Mambo gani ya kuzingatia kwa wanachuo wapya chuoni?

Mambo gani ya kuzingatia kwa wanachuo wapya chuoni?

Mawele

Platinum Member
Joined
Jul 25, 2023
Posts
1,122
Reaction score
4,050
Msimu wa vyo ndio unaanza kuna wanafunzi wapya wa vyo wanaanza, wanatoka kwenye mfumo wa elimu wa kulelewa wanaingia kwenye mfumo wa kujilea, unawashauri nini wakifika chuoni?

Mambo gani wazingatie? Nini wafanye na nini wasifanye wakiwa vyoni? wape ushauri.
 
Tahadhari; ukimwi upo na unaua ilinde sana afya yako kwa wivu mkubwa,

Tumia condoms,au vipimo rapid test,au stay abstinence kwa kipindi chote cha masomo.

Kubwa kuliko fikria anza kufikiria ukimaliza chuo utafanya nini.
 
Chuu ni sehemu hatari sana, ni either pakujenge aubpakubomoe.

Kikubwa waangalie values zake na aishi maisha kulingana na hizo values, lasivyo ata potea.
 
Back
Top Bottom