Makapuku Forum


Bailly5

Bailly5

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2015
Messages
16,234
Likes
32,925
Points
280
Bailly5

Bailly5

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2015
16,234 32,925 280
Habari wana JF
Habari Makapuku wenzangu
Matumaini yangu wote mko poa kabisa.

Uzi huu ni kwaajili ya makapuku wote. Lengo ni kujadili changamoto zinazotukabili, pia Kupeana support katika mambo yetu hapa JF. Tupeane mbinu za kukabiliana na mambo yote humu.

Makapuku natumaini nyote tutashirikiana katika jambo hapa JF. Bila kumsahau founder wa makapuku Bitoz shukrani kwake

Karibu sana makapuku katika mjadala. Wengine nitawaongeza hapo baadae.

Karibu sana

Bitoz
JF Makapuku Founder

Jimena
JF Makapuku assistant Founder

Th Name JF Makapuku assistant Founder
 
Shunie

Shunie

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2016
Messages
99,991
Likes
284,385
Points
280
Shunie

Shunie

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2016
99,991 284,385 280
Ili mtu aliye Fariki aweze kufikia Kilele (Mshindo) ni lazima uelewe mechanisms nzima mpaka mtu anafikia Hali hiyo inakuaje (Akiwa Hai)

Kwa kifupi kuna mshipa wa Fahamu unaitwa Sacral Nerve ambao kwa kiasi kikubwa ndio una ratibu hali hiyo (Swipe kuona Sacral Nerve)

Hivyo basi kama mtu kafariki, Ubongo wake unakuwa umekufa,....Ubongo una mchango katika Hali hiyo lakini Sacral Nerve pekee inaweza kumaliza Hali hiyo, Hivyo ili itokee Kinachohitajika ni Sacral Nerve inabidi ipate hewa ya Oksijeni.

Hapo ndipo tutahitaji mashine maalumu za kuupa mwili Oksijeni....Kuna mashine zinaitwa Medical Ventilator, Zinatumika pia hasa kama mtu Amefariki na Tunahitaji baadhi ya Viungo vyake kwaajili ya Kupewa mtu mwingine.

Naimani, umewahi skia mtu anasema kama akifariki basi anaomba Baadhi ya ogani zake zitolewe Wapewe watu wenye uhitaji, So hiyo mashine ndio huwa wanatumia ambapo kama Ukiwekewa hata kama Umefariki, Baadhi ya Ogani huendelea kufanya kazi kama kawaida mfano ni Moyo utaendelea Kufanya kazi....Ila ubongo ndio unakuwa umekufa.

So hapo kama Oksijeni itafika katika Sacral Nerve Huku mambo yatakwenda kama kawaida mpaka mashine iondolewe
screenshot_20181207-204000-jpeg.959610
screenshot_20181207-205040-jpeg.959611
 
ABJ

ABJ

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2017
Messages
2,529
Likes
7,288
Points
280
ABJ

ABJ

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2017
2,529 7,288 280
Utofauti wa Jaguar na Chui.

Madoa Yao: Wote Wana Madoa, Lakini Madoa ya Jaguar yana Madoa Pia Ndani Ya Madoa Yake, Lakini Chui Yeye ana madoa Tu Ya Kawaida.

Umbo Lao: Jaguar wana umbo kubwa, Kichwa kikubwa pia tofauti na Chui...Pia mkia wa Jaguar ni Mfupi wakati wa Chui ni Mrefu.

Wote wanaweza Kuogelea vizuri tu kwenye Maji, Lakini Jaguar anapenda sana Maji kuliko Chui.

Kingine, Chui ana uoga hasa anapokutana na mnyama mkubwa kwake kama Simba, Lakini kwa Jaguar hakunaga kitu kama hicho, Jaguar ni Wabishi hatari sana.

Jaguar wakikutana na kitu chochote ambacho akili yao itawatuma kuwa ni chakula, Basi na kweli anafanya kuwa chakula....ndio maana kuna video kadhaa mmeona Jaguar akiwakamata Mamba.... Actually wale sio mamba wenyewe, Wanaitwa Caimans wanapatikana sana America.

Wana maumbo ya kawaida Tu, Tofauti na Mamba wenyewe ndio maana pia Wanapata tabu sana sababu Mamba kama Mamba umbo lake akiwa mkubwa anakuwa na Uzito mkubwa kumshinda Jaguar, Kitu ambacho ni kazi Kwa Jaguar kuweza kumgeuza kitoweo.

Kingine,Africa hakuna Jaguar na America hakuna Chui.
View attachment 959604 View attachment 959605 View attachment 959606
Nampenda jaguar
 
Lyon Lee

Lyon Lee

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2013
Messages
31,164
Likes
116,947
Points
280
Lyon Lee

Lyon Lee

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2013
31,164 116,947 280
Ili mtu aliye Fariki aweze kufikia Kilele (Mshindo) ni lazima uelewe mechanisms nzima mpaka mtu anafikia Hali hiyo inakuaje (Akiwa Hai)

Kwa kifupi kuna mshipa wa Fahamu unaitwa Sacral Nerve ambao kwa kiasi kikubwa ndio una ratibu hali hiyo (Swipe kuona Sacral Nerve)

Hivyo basi kama mtu kafariki, Ubongo wake unakuwa umekufa,....Ubongo una mchango katika Hali hiyo lakini Sacral Nerve pekee inaweza kumaliza Hali hiyo, Hivyo ili itokee Kinachohitajika ni Sacral Nerve inabidi ipate hewa ya Oksijeni.

Hapo ndipo tutahitaji mashine maalumu za kuupa mwili Oksijeni....Kuna mashine zinaitwa Medical Ventilator, Zinatumika pia hasa kama mtu Amefariki na Tunahitaji baadhi ya Viungo vyake kwaajili ya Kupewa mtu mwingine.

Naimani, umewahi skia mtu anasema kama akifariki basi anaomba Baadhi ya ogani zake zitolewe Wapewe watu wenye uhitaji, So hiyo mashine ndio huwa wanatumia ambapo kama Ukiwekewa hata kama Umefariki, Baadhi ya Ogani huendelea kufanya kazi kama kawaida mfano ni Moyo utaendelea Kufanya kazi....Ila ubongo ndio unakuwa umekufa.

So hapo kama Oksijeni itafika katika Sacral Nerve Huku mambo yatakwenda kama kawaida mpaka mashine iondolewe View attachment 959610 View attachment 959611
Hii nadharia baadhi ya maandiko yanakosa evidence
 

Forum statistics

Threads 1,235,671
Members 474,707
Posts 29,230,185