Makongoro Nyerere apata ajali ya gari Babati

Makongoro Nyerere apata ajali ya gari Babati

Andrew Nyerere

JF-Expert Member
Joined
Nov 10, 2008
Posts
3,007
Reaction score
2,469
Jana.Makongoro alipokuwa anarudi Arusha baada ya kutoka Dodoma,amemgonga ng'ombe amepata ajali. Hakuumia. Alikuwa peke yake ndani ya gari.Nasikia ameweka picha katika Whatsup lakini sijaziona.

========

Babati. Mbunge wa Bunge la Afrika Mashariki, Makongoro Nyerere amenusurika katika ajali baada ya gari lake kuwagonga ng’ombe saba kwenye eneo la Makatanini, Babati mkoani Manyara.

Mtoto huyo wa Baba wa Taifa, Mwalimu Julius Nyerere, alikuwa anatoka Dodoma kwenye mkutano mkuu maalumu wa CCM uliomchagua Rais John Magufuli kuwa mwenyekiti wa tano wa chama hicho kwenda Arusha.

Kamanda wa polisi wa mkoa wa Manyara, Francis Massawe amesema ajali hiyo ilitokea saa 1 usiku jana na kuwaua ng’ombe saba na kondoo mmoja.

Amesema chanzo cha ajali hiyo ambayo haikuwa na madhara ya binadamu, ni mifugo hiyo kuvushwa barabara sehemu isiyo na kivuko rasmi cha mifugo na katika tukio hilo. Mchungaji wa mifugo hiyo, William German alikimbia baada ya ajali hiyo.

Chanzo: Mwananchi
 
Makongoro mungu ampe uhai zaidi kidogo kwani uhai mwingine alishawaachia CCM
 
Jana.Makongoro alipokuwa anarudi Arusha baada ya kutoka Dodona,amemgonga ng'ombe amepata ajali. Hakuumia. Alikuwa peke yake ndani ya gari.Nasikia ameweka picha katika Whatsup lakini sijaziona.

Sasa Andrew kama Wewe Kaka Mtu kabisa huna picha zake za WhatsApp sisi wengine tungezipataje? au namba yake nayo huna? Kazi ipo hakyamungu......!
 
Jana.Makongoro alipokuwa anarudi Arusha baada ya kutoka Dodona,amemgonga ng'ombe amepata ajali. Hakuumia. Alikuwa peke yake ndani ya gari.Nasikia ameweka picha katika Whatsup lakini sijaziona.
Mkuu mbona unatufahamisha kama vile wewe ni mpita njia wakati huyo aliyepata ajali ni nduguyo wa damu/relative?
 
Back
Top Bottom