ROBERT MICHAEL
JF-Expert Member
- Oct 23, 2012
- 5,054
- 2,872
Andrew tueleze kinagaubaga maana lugha ya code kuing'amua inakuwa ngumu wengine .Wewe tuambie kama Uncle Mako kweli amepata ajali au la
Anatumia access ya PC za hapo Butiama na sio mobile! .Najiuliza sana Andrew Nyerere kama ana-access JF kwanini anashindwa kupata access ya watsapp ya Makongoro.
Huyu ndo yule aliekuwa anaongea vitu vya ajabu kwenye kampeni?
Mkuu Andrew Nyerere kwahiyo unaamini Makongoro alikua amelewa kama kawaida yake?Posting yangu ya mwisho ya Makongoro niliandika nilipokuwa Butiama jinsi alivyokuwa na kreti ya bia katika buti.
Pasco welcome back brotherGenta kumbe hujaelewa !. Hajaziona ili watu humu tuulize kwa nini hajaziona jibu lije kuwa anatumia kitochi! .
Watoto wa Mwalimu ni down to earth like father like son, Nasikia Mwalimu alikataa kutumia mobile. Sasa meanie anatumia kitochi! .
Get well soon from shock. Kwa jinsi ninavyokufahamu Makongoro, next time you have a long safari please have a driver!. We still needs you.
And you carry the family name upon your shoulders.
Pasco
Umbea umbea tu"Nasikia ameweka picha kwenye whatsup lakini sijaziona" .... Jamani wenye picha tupieni hapa tuone, pole sana Chief Makongoro Nyerere.
Siku hizi upo UKAWA??Dont Drink and Drive.
Mbona na ng'ombe hajampiga picha tujue hali yake! Kama ajali ilihusisha viumbe wawili why tujue habari na hali ya kiumbe mmoja! Hii si sawa.
Hahahaha, Andrew banaPosting yangu ya mwisho ya Makongoro niliandika nilipokuwa Butiama jinsi alivyokuwa na kreti ya bia katika buti.