Mama yangu, why waste time and Money? Unashindana na nani?

Mama yangu, why waste time and Money? Unashindana na nani?

Just for curiosity!

Kwa status yako kusikia kuwa unashindana na DP, Chaumma, TLP and the like ni kujishushia hadhi!

Ilinganishe na Albert Einstein kushindana na mtoto wa form six katika kuifafanua E=MC2
Akina Mushaaambaa,Luca,Chiiieembe,Tlaaatlaah &co.
 
Just for curiosity!

Kwa status yako kusikia kuwa unashindana na DP, Chaumma, TLP and the like ni kujishushia hadhi!

Ilinganishe na Albert Einstein kushindana na mtoto wa form six katika kuifafanua E=MC2
The fall of CCM 1995-2025.✍️📌
 
Just for curiosity!

Kwa status yako kusikia kuwa unashindana na DP, Chaumma, TLP and the like ni kujishushia hadhi!

Ilinganishe na Albert Einstein kushindana na mtoto wa form six katika kuifafanua E=MC2
Just fighting with her own shadow.
 
Just for curiosity!

Kwa status yako kusikia kuwa unashindana na DP, Chaumma, TLP and the like ni kujishushia hadhi!

Ilinganishe na Albert Einstein kushindana na mtoto wa form six katika kuifafanua E=MC2
Huyu mama hana aibu aisee! Ccm isitishe kampeni kuokoa fedha ya walipa kodi! Kwa nini wasifanye tu kampeni kwa kutumia runinga?
 
munalalamikia nini ana washindano dhaifu wakati nyinyi mulijitoa wenyewe. Chadema bana
 
Back
Top Bottom