Makontena kukamatwa inamsaidia nini mwananchi?

Makontena kukamatwa inamsaidia nini mwananchi?

juvenile davis

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2015
Posts
4,752
Reaction score
4,480
Kiukweli huyu Rais wetu Magufuli simuelewi mimi, labda nyie wenzangu mnieleweshe kama mnaelewa. Hivi makontena ya bandari na hao mafisadi papa kuwakamata huwa inasaidia nini wananchi? Ok umekamata wakwepa kodi lakini je inahusiana vipi na maisha ya wananchi wa hali ya chini?? Maana umeme bado ni shida, maji ni shida, hospitali ni shida, sasa hayo makonten 346 yanahusiana na sisi walala hoi??

Nawasilisha
 
Kiukweli huyu RAISI WETU Magufuri simuelewi mimi,labda nyie wenzangu mnieleweshe kama mnaelewa. Hivi makontena ya bandari na hao mafisadi papa kuwakamata huwa inasaidia nini wananchi? Ok umekamata wakwepa kodi lakini je inahusiana vipi na maisha ya wananchi wa hali ya chini??maana umeme bado ni shida,maji ni shida,hospitari ni shida,sasa hayo makonten 346 yanahusiana na sisi walala hoi??nawasilisha

Sasa huo umeme na maji utapaje wakati kodi haikusanywi?

Sijui una elimu gani?
 
Kiukweli huyu RAISI WETU Magufuri simuelewi mimi,labda nyie wenzangu mnieleweshe kama mnaelewa. Hivi makontena ya bandari na hao mafisadi papa kuwakamata huwa inasaidia nini wananchi? Ok umekamata wakwepa kodi lakini je inahusiana vipi na maisha ya wananchi wa hali ya chini??maana umeme bado ni shida,maji ni shida,hospitari ni shida,sasa hayo makonten 346 yanahusiana na sisi walala hoi??nawasilisha

watu kama nyie huwa hamjitambui... Magufuli kaanza lini kazi?? Unadhan bei zinashuka haraka kama chadema ilivyoshuka haraka?
 
Kuna kitu kinaitwa "Setting a tone!"...admistration ya Magufuli inajaribu kutuma ujumbe kuwa ina "zero telerance" kwenye mambo ya corruption! Wezi kama nyie mkiona wenzetu wanasulubiwa lazima nanyie mtakaa sawa tu...hii huitwa "deterrance"...
Kuongezea tu...hao wamiliki wa hayo makontena wakibanwa wanaweza kulipa hizo kodi na zikatumika kwako mlalahoi
 
Kiukweli huyu Rais wetu Magufuli simuelewi mimi, labda nyie wenzangu mnieleweshe kama mnaelewa. Hivi makontena ya bandari na hao mafisadi papa kuwakamata huwa inasaidia nini wananchi? Ok umekamata wakwepa kodi lakini je inahusiana vipi na maisha ya wananchi wa hali ya chini?? Maana umeme bado ni shida, maji ni shida, hospitali ni shida, sasa hayo makonten 346 yanahusiana na sisi walala hoi??

Nawasilisha

kweli wewe ni mlalahoi. Endelea kulala hoi.
 
Kiukweli huyu Rais wetu Magufuli simuelewi mimi, labda nyie wenzangu mnieleweshe kama mnaelewa. Hivi makontena ya bandari na hao mafisadi papa kuwakamata huwa inasaidia nini wananchi? Ok umekamata wakwepa kodi lakini je inahusiana vipi na maisha ya wananchi wa hali ya chini?? Maana umeme bado ni shida, maji ni shida, hospitali ni shida, sasa hayo makonten 346 yanahusiana na sisi walala hoi??

