Makampuni acheni kutumia Waislam vibaya

Makampuni acheni kutumia Waislam vibaya

Wakuu katika mwezi huu mtukufu kuna mambo wanayofanyiwa ndugu zangu ambayo si ya busara kabisa.Makampuni mengi ktk kipindi hiki yamekuwa yakijidai kufuturisha waislam lakini ukweli ni kwamba hufanya hivyo kujitangaza.Leo asubui ITV imeonyesha ACB(Bank) ikifuturisha waislam lakini mda huo huo wanatangaza bidhaa zao.Kama ni kufuturisha tu kwa nini mtangaze kwny TV.Sitaki kuamini kama waislam hawana uwezo wa kujifuturisha.
Kama uislaam unakataza riba kwenye mkopo kwa nini wanakubali hii kitu.
 
Mod wa JF ni sehemu ya hizi kejeli na kuutukana Uislaam, wao wanaona ndio Afya kwao ya kuijenga JF !
 
ungekuja na sababu za maeneo uliyotaja kukosa amani ningekuelewa otherwise ni chuki tu
 
Kama Waislamu huletewa hadi tende basi naona iko namna; mbona tusio Waislamu hufunga pia? Labda tutafiti kidogo kwamba huwa inakuwaje ili na sisi tupate huo mgawo pia; maana tusipoangalia hii kwenda kula kwa hawa jamaa haitatujengea taswira nzuri!
Kwani kuletewa tende kuna tatizo gani