Makontena kukamatwa inamsaidia nini mwananchi?

Makontena kukamatwa inamsaidia nini mwananchi?

Kiukweli huyu Rais wetu Magufuli simuelewi mimi, labda nyie wenzangu mnieleweshe kama mnaelewa. Hivi makontena ya bandari na hao mafisadi papa kuwakamata huwa inasaidia nini wananchi? Ok umekamata wakwepa kodi lakini je inahusiana vipi na maisha ya wananchi wa hali ya chini?? Maana umeme bado ni shida, maji ni shida, hospitali ni shida, sasa hayo makonten 346 yanahusiana na sisi walala hoi??

Nawasilisha


Ulitaka agawe hela kwa wananchi?
 
Kiukweli huyu Rais wetu Magufuli simuelewi mimi, labda nyie wenzangu mnieleweshe kama mnaelewa. Hivi makontena ya bandari na hao mafisadi papa kuwakamata huwa inasaidia nini wananchi? Ok umekamata wakwepa kodi lakini je inahusiana vipi na maisha ya wananchi wa hali ya chini?? Maana umeme bado ni shida, maji ni shida, hospitali ni shida, sasa hayo makonten 346 yanahusiana na sisi walala hoi??

Nawasilisha

Hufai kabisa kujifananisha na Albert Einstein
 
usihofu mkuu watakushambulia lkn point yako imeeleweka
 
wewe ndio hujielewi kama huelewi kazi ya kodi zinazokusanywa na serikali au inawezekana ni miongoni mwa wanufaika wa ukwepaji kodi
 
we unavyofikiri bila kukusanya kodi staiki, utapata fedha ya hizo huduma za jamii ulizozitaja? kakita uchumi chanzo kikuu cha mapato ya serikali ni kodi, ukiona umepewa msaada na wazungu, ujue ni kodi za wanachi wao, sasa wewe hutaki tukusanye kodi?
 
Kiukweli huyu Rais wetu Magufuli simuelewi mimi, labda nyie wenzangu mnieleweshe kama mnaelewa. Hivi makontena ya bandari na hao mafisadi papa kuwakamata huwa inasaidia nini wananchi? Ok umekamata wakwepa kodi lakini je inahusiana vipi na maisha ya wananchi wa hali ya chini?? Maana umeme bado ni shida, maji ni shida, hospitali ni shida, sasa hayo makonten 346 yanahusiana na sisi walala hoi??

Nawasilisha

dah! we jamaa pumba Master kweli

ngoja nikupongeze kwa pumba zako hongera sana

Mr Pumba Master
 
Kiukweli huyu Rais wetu Magufuli simuelewi mimi, labda nyie wenzangu mnieleweshe kama mnaelewa. Hivi makontena ya bandari na hao mafisadi papa kuwakamata huwa inasaidia nini wananchi? Ok umekamata wakwepa kodi lakini je inahusiana vipi na maisha ya wananchi wa hali ya chini?? Maana umeme bado ni shida, maji ni shida, hospitali ni shida, sasa hayo makonten 346 yanahusiana na sisi walala hoi??

Nawasilisha


Ulivyokuwa unadeki barabara ilikuwa inakusaidia nini wewe mwananchi?
 
Asilimia kubwa mnaocoment inaonesha bongo zenu zimeathiriwa na matusi,na hamjui kujenga hoja,maana majibu hamtoi,mtu mara amtaje lowasa,mara chadema,mara ukawa,sasa vinahusiana nini na swali langu??bongo bhana bado sana hakuna ma GT
 
Ameomba aelimishwe,kejeli za nini?Yawezekana wapo wengi wanaojiuliza swali hilo.Ni sawa na hadithi ya Uchumi kukua kwa 7% lakini mwananchi wa kawaida anakufa kwa kukosa mlo wa siku.

Kwa kawaida mtu hutumia mazingira yanayomzunguka katika kufikiri na kujenga hoja,tangu ashike hatamu,Magufuli amefanya mambo kadhaa ya msingi ambayo impact yake imeelekezwa DSM tu,1:Fedha za tafrija ya wabunge imetumika kununulia Vitanda na magodoro Muhimbili,2:Fungu lililokuwa litumike ktk maadhimisho ya Uhuru(sh.4bl)Zitatumika katika upanuzi wa barabara DSM,sasa unafikiri mwananchi wa kawaida anayekaa vijiji vya Ilyamchele,Kankanshe,Nyabilezi,Buzirayombo au Mabira Jimbo la Chato Mkoa wa Geita atawezaje kuona faida za maamuzi hayo bila ya kuelimishwa?

Hivi ni kweli watu wa Nyengedi,mahumbika,Kiwalala,mbekenyela hadi kule Lukuledi kusini mwa Tanzania wanaweza kujisifu kwamba Rais amewasaidia kwa maamuzi hayo? Basi kama ndivyo,siasa itakuwa ni ushabiki tu kama tunavyoshabikia Simba na Yanga.

Asante sana mkuu,hakika wewe ni GT,,
 
Back
Top Bottom