alikuwa hamtoi hata iweje naona juzi ndo kaanza kumpiga sub dogo

Mwisho jamaa anaonekana kabisa sio mkali kwa wachwzaji na kuna wwachezaji anawaogopa mfano pogba..jamaa anawez zingua mechi anapoteza pasi hakab nk ila atampiga sub fred anaecheza vizuri. Huu upendeleo wa wazi ndio unaopunguza morali ya timu.Tatizo la kuchukua nakocha wadogo ndio hili kocha hawez kumwambia chochote star wa timu unadhani ole anaweza kumkaripia pogba au martial wakabe?? Ndio maana timu letu linacheza kivivu tu

Hao kina mourinho pep na fergie ni wakali ndio maaana wanamafanikio na timu zao huyu kocha wetu mselamsela sidhan kama ataweza irudisha timu kuwa bingwa tena.
Waingereza watamfukuzisha kazi Ole.

Hakukuwa na haraka ya kuongeza mikataba haraka vile.

Mambo yote yalitakiwa yafanyike mwisho wa msimu.

Tufukuze beki yote tumuache Lindelof na Shaw.
 
Nemesis

Nemesis

JF-Expert Member
Joined
Feb 13, 2008
Messages
4,522
Points
2,000
Nemesis

Nemesis

JF-Expert Member
Joined Feb 13, 2008
4,522 2,000
Posibility ya kurudi ni kubwa Sancho anagoma kuja United sabubu haiko Champions league
OGS alimfundisha Zaha Cardiff City alivyocheza kwa mkopo na alikuwa anamsifia sana
Tunamhitaji Umtiti, Dyabala, Ayoze Perez na Eriksen.
 

Forum statistics

Threads 1,342,824
Members 514,819
Posts 32,764,601
Top