shibela
JF-Expert Member
- Jul 3, 2018
- 3,795
- 13,495
Jimama lililoshindikana linamfaa Intelligent businessmankulumbembe ndio nini?
Jimama lililoshindikana linamfaa Intelligent businessmankulumbembe ndio nini?
Aise,,kumbeJimama lililoshindikana linamfaa Intelligent businessman
Haukuwahi kujua mkuu?Aise,,kumbe
Hapan ni neno geni kwangu ndio maana nikauliza,Haukuwahi kujua mkuu?
Bella mbona wani fanyia visa hivi, jimama la nini tena 😂 🤣Jimama lililoshindikana linamfaa Intelligent businessman
Yeye anataka umuoe nani?
Kupata mke ni kazi ngumu sana kuliko kupata pesa.
Kuwa makini usirudi hapa kulialia mwezi mmoja baada ya harusi.
Kila la kheri
Wenye wake ni wachache sana , wengi wameoa jinsia ya kikeSio kweli mkuu,
Kila mtu anaweza kuwa na mke lakini sio Kila mtu anaweza kuwa na pesa
Sijui niamueUkitaka kuona wanawake wachache amua kuoa😀
Hatuchekani kaka.. tusake hela na amani ya moyoWakuu mpo salama humu??
Mama yangu anataka nioe tangu mwaka juzi mpaka mwaka huu ila bahati mbaya sijaona mke sahihi wa kuoa, kila nayempata nikiwa naye kwenye mahusiano naona kabisa hawezi kuwa mke, sitaki kuoa kumfurahisha bi mkubwa nataka kuoa niwe na familia imara na ni enjoy kuwa na mke na familia, nina miaka 37 sasa nipo tayari kuoa ila wa kumuoa sina kabisa.
Nawaza niende vijijini nikajaribu kuchukua bint ambaye bado hajawa na mambo mengi mwenye nidham na mrembo ila bahati mbaya nimeishi hapa dar miaka yangu yote sijui popote na hata wanakopatikana ma binti wanaofaa kuwa mke.
Msaada kwa anayeweza kunisaidia kwa njia yoyote baad ya kusoma maelezo yangu, nafanya kazi + biashara hivyo naweza kumudu ndoa na familia bila hofu yoyote.
Mkristo.
Wakuu mpo salama humu??
Mama yangu anataka nioe tangu mwaka juzi mpaka mwaka huu ila bahati mbaya sijaona mke sahihi wa kuoa, kila nayempata nikiwa naye kwenye mahusiano naona kabisa hawezi kuwa mke, sitaki kuoa kumfurahisha bi mkubwa nataka kuoa niwe na familia imara na ni enjoy kuwa na mke na familia, nina miaka 37 sasa nipo tayari kuoa ila wa kumuoa sina kabisa.
Nawaza niende vijijini nikajaribu kuchukua bint ambaye bado hajawa na mambo mengi mwenye nidham na mrembo ila bahati mbaya nimeishi hapa dar miaka yangu yote sijui popote na hata wanakopatikana ma binti wanaofaa kuwa mke.
Msaada kwa anayeweza kunisaidia kwa njia yoyote baad ya kusoma maelezo yangu, nafanya kazi + biashara hivyo naweza kumudu ndoa na familia bila hofu yoyote.
Mkristo.
Kitu kimoja ambacho Watu wengi hawakijui ni kwamba.Wakuu mpo salama humu??
Mama yangu anataka nioe tangu mwaka juzi mpaka mwaka huu ila bahati mbaya sijaona mke sahihi wa kuoa, kila nayempata nikiwa naye kwenye mahusiano naona kabisa hawezi kuwa mke, sitaki kuoa kumfurahisha bi mkubwa nataka kuoa niwe na familia imara na ni enjoy kuwa na mke na familia, nina miaka 37 sasa nipo tayari kuoa ila wa kumuoa sina kabisa.
Nawaza niende vijijini nikajaribu kuchukua bint ambaye bado hajawa na mambo mengi mwenye nidham na mrembo ila bahati mbaya nimeishi hapa dar miaka yangu yote sijui popote na hata wanakopatikana ma binti wanaofaa kuwa mke.
Msaada kwa anayeweza kunisaidia kwa njia yoyote baad ya kusoma maelezo yangu, nafanya kazi + biashara hivyo naweza kumudu ndoa na familia bila hofu yoyote.
Mkristo.
Sio easy kama mnavyodhaniMzee wa miaka 37 umeshindwaje kupata mke tangu early 30 huko
Hayanaga miongozo...
Weee yanayoooo! Ndo Amtafie mamake huyo mkweHayanaga miongozo...
Semeni nyie wanaume wenzie, LolYaani umezurula weweee, linakaribia kuzama ndo unatafuta binti asiekua na mambo mengi?.
Wewe mwenyewe usingekua na mambo mengi ungekua ushaoa na miaka 30
Sahivi ukioa, bado huyo mke ataambiwa hakupendi, kapenda pesa zako tuu.nilikuwa natafuta hela kwanza na maisha mama!! sikutaka kuoa kwa hulka mtoto wa watu alale pabaya au asile anachotaka kwa wakati