Makampuni acheni kutumia Waislam vibaya

Makampuni acheni kutumia Waislam vibaya

Hapa lazima walie. Maana dada wa Kiarabu anakubali kubatizwa. Rahaaaaaaaaaaaaaa
quote_icon.png
By Schiendler

Asante kwa kunitukana. Lakini bado ukweli unabakia pale pale. Mnapenda dezo na kulishwa mivitu ya ajabu ajabu. Tena mnakula usiku wa saa kumi halafu unaita umefunga. WEWE HUJUI KUWA SIKU INAANZA SAA SITA Usiku?

Mnapoteza muda wenu bure na kudanganyana bila ya sababu. Hata Mtume wenu ndio maana hakuwaI funga hata siku moja. Poleni sana wafuata Mkumbo.

HUYU HAPA TUMEMBATIZA WAKATI WA MFUNGO WENU HUU,,,, MCHANA KWEUPEEEEEEEEE
1. Hamtaki tena Allah.
2. Hamtaki tena Muhammad.
3. Hautaki tena Uislam, kasema ni dini ya bandia na imejaa chuki
4. Sasa amekuwa kiumbe kipyaaaaaa mwana wane.

1908395_605743882878505_5675859204405045408_n.jpg
 
Tatizo la waislam mnalack centralized authority, kila m2 anatoa muongozo hamjui kuwa miluzi mingi inampoteza jibwa?
 
kwahiyo hayo makampuni wanaofanya kazi wote ni imani tofauti na uislam? panua kidogo ubongo wako
Kwa mfano benki zinapofuturisha na Bank hizo zinatoza riba na dini imekataza riba hapo imekaaje? Tuongee ukweli ili kama kuna mapungufu yafanyiwe kazi.
 
Back
Top Bottom