Nawasilisha


Wewe Hauna Akili!
​
 
Kiukweli huyu Rais wetu Magufuli simuelewi mimi, labda nyie wenzangu mnieleweshe kama mnaelewa. Hivi makontena ya bandari na hao mafisadi papa kuwakamata huwa inasaidia nini wananchi? Ok umekamata wakwepa kodi lakini je inahusiana vipi na maisha ya wananchi wa hali ya chini?? Maana umeme bado ni shida, maji ni shida, hospitali ni shida, sasa hayo makonten 346 yanahusiana na sisi walala hoi??

Nawasilisha

We jamaa are you okay?
Bull shiiiiit
 
Kiukweli huyu Rais wetu Magufuli simuelewi mimi, labda nyie wenzangu mnieleweshe kama mnaelewa. Hivi makontena ya bandari na hao mafisadi papa kuwakamata huwa inasaidia nini wananchi? Ok umekamata wakwepa kodi lakini je inahusiana vipi na maisha ya wananchi wa hali ya chini?? Maana umeme bado ni shida, maji ni shida, hospitali ni shida, sasa hayo makonten 346 yanahusiana na sisi walala hoi??

Nawasilisha

unategemea serikalk itaendeshwa vp?.kama hamna kodi ambayo mishahara madawa na huduma nyingine zinaendeshwa na kodi
 
Kiukweli huyu Rais wetu Magufuli simuelewi mimi, labda nyie wenzangu mnieleweshe kama mnaelewa. Hivi makontena ya bandari na hao mafisadi papa kuwakamata huwa inasaidia nini wananchi? Ok umekamata wakwepa kodi lakini je inahusiana vipi na maisha ya wananchi wa hali ya chini?? Maana umeme bado ni shida, maji ni shida, hospitali ni shida, sasa hayo makonten 346 yanahusiana na sisi walala hoi??

Nawasilisha

mbulura
 
Kiukweli huyu Rais wetu Magufuli simuelewi mimi, labda nyie wenzangu mnieleweshe kama mnaelewa. Hivi makontena ya bandari na hao mafisadi papa kuwakamata huwa inasaidia nini wananchi? Ok umekamata wakwepa kodi lakini je inahusiana vipi na maisha ya wananchi wa hali ya chini?? Maana umeme bado ni shida, maji ni shida, hospitali ni shida, sasa hayo makonten 346 yanahusiana na sisi walala hoi??

Nawasilisha

Tuambie elimu yako kwanza.
 
Naogopa kusema una kila sababu ya kupima afya yako ya akili.
 
Chadema msipokua makini mtapoteza wafuasi wenu wengi Sana, Mimi nkiwa mmoka wapo
 
Kiukweli huyu Rais wetu Magufuli simuelewi mimihao mafisadi papa kuwakamata huwa inasaidia nini wananchi? , hospitali ni shida, sasa hayo makonten 346 yanahusiana na sisi walala hoi??

Nawasilisha
Pole una boga au kichwa? Maji yatoke wapi bila kodi,
 
imenibidi nicheke tu. Maana hii akili ya huyu jamaa hata siielewi
 
Jamani sisi tunaendelea kugombea maiti huku....hayo mambo ya kodi sijui makontena bandarini sitaki kujua...na nikitaka huduma bora ya afya, maji na umeme lazima nipate bila kusahau mwanangu kusomeshwa bure na serikali na yule aliyepo chuo kikuu apatiwe mkopo wake kwa wakati. Vinginevyo tunatangaza maandamano yasiyokuwa na kikomo.
 
Kiukweli huyu Rais wetu Magufuli simuelewi mimi, labda nyie wenzangu mnieleweshe kama mnaelewa. Hivi makontena ya bandari na hao mafisadi papa kuwakamata huwa inasaidia nini wananchi? Ok umekamata wakwepa kodi lakini je inahusiana vipi na maisha ya wananchi wa hali ya chini?? Maana umeme bado ni shida, maji ni shida, hospitali ni shida, sasa hayo makonten 346 yanahusiana na sisi walala hoi??

Nawasilisha

Mzee Ben hakukosea Bavicha mnamatatizo kichwani.......!!!!!
 
Back
Top Bottom