Mama yangu, why waste time and Money? Unashindana na nani?

Mama yangu, why waste time and Money? Unashindana na nani?

Retired

JF-Expert Member
Joined
Jul 22, 2016
Posts
52,588
Reaction score
103,436
Just for curiosity!

Kwa status yako kusikia kuwa unashindana na DP, Chaumma, TLP and the like ni kujishushia hadhi!

Ilinganishe na Albert Einstein kushindana na mtoto wa form six katika kuifafanua E=MC2
 
Jf imevamiwa! Kuna taarifa ya ufisadi imevuja na kuletwa humu na kimsboy IMEFUTWA NA JF! Jinsi watu wazito na account namba zao walivyoingiziwa pesa imefutwa ndani ya dk 10! Kwa kuwa tumeshawajua Jf Tume_screenshot uzi wote tunao! kabla haujafutwa! MAANA TULIJUA UTAFUTWA BAADA TU YA KUANZA KUSOMA TAARIFA ZILIZOMO! TUNAO UZI WOTE MAANA JF HAWATUTENDEI HAKI!
 

Attachments

  • Screenshot_20250830_181927_Chrome.jpg
    Screenshot_20250830_181927_Chrome.jpg
    336.7 KB · Views: 28
Hukumsikia Mzee Msoga akisema awe Rais wa kwanza wa kuchaguliwa kwa kura!!

Duu ndio pale nilimwelewa Mzee kachoka kweli maana nilimsikia kule kwa Cleopa Msuya akimnanga Waziri Mkuu mstaafu kuwa napress press
 
Jf imevamiwa! Kuna taarifa ya ufisadi imevuja na kuletwa humu na kimsboy IMEFUTWA NA JF! Jinsi watu wazito na account namba zao walivyoingiziwa pesa imefutwa ndani ya dk 10! Kwa kuwa tumeshawajua Jf Tume_screenshot uzi wote tunao! kabla haujafutwa! MAANA TULIJUA UTAFUTWA BAADA TU YA KUANZA KUSOMA TAARIFA ZILIZOMO! TUNAO UZI WOTE MAANA JF HAWATUTENDEI HAKI!
Mkuu mbinu nzuri ,ni kui copy na ku paste kwenye kila Uzi wenye wachangiaji wengi!! Hiyo ndiyo dawa ya Uzi unaaofitwa
 
Why all this kusombelea? Shida Iko wapi? Terrible
Duh,
Ufisadi huo, matumizi mabaya ya pesa za walipakodi.

Wengi wa hao 'nyomi bandia' ya treni ni watoto, pengine wamechukuliwa mashuleni huko kuletwa kujaza uwanja..
 
Back
Top Bottom