Makampuni acheni kutumia Waislam vibaya

Makampuni acheni kutumia Waislam vibaya

jamani hata kama kuna mapungufu funga kwa waislam ni ibada, tuache lugha za kejeli, mtawaharibia funga wenzenu.

hawatokuwa radhi makafiri na manaswara mpaka mfuate mila zao.

Wanadhani wanauchafua uislam kumbe wanajichafua wenyewe kwa kujaza hasira na chuki ndani ya mioyo ya waislam.

Chuki ambazo zitaleta madhara makubwa baadae kwani zinawaamsha waislam waliolala na kuwabainishia nani adui wao na nani rafiki yao.
 
Na wanapoalikwa waislamu kufuturu na hayo makampuni, basi hata wale wasiokuwa waislam huenda kufuturu pia.

Kama Waislamu huletewa hadi tende basi naona iko namna; mbona tusio Waislamu hufunga pia? Labda tutafiti kidogo kwamba huwa inakuwaje ili na sisi tupate huo mgawo pia; maana tusipoangalia hii kwenda kula kwa hawa jamaa haitatujengea taswira nzuri!
 
Hakuna haja ya kutoka
povu ndugu. Huo ni ukweli halisi kuwa, nyie mnapenda kulishwa. Sasa nini
unategemea wakati wa kula dezo?

hivi wewe si ulishapigwa ban hapa juzi kati hujakoma tuu
 
waislam wanaofuturishwa na wasiokuwa waislam sijui huwa wanatumia aya na hadithi ipi! kwakweli mi huwa nashangaa sana nikisiaga hivyo! maana futar sio tu ni chakula bali pia ni ibada kwa waislam, sasa mtu asiekuwa wa imani yako ataongozaje ibada yako? tena wengine wanaofanya hivyo ni watu wenye uwezo wa kujitosheleza!
 
mbona mbuzi wanatolewa kipindi cha pasaka ulisikia muslims wakisema christian ni masikini? idiot
 
waislam wanaofuturishwa na
wasiokuwa waislam sijui huwa wanatumia aya na hadithi ipi! kwakweli mi
huwa nashangaa sana nikisiaga hivyo! maana futar sio tu ni chakula bali
pia ni ibada kwa waislam, sasa mtu asiekuwa wa imani yako ataongozaje
ibada yako? tena wengine wanaofanya hivyo ni watu wenye uwezo wa
kujitosheleza!

kwahiyo hayo makampuni wanaofanya kazi wote ni imani tofauti na uislam? panua kidogo ubongo wako
 
waislam wanaofuturishwa na wasiokuwa waislam sijui huwa wanatumia aya na hadithi ipi! kwakweli mi huwa nashangaa sana nikisiaga hivyo! maana futar sio tu ni chakula bali pia ni ibada kwa waislam, sasa mtu asiekuwa wa imani yako ataongozaje ibada yako? tena wengine wanaofanya hivyo ni watu wenye uwezo wa kujitosheleza!

Na kwani kuna aya au hadithi yoyote inayokataza kufuturishwa na asiyekuwa wa imani yao? Kwani kumfuturisha ndio kumuongoza ktk ibada?
 
Siyo kila Muislam anao uwezo wa kujitengenezea futari mkuu, kama wewe unao uwezo wala hujalazimishwa kufuturu!

Waachie wengine.

Kweli mkuu sio wote wenye uwezo...But wanao attend hizo futari ndio tatizo langu...Watu kama hawa ndio wangepata mialiko kama hiyo
attachment.php
 

Attachments

  • mfungo1.PNG
    mfungo1.PNG
    128.2 KB · Views: 203
Wakuu katika mwezi huu mtukufu kuna mambo wanayofanyiwa ndugu zangu ambayo si ya busara kabisa.Makampuni mengi ktk kipindi hiki yamekuwa yakijidai kufuturisha waislam lakini ukweli ni kwamba hufanya hivyo kujitangaza.Leo asubui ITV imeonyesha ACB(Bank) ikifuturisha waislam lakini mda huo huo wanatangaza bidhaa zao.Kama ni kufuturisha tu kwa nini mtangaze kwny TV.Sitaki kuamini kama waislam hawana uwezo wa kujifuturisha.

Mh kwa hiyo waislamu wote sio maskini?
 
