Mambo 7 ya kiroho kwenye ulimwengu wa giza

Mambo 7 ya kiroho kwenye ulimwengu wa giza

Mimi kitu ambayo mpk Leo inanishangaza ni kuwa if religion is not a trap, kwanini hakuna tangibility ya matokeo rasmi ambayo mwamini anapaswa kuyafanya ili anacho kutaka kiweze kutokea? Ili ufanikiwe inapaswa kuwa expert on your craft, haya kwenye religion imekaa kama kuamini kitu ambacho basically hakipo. What if religion is just a gateway to knowing thyself?
Issue ya dini ni sensitive sana n kuamini mambo yanayonekana dhahiri na yasio onekana ndio maana ya imani

Lakini kila kitu kina mapokeo yake namna ulivyofundishwa na ulivyopokea hayo mafunzo

Kwa umri wetu sisi sasa hivi tumejua hiki ni kibaya hiki ni kizuri baada ya kuelekezwa

Wakati unakua unaambiwa usitembee uchi ni aibu unakua nayo hiyo mpka ukiwa mtu mzima na hata dini ni mambo tumemezeshwa baada ya kuzaliwa kua Mungu yupo na njia zake ni hizi tukalibeba kama tulivyoambiwa na tukaamini

So kwenye huu umri wa kuchambua mambo tunaanza kufikiria zaidi na kutaka kujua zaidi lakini ukweli ni kwamba hakuna majibu ya moja kwa moja kuhusu dini

Kinachobaki sasa ni wewe kuchagua upande unaaona unafaa na utulie nao wakati unangoja kifo chako
 
Issue ya dini ni sensitive sana n kuamini mambo yanayonekana dhahiri na yasio onekana ndio maana ya imani

Lakini kila kitu kina mapokeo yake namna ulivyofundishwa na ulivyopokea hayo mafunzo

Kwa umri wetu sisi sasa hivi tumejua hiki ni kibaya hiki ni kizuri baada ya kuelekezwa

Wakati unakua unaambiwa usitembee uchi ni aibu unakua nayo hiyo mpka ukiwa mtu mzima na hata dini ni mambo tumemezeshwa baada ya kuzaliwa kua Mungu yupo na njia zake ni hizi tukalibeba kama tulivyoambiwa na tukaamini

So kwenye huu umri wa kuchambua mambo tunaanza kufikiria zaidi na kutaka kujua zaidi lakini ukweli ni kwamba hakuna majibu ya moja kwa moja kuhusu dini

Kinachobaki sasa ni wewe kuchagua upande unaaona unafaa na utulie nao wakati unangoja kifo chako
Nimekuelewa kuhusu kumezeshwa.. but just because kitu hakina majibu Kwa Sasa, basi ndo tuchimbie vichwa vyetu chini, tukate tamaa na kuishi katika nihilism. Noo, kama binadamu tumekuja hapa kujua Nia yetu hasa, to know ourselves. That's what we long for. Mimi binafsi lazima nitafute ukweli kwa hali na mali. Ndo maana napenda kuuliza deep existential questions.

Je, Kwa mantiki hiyo ambayo umeelezea kuwa tulimezeshwa, je do you think kuwa dini is nothing but a thought, a projection. Na maybe ukweli uko ndani ya Kila mmoja wetu?
 
Nimekuelewa kuhusu kumezeshwa.. but just because kitu hakina majibu Kwa Sasa, basi ndo tuchimbie vichwa vyetu chini, tukate tamaa na kuishi katika nihilism. Noo, kama binadamu tumekuja hapa kujua Nia yetu hasa, to know ourselves. That's what we long for. Mimi binafsi lazima nitafute ukweli kwa hali na mali. Ndo maana napenda kuuliza deep existential questions.
Endelea kuchimba bro mimi nilishachimba sana
Kuna uzi wangu title inasema Je Mungu hana upendeleo nitaenda ni ku tag kama hutauona

Hayo maswali yote mimi nilishauliza na nilishajiuliza na tayali nimechagua upande na still naendelea kujifunza
Je, Kwa mantiki hiyo ambayo umeelezea kuwa tulimezeshwa, je do you think kuwa dini is nothing but a thought, a projection. Na maybe ukweli uko ndani ya Kila mmoja wetu?
Ukweli upo ndani ya kila mmoja
Wewe unajua unachoamini kuna kitu natamani nikwambie ila text time
 
Endelea kuchimba bro mimi nilishachimba sana
Kuna uzi wangu title inasema Je Mungu hana upendeleo nitaenda ni ku tag kama hutauona

Hayo maswali yote mimi nilishauliza na nilishajiuliza na tayali nimechagua upande na still naendelea kujifunza

Ukweli upo ndani ya kila mmoja
Wewe unajua unachoamini kuna kitu natamani nikwambie ila text time
Tag me pls.
And what is it? Niambie Sasa am ready to hear that
 
Back
Top Bottom