Espy_
JF-Expert Member
- Jul 19, 2013
- 91,951
- 183,519
Au sio!!!na uhakika sababu najijua sana
Au sio!!!na uhakika sababu najijua sana
😂😂😂😂😂Mzee wa miaka 37 umeshindwaje kupata mke tangu early 30 huko
Kuna mijinga watakuambia haiombwi hivo subir uone!shibela usi ruhusu kwenu waanze kukusema hivi
Watakuwa wapumbavu kama kuamini Burnley ana mfunga city leo.Kuna mijinga watakuambia haiombwi hivo subir uone!
Kwa kipindi hiki lengo ni kuhakikisha team zote za Manchester zinashiriki UEFA na Arsenal akose ubingwa.Watakuwa wapumbavu kama kuamini Burnley ana mfunga city leo.
Si uokoteze humu umpelekeeWakuu mpo salama humu??
Mama yangu anataka nioe tangu mwaka juzi mpaka mwaka huu ila bahati mbaya sijaona mke sahihi wa kuoa, kila nayempata nikiwa naye kwenye mahusiano naona kabisa hawezi kuwa mke, sitaki kuoa kumfurahisha bi mkubwa nataka kuoa niwe na familia imara na ni enjoy kuwa na mke na familia, nina miaka 37 sasa nipo tayari kuoa ila wa kumuoa sina kabisa.
Nawaza niende vijijini nikajaribu kuchukua bint ambaye bado hajawa na mambo mengi mwenye nidham na mrembo ila bahati mbaya nimeishi hapa dar miaka yangu yote sijui popote na hata wanakopatikana ma binti wanaofaa kuwa mke.
Msaada kwa anayeweza kunisaidia kwa njia yoyote baad ya kusoma maelezo yangu, nafanya kazi + biashara hivyo naweza kumudu ndoa na familia bila hofu yoyote.
Mkristo.
Wenyewe wanasema uwanja ukiwa mkubwa kimbia round moja.Nataka niweke bandiko la kutafuta mume mwema sharti ni moja tu awe Mzee wa kimoko chalii!
Uwanja mkubwa Tena???Wenyewe wanasema uwanja ukiwa mkubwa kimbia round moja.
Take your time. Suala la kuchagua wa kuwa naye siyo suala la kuharakishwa, it's never late.Wakuu mpo salama humu??
Mama yangu anataka nioe tangu mwaka juzi mpaka mwaka huu ila bahati mbaya sijaona mke sahihi wa kuoa, kila nayempata nikiwa naye kwenye mahusiano naona kabisa hawezi kuwa mke, sitaki kuoa kumfurahisha bi mkubwa nataka kuoa niwe na familia imara na ni enjoy kuwa na mke na familia, nina miaka 37 sasa nipo tayari kuoa ila wa kumuoa sina kabisa.
Nawaza niende vijijini nikajaribu kuchukua bint ambaye bado hajawa na mambo mengi mwenye nidham na mrembo ila bahati mbaya nimeishi hapa dar miaka yangu yote sijui popote na hata wanakopatikana ma binti wanaofaa kuwa mke.
Msaada kwa anayeweza kunisaidia kwa njia yoyote baad ya kusoma maelezo yangu, nafanya kazi + biashara hivyo naweza kumudu ndoa na familia bila hofu yoyote.
Mkristo.
Chande kolo tu, ila arsenal bingwa wa epl amini kwambaFull roho mbaya tu nyie kombe mpaka Jaji chande aongee ukweli.
Usha nikosa mama, kwenye ghetto la msela hauingii kinyume nyume.Nataka niweke bandiko la kutafuta mume mwema sharti ni moja tu awe Mzee wa kimoko chalii!
fact💯kila inayekuwa nae kwenye mahusiano unaona hafai kuwa mke
unataka nani aje awaoe hao unaowachezea na kuwaacha
Sasa mwanangu wewe Arsenal ulipendea nini mara ya mwisho wanachukua kombe we ulikua unapangwa kwenye miguu ya maza ujisaidie bora hata mimi nimeshuhudia United ya fergie.Chande kolo tu, ila arsenal bingwa wa epl amini kwamba
oa unaeona mnavumiliana kwa mengi,maana ndoa inahitaji uvumilivu na maelewanoWakuu mpo salama humu??
Mama yangu anataka nioe tangu mwaka juzi mpaka mwaka huu ila bahati mbaya sijaona mke sahihi wa kuoa, kila nayempata nikiwa naye kwenye mahusiano naona kabisa hawezi kuwa mke, sitaki kuoa kumfurahisha bi mkubwa nataka kuoa niwe na familia imara na ni enjoy kuwa na mke na familia, nina miaka 37 sasa nipo tayari kuoa ila wa kumuoa sina kabisa.
Nawaza niende vijijini nikajaribu kuchukua bint ambaye bado hajawa na mambo mengi mwenye nidham na mrembo ila bahati mbaya nimeishi hapa dar miaka yangu yote sijui popote na hata wanakopatikana ma binti wanaofaa kuwa mke.
Msaada kwa anayeweza kunisaidia kwa njia yoyote baad ya kusoma maelezo yangu, nafanya kazi + biashara hivyo naweza kumudu ndoa na familia bila hofu yoyote.
Mkristo.
Mama atampoteza. Hapo aongee na wazeeMwambie mama yako akutafutie, bwashee.
Sawa kochaMama atampoteza. Hapo aongee na wazee
Katika vitu sitaki pressure ni suala la kuoa
Mzee Juzi alinambia oa ukiwa tyr ndani yako na sio jamii....
Agemates walionizunguka wengi watoto wapo kwa bibi, wengine kwa dada wengine kwa mama zao wengine washaachana mbele ya wazazi
Yaan kila muda wanajuta
Kuoa ni muhimu nami nikaone kususiwa bure au mpaka ninunue maini ndo ntapewa cc min -me
Hizi dharau bro, 2004 cool brize walikuwa wanna onyesha mpira, hope tulikuwa tuna li dishi likubwa.Sasa mwanangu wewe Arsenal ulipendea nini mara ya mwisho wanachukua kombe we ulikua unapangwa kwenye miguu ya maza ujisaidie bora hata mimi nimeshuhudia United ya fergie.