Makomandoo tu ndo waliobeba jeneza la mwili wa mandela


MeinKempf

MeinKempf

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2013
Messages
11,136
Likes
4,364
Points
280
MeinKempf

MeinKempf

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2013
11,136 4,364 280
Makomandoo (Full wing commando) wa South Africa walifanya kazi njema sana ya kuhakikisha ulinzi wa mwili wa Madiba. Hakika walimpa heshima ya kikomandoo , Hivi nasi kwa baba wa Taifa ilikuwa ni makomandoo??? Anayekumbuka atujuze wakuu.R.I.P Tata Madiba.
 

Attachments:

The Monk

The Monk

Platinum Member
Joined
Oct 12, 2012
Messages
12,371
Likes
18,170
Points
280
The Monk

The Monk

Platinum Member
Joined Oct 12, 2012
12,371 18,170 280
Mkuu MeinKempf, rekebisha kwanza heading, inasoma [h=2]''Makondoo tu ndo waliobeba jeneza la mwili wa mandela''[/h]Nadhani ulikusudia

[h=2]''Makomandoo tu ndo waliobeba jeneza la mwili wa mandela''[/h]
Sina uhakika na vyeo vya waliobeba Jeneza la hayati Mwal. Nyerere ila nnachojua walikua ni wanajeshi wa ngazi ya juu na tulimpa heshima aliyostahili. Thanks
 
Last edited by a moderator:
strong ruler

strong ruler

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2013
Messages
4,813
Likes
2,097
Points
280
strong ruler

strong ruler

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2013
4,813 2,097 280
Kichwa cha habari kinashitua sana
 
kwemsangazi

kwemsangazi

JF-Expert Member
Joined
Jun 18, 2013
Messages
249
Likes
31
Points
45
kwemsangazi

kwemsangazi

JF-Expert Member
Joined Jun 18, 2013
249 31 45
Kwakweli hata mimi nilistuka...
 
Buchanan

Buchanan

JF Diamond Member
Joined
May 19, 2009
Messages
13,209
Likes
385
Points
180
Buchanan

Buchanan

JF Diamond Member
Joined May 19, 2009
13,209 385 180
Mkuu MeinKempf, rekebisha kwanza heading, inasoma [h=2]''Makondoo tu ndo waliobeba jeneza la mwili wa mandela''[/h]Nadhani ulikusudia

[h=2]''Makomandoo tu ndo waliobeba jeneza la mwili wa mandela''[/h]
Sina uhakika na vyeo vya waliobeba Jeneza la hayati Mwal. Nyerere ila nnachojua walikua ni wanajeshi wa ngazi ya juu na tulimpa heshima aliyostahili. Thanks
Edited!!
 
Last edited by a moderator:
Makamee

Makamee

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2013
Messages
2,006
Likes
110
Points
160
Age
29
Makamee

Makamee

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2013
2,006 110 160
Mkuu MeinKempf, rekebisha kwanza heading, inasoma [h=2]''Makondoo tu ndo waliobeba jeneza la mwili wa mandela''[/h]Nadhani ulikusudia

[h=2]''Makomandoo tu ndo waliobeba jeneza la mwili wa mandela''[/h]
Sina uhakika na vyeo vya waliobeba Jeneza la hayati Mwal. Nyerere ila nnachojua walikua ni wanajeshi wa ngazi ya juu na tulimpa heshima aliyostahili. Thanks
Hivi unajua ktk jeshi ukomandoo sio cheo?
 
Last edited by a moderator:
O

Oyono

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2013
Messages
222
Likes
5
Points
35
Age
26
O

Oyono

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2013
222 5 35
Change heading mkuu unashtua wa2!!
 
The Monk

The Monk

Platinum Member
Joined
Oct 12, 2012
Messages
12,371
Likes
18,170
Points
280
The Monk

The Monk

Platinum Member
Joined Oct 12, 2012
12,371 18,170 280
Hivi unajua ktk jeshi ukomandoo sio cheo?
Mimi na jeshi mbali mbali mkuu, ndio maana nimemwambia mleta uzi sijui, ila yeye naona ana hiyo taaluma ya kuwatambua makomandoo, ndio maana nikasema nakumbuka kwa Mwl. Nyerere jamaa waliobeba jeneza lake kwa mavazi waliyoyavaa, yalikua yanatuaminisha kwamba ni watu wenye ngazi za juu huko jeshini.
 
