Mambo ya 50/50 binafsi mnitoe siyatakiiii

Mambo ya 50/50 binafsi mnitoe siyatakiiii

Ukisha tumia neno ''Mwanamke mwenzie'' unakubali kua hizo zote ni jinsia moja,

Sasa unaposema ''Mwanamke kuhudumiwa'' na hapo unahudumiwa na mwanamke mwenzako,je uanamke wa mwanamke anayekuhudumia unabadilika kisa anakuhudumia? hapa issue ni gender na sio service provider,issue ipo hapa.
Ona lilivyo lofa eti hapo issue ni nywiiiiii nywiiii nywiiiii, hata halijui maana ya gender na sex laiti ungejua tofauti zake usingeandika huo upupu hapa, na pia mada ni service provider hayo ya gender umeyaleta wewe, umekua unabadilisha muelekeo wa hii mada tangu huko juu, andika yako usinilishe maneno
 
Kipi ni kipimo chako cha kujua huyu ni mzee na huyu sio mzee hapa JF?

Bila kujijua unazidi kudhihirisha kua wewe ni kichaa,wazazi wako wana hasara kubwa sana.
Wazazi wangu wananipenda sana mtoto wao kichaa ila wewe wazazi wako wamekukana ndio maana una makasiriko muda wote, fix kwanza hiyo trauma yako utakuja kuona kumbe dunia ni tamu sana na unaweza kusmile bila kukunja ndita.🥳🥳🥳
 
Ona lilivyo lofa eti hapo issue ni nywiiiiii nywiiii nywiiiii, hata halijui maana ya gender na sex laiti ungejua tofauti zake usingeandika huo upupu hapa, na pia mada ni service provider hayo ya gender umeyaleta wewe, umekua unabadilisha muelekeo wa hii mada tangu huko juu, andika yako usinilishe maneno
Mambo ya gender nimeyaleta mimi! sio wewe tena?
Naona umebakisha kuruka ruka tu kama Kuku aliyekatwa kichwa kisha akaachiwa ghafla,una anza kuyakataa maandishi yako wewe mwenyewe,hakuna aliyekuzuwia kusagwa,wewe kobolewa tu,naona hilo ndio limekutachi sana mpaka unatoka nje ya mada uliyo ianzisha wewe mwenyewe.
 
Thank you😘
Huyu mzee anapelekeshwa na homons za uzee,😂 anapenda sana mabishano na kujifanya much know, mambo haya atuachie vijana si unaona tulivyoelewana chap tu 🥂
Huyo Mzee, anakuwaga na issue zake binafsi. Asha nifanyaga ujinga wa namna hii Uzi flani. Anauliza maswali ya kukutoa mchezoni, ilhali anajua majibu. Mzoee tu na asikuchoshe kichwa.
 
Mambo ya gender nimeyaleta mimi! sio wewe tena?
Naona umebakisha kuruka ruka tu kama Kuku aliyekatwa kichwa kisha akaachiwa ghafla,una anza kuyakataa maandishi yako wewe mwenyewe,hakuna aliyekuzuwia kusagwa,wewe kobolewa tu,naona hilo ndio limekutachi sana mpaka unatoka nje ya mada uliyo ianzisha wewe mwenyewe.
Mimi siwezi kuumizwa na kusagwa au kukobolewa au wereva nisingesema hapa hapa ungejua? hivi unadhani ukiniita msagaji naumia wakati ni kweli hehehehehe walai we mzee unazeeka vibaya sana, nisichotaka ni umbea wako umekaribishwa kibarazani unataka ufike hadi chumbani huna hayaaaa!! hukufundwa huko kwenuuu????
 
Huyo Mzee, anakuwaga na issue zake binafsi. Asha nifanyaga ujinga wa namna hii Uzi flani. Anauliza maswali ya kukutoa mchezoni, ilhali anajua majibu. Mzoee tu na asikuchoshe kichwa.
Acha kujipendekeza kwa mtu anayesagwa,huoni hata aibu mzee? wanaume hatupo hivyo,unataka kudeal kwenye jambo na mimi niface mimi direct acha kuzunguka,

Jibu hoja yangu niliyo iuliza hapa badala ya kujikomba kwa mleta mada,ona aibu japo kidogo tu aisee.
 
Mimi siwezi kuumizwa na kusagwa au kukobolewa au wereva nisingesema hapa hapa ungejua? hivi unadhani ukiniita msagaji naumia wakati ni kweli hehehehehe walai we mzee unazeeka vibaya sana, nisichotaka ni umbea wako umekaribishwa kibarazani unataka ufike hadi chumbani huna hayaaaa!! hukufundwa huko kwenuuu????
Kwani nani kakwambia kua unaumizwa kwa kusagwa?
 
Huyo Mzee, anakuwaga na issue zake binafsi. Asha nifanyaga ujinga wa namna hii Uzi flani. Anauliza maswali ya kukutoa mchezoni, ilhali anajua majibu. Mzoee tu na asikuchoshe kichwa.
Namjua uzuri wala hanipi shida, zaidi ananipa kampani tu hapa ya kusukuma muda uende, ila hua namuona kama nyuzi moja kichwani imechomoka anapenda kujiamulia mambo sana😂😂😂
 
Naona umebakiza kujichekesha chekesha tu,na hiyo ni dalili ya kujifariji,

Anyway unapoleta mada,acha wachangiaji wachangie,JF is an open Forums.
Kucheka ndio hulka yangu ankali, mimi hua sinuni nuni maana sina kitu cha kuninunisha mpaka sasa, yaan hata cheko langu linakukera duuuh wewe kiboko unahitaji maombi na duaa hii sio hali ya kawaida 🥺😂😄
 
Nawajua niliibiwa November last year duuh tuliendeshana hatari. Niliwachamba huku nawadomesha mdogo mdogo.
Hahahaha uliwakomesha kama nakuona ulivyokua unawachamba, yaani hao bila na wewe kujitia wazimu unaweza ikosa haki yako hivi hivi, btw pole kwa kuibiwa jamani inaumiza
 
Back
Top Bottom