Makontena kukamatwa inamsaidia nini mwananchi?

Makontena kukamatwa inamsaidia nini mwananchi?

Kuna kitu kinaitwa "Setting a tone!"...admistration ya Magufuli inajaribu kutuma ujumbe kuwa ina "zero telerance" kwenye mambo ya corruption! Wezi kama nyie mkiona wenzetu wanasulubiwa lazima nanyie mtakaa sawa tu...hii huitwa "deterrance"...
Kuongezea tu...hao wamiliki wa hayo makontena wakibanwa wanaweza kulipa hizo kodi na zikatumika kwako mlalahoi

Asante sana mkuu nimekuelewa vizuri,vyema
 
Administrator nisaidie kumcheka mtoa mada kwa kufikiria kwa.............
 
Ubongo wa jamaa umeathiriwa na jua kali au uko sehemu ya kukalia.
 
Jamani sisi tunaendelea kugombea maiti huku....hayo mambo ya kodi sijui makontena bandarini sitaki kujua...na nikitaka huduma bora ya afya, maji na umeme lazima nipate bila kusahau mwanangu kusomeshwa bure na serikali na yule aliyepo chuo kikuu apatiwe mkopo wake kwa wakati. Vinginevyo tunatangaza maandamano yasiyokuwa na kikomo.

Kumbe na ww ni kichwa maji kama wengine wa lumumba? Nilikuwa nakuheshimu sana ila from now onward nakudharau,,hujui kusoma na kuelewa mtu anahitaji nini??
 
Kiukweli huyu Rais wetu Magufuli simuelewi mimi, labda nyie wenzangu mnieleweshe kama mnaelewa. Hivi makontena ya bandari na hao mafisadi papa kuwakamata huwa inasaidia nini wananchi? Ok umekamata wakwepa kodi lakini je inahusiana vipi na maisha ya wananchi wa hali ya chini?? Maana umeme bado ni shida, maji ni shida, hospitali ni shida, sasa hayo makonten 346 yanahusiana na sisi walala hoi??

Nawasilisha

Sio bure wewe unafaidika na huo mfumo geti 5
 
Kiukweli huyu Rais wetu Magufuli simuelewi mimi, labda nyie wenzangu mnieleweshe kama mnaelewa. Hivi makontena ya bandari na hao mafisadi papa kuwakamata huwa inasaidia nini wananchi? Ok umekamata wakwepa kodi lakini je inahusiana vipi na maisha ya wananchi wa hali ya chini?? Maana umeme bado ni shida, maji ni shida, hospitali ni shida, sasa hayo makonten 346 yanahusiana na sisi walala hoi??

Nawasilisha

Mkuu hata wewe kweli unataka niamini kwamba haujui faida itakayo irejea taifa kwa kukamatwa kwa makontena na walio husika kuyapitisha!😕
 
Jamani sisi tunaendelea kugombea maiti huku....hayo mambo ya kodi sijui makontena bandarini sitaki kujua...na nikitaka huduma bora ya afya, maji na umeme lazima nipate bila kusahau mwanangu kusomeshwa bure na serikali na yule aliyepo chuo kikuu apatiwe mkopo wake kwa wakati. Vinginevyo tunatangaza maandamano yasiyokuwa na kikomo.

Ha ha ha haaaa umetisha! Kwani ishu ya maiti inaendelea kamanda? au mpaka ipate maiti nyingine ya kuisindikiza ndio ishu itakuwa closed!?
 
Kiukweli huyu Rais wetu Magufuli simuelewi mimi, labda nyie wenzangu mnieleweshe kama mnaelewa. Hivi makontena ya bandari na hao mafisadi papa kuwakamata huwa inasaidia nini wananchi? Ok umekamata wakwepa kodi lakini je inahusiana vipi na maisha ya wananchi wa hali ya chini?? Maana umeme bado ni shida, maji ni shida, hospitali ni shida, sasa hayo makonten 346 yanahusiana na sisi walala hoi??

Nawasilisha

Tulia utumbuliwe JIPU
 
Kweli kichwa yako ni bustani ya nywele

Na kama uko vizuri kichwani ila unajifanya huelewi bas wewe ni miongoni ambao mnaanza kuisoma namba mnatafuta watetezi humu. Tulia unyoooke
 
Ameomba aelimishwe,kejeli za nini?Yawezekana wapo wengi wanaojiuliza swali hilo.Ni sawa na hadithi ya Uchumi kukua kwa 7% lakini mwananchi wa kawaida anakufa kwa kukosa mlo wa siku.

Kwa kawaida mtu hutumia mazingira yanayomzunguka katika kufikiri na kujenga hoja,tangu ashike hatamu,Magufuli amefanya mambo kadhaa ya msingi ambayo impact yake imeelekezwa DSM tu,1:Fedha za tafrija ya wabunge imetumika kununulia Vitanda na magodoro Muhimbili,2:Fungu lililokuwa litumike ktk maadhimisho ya Uhuru(sh.4bl)Zitatumika katika upanuzi wa barabara DSM,sasa unafikiri mwananchi wa kawaida anayekaa vijiji vya Ilyamchele,Kankanshe,Nyabilezi,Buzirayombo au Mabira Jimbo la Chato Mkoa wa Geita atawezaje kuona faida za maamuzi hayo bila ya kuelimishwa?

Hivi ni kweli watu wa Nyengedi,mahumbika,Kiwalala,mbekenyela hadi kule Lukuledi kusini mwa Tanzania wanaweza kujisifu kwamba Rais amewasaidia kwa maamuzi hayo? Basi kama ndivyo,siasa itakuwa ni ushabiki tu kama tunavyoshabikia Simba na Yanga.
 
Kiukweli huyu Rais wetu Magufuli simuelewi mimi, labda nyie wenzangu mnieleweshe kama mnaelewa. Hivi makontena ya bandari na hao mafisadi papa kuwakamata huwa inasaidia nini wananchi? Ok umekamata wakwepa kodi lakini je inahusiana vipi na maisha ya wananchi wa hali ya chini?? Maana umeme bado ni shida, maji ni shida, hospitali ni shida, sasa hayo makonten 346 yanahusiana na sisi walala hoi??

Nawasilisha

Maendeleo ya huduma mbalimbali na miradi kwa wananchi yanatokana na jasho lao wenyewe ambalo ni kodi,ivo ili hii huduma ipatikane hanabudi kulipa kodi,ivyo anapokwepa kodi haku kitakachofanyika kwa uhakika.Na asielipa kodi ni adui wa maendeleo.
 
Kiukweli huyu Rais wetu Magufuli simuelewi mimi, labda nyie wenzangu mnieleweshe kama mnaelewa. Hivi makontena ya bandari na hao mafisadi papa kuwakamata huwa inasaidia nini wananchi? Ok umekamata wakwepa kodi lakini je inahusiana vipi na maisha ya wananchi wa hali ya chini?? Maana umeme bado ni shida, maji ni shida, hospitali ni shida, sasa hayo makonten 346 yanahusiana na sisi walala hoi??

Nawasilisha
Kwani Lowassa ni nani ndani ya CHADEMA? Naona anatoa matamko kila siku na nyumbu nyie hata hamshituki!!
 
Back
Top Bottom