Makampuni mengi yanaalika wateja wao katika futari.
Ndio uzuri na desturi ya waislam kufuru pamoja.
Ni desturi inayo ashiria upendo na umoja.hivo makampuni nayo wanatumia nafasi hio kujitangaza pamoja na kuwa pamoja na wateja wao kama njia ya upendo.
Ni kipindi hichi hata wale wasojiweza husaidiwa pia .hakika ni jambo zuri tusilitie doa

Sasa tuelewe lipi? Wengine wanasema wanawafuturisha wasio na uwezo wa futari, wengine mnasema wanawafuturisha wateja wao! Hebu jipangeni kwanza mjadiliane wenyewe kisha mje na jibu moja basi!!
 
si mtume wenu aliagiza aandikiwe quran inaowasema wakristo kuwa ni adui yenu?

Hujanielewa, nimeuliza ili tupate faida ya elimu toka kwa Waislamu kwamba je, ni sawa au si sawa kufuturishwa na mtu asiyekuwa Muislamu? Na kama ni kufuturishwa watakuwa wameingiliwa ktk ibada yao?

Labda mkuu unielewe kidogo, mimi nataka kujifunza nisichojua toka kwa wanaojua. Elimu ni bahari, mtu huwezi kujua kila jambo; ni hekma na busara usiyejua kusoma kwa anayejua.
 
Sasa tuelewe lipi? Wengine wanasema wanawafuturisha wasio na uwezo wa futari, wengine mnasema wanawafuturisha wateja wao! Hebu jipangeni kwanza mjadiliane wenyewe kisha mje na jibu moja basi!!

Mgalatia ni lipi hapo ambalo hulielewi hapo !?..........au wivu tu !?
 
Ubwabwa Mchezo! Mashehe hawaji kwenye Shughuli ambayo haina ubwabwa
 
waislam wanaofuturishwa na wasiokuwa waislam sijui huwa wanatumia aya na hadithi ipi! kwakweli mi huwa nashangaa sana nikisiaga hivyo! maana futar sio tu ni chakula bali pia ni ibada kwa waislam, sasa mtu asiekuwa wa imani yako ataongozaje ibada yako? tena wengine wanaofanya hivyo ni watu wenye uwezo wa kujitosheleza!
Kama hujui aya na hadithi na wewe si miongoni mwa wafungaji wala wanaofuturishwa, unakerekwa na nini !?? dundula
 
Last edited by a moderator:
Wakuu katika mwezi huu mtukufu kuna mambo wanayofanyiwa ndugu zangu ambayo si ya busara kabisa.Makampuni mengi ktk kipindi hiki yamekuwa yakijidai kufuturisha waislam lakini ukweli ni kwamba hufanya hivyo kujitangaza.Leo asubui ITV imeonyesha ACB(Bank) ikifuturisha waislam lakini mda huo huo wanatangaza bidhaa zao.Kama ni kufuturisha tu kwa nini mtangaze kwny TV.Sitaki kuamini kama waislam hawana uwezo wa kujifuturisha.

Sema kimekuuma waislam kualikwa ...
 
Naiomba serikali kuliangalia suala hili kwa kina zaidi
Kuna ubadhirifu mkubwa wa hizi karamu na kufuturisha kila leo, Hii ni njia mojawapo ya kuiba kodi ya serikali, ziko kampuni zinazofanya hivyo kwa kuandika wametumia kiasi fulani ya mapato yao kwaajili ya kurejesha kwa jamii kwahiyo tayari wana nafasi ya punguzo la kodi mwisho wa mwaka lakini jee wameandika gharama iliyo sahihi?
Watu wa kodi wataweza kunifahamu vipi njia hizi zinavyotumiwa kukwepa kodi

Kwani ile miti ya Chris?max na vifurushi huwa wanatumia pesa ya Kanisa !??
 
Asante kwa kunitukana. Lakini bado ukweli unabakia pale pale. Mnapenda dezo na kulishwa mivitu ya ajabu ajabu. Tena mnakula usiku wa saa kumi halafu unaita umefunga. WEWE HUJUI KUWA SIKU INAANZA SAA SITA Usiku?

Mnapoteza muda wenu bure na kudanganyana bila ya sababu. Hata Mtume wenu ndio maana hakuwaI funga hata siku moja. Poleni sana wafuata Mkumbo.

HUYU HAPA TUMEMBATIZA WAKATI WA MFUNGO WENU HUU,,,, MCHANA KWEUPEEEEEEEEE
1. Hamtaki tena Allah.
2. Hamtaki tena Muhammad.
3. Hautaki tena Uislam, kasema ni dini ya bandia na imejaa chuki
4. Sasa amekuwa kiumbe kipyaaaaaa mwana wane.

1908395_605743882878505_5675859204405045408_n.jpg

Bado muislamu huyo, mbona hajavalishwa magauni !?
Hiyo project ya kupiga hela, misukule imepumzika, wajuinga ndio waliwao !
 
Back
Top Bottom