C

Commanche

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2012
Messages
1,168
Likes
9
Points
0
C

Commanche

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2012
1,168 9 0
Hakuna commando katika wale pall bearers. They are high ranking military officers from different wings of the SANDF. If I'm not mistaken wale waliombeba Mwl Nyerere were of the rank of Lt. Col.
Being a commando is not a rank rather a specialization. In fact most special forces are not officers or nco's.
 
Ziltan

Ziltan

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2011
Messages
1,410
Likes
151
Points
160
Age
36
Ziltan

Ziltan

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2011
1,410 151 160
Mkuu MeinKempf, rekebisha kwanza heading, inasoma [h=2]''Makondoo tu ndo waliobeba jeneza la mwili wa mandela''[/h]Nadhani ulikusudia

[h=2]''Makomandoo tu ndo waliobeba jeneza la mwili wa mandela''[/h]
Sina uhakika na vyeo vya waliobeba Jeneza la hayati Mwal. Nyerere ila nnachojua walikua ni wanajeshi wa ngazi ya juu na tulimpa heshima aliyostahili. Thanks
za siku Mkuu Samaritan?
 
Last edited by a moderator:
The Monk

The Monk

Platinum Member
Joined
Oct 12, 2012
Messages
12,371
Likes
18,170
Points
280
The Monk

The Monk

Platinum Member
Joined Oct 12, 2012
12,371 18,170 280
za siku Mkuu Samaritan?
Dah! naona huu mwaka naumaliza vizuri, kwema kaka mzima wewe? tunapata darasa mujarabu la wajeda na mambo yao ya makomandoo mara luten sijui kanali, yaani burdani tupu mkuu. Thanks kwa kunikumbuka
 
Makamee

Makamee

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2013
Messages
2,006
Likes
110
Points
160
Age
29
Makamee

Makamee

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2013
2,006 110 160
Hakuna commando katika wale pall bearers. They are high ranking military officers from different wings of the SANDF. If I'm not mistaken wale waliombeba Mwl Nyerere were of the rank of Lt. Col.
Being a commando is not a rank rather a specialization. In fact most special forces are not officers or nco's.
Also known as full mechanised soildier! Hakuna asichokiweza.
 
Borat69

Borat69

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2012
Messages
2,533
Likes
1,226
Points
280
Borat69

Borat69

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2012
2,533 1,226 280
Makomandoo (Full wing commando) wa South Africa walifanya kazi njema sana ya kuhakikisha ulinzi wa mwili wa Madiba. Hakika walimpa heshima ya kikomandoo , Hivi nasi kwa baba wa Taifa ilikuwa ni makomandoo??? Anayekumbuka atujuze wakuu.R.I.P Tata Madiba.
Una uhakika na ulichoandika mkuu? Wale jamaa ni wakubwa katika Jeshi la Afrika ya kusini na sio makomandoo Kama ulivoleta habari.
 
jMali

jMali

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2010
Messages
8,344
Likes
1,118
Points
280
jMali

jMali

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2010
8,344 1,118 280
at least hatukuwa na mtafsiri lugha ya viziwi feki!
 
M

mathabane

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2013
Messages
1,900
Likes
721
Points
280
M

mathabane

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2013
1,900 721 280
Hakuna commando katika wale pall bearers. They are high ranking military officers from different wings of the SANDF. If I'm not mistaken wale waliombeba Mwl Nyerere were of the rank of Lt. Col.
Being a commando is not a rank rather a specialization. In fact most special forces are not officers or nco's.
Mkuu hebu tuweke kumbkmb sawa, Mwili wa Nyere ulibebwa na full colonels(kanali) na sio lieutenant colonels (Lt.cols)
 
Fadhili Paulo

Fadhili Paulo

Verified Member
Joined
Sep 1, 2011
Messages
3,237
Likes
87
Points
135
Fadhili Paulo

Fadhili Paulo

Verified Member
Joined Sep 1, 2011
3,237 87 135
Tunashukuru kwa taarifa hata hivyo
 
T

Truth guy.

JF-Expert Member
Joined
Oct 30, 2013
Messages
401
Likes
44
Points
0
Age
39
T

Truth guy.

JF-Expert Member
Joined Oct 30, 2013
401 44 0
Just as you have said,commandos are not highly ranked officers in the military,but they are simply special forces who are usually appointed to carry out a special hard task which cannot be easily done by normal soldiers,they are well trained in such a way that they can get confronted with a tough situation without retreat anyway!
 

Forum statistics

Threads 1,252,211
Members 482,048
Posts 29,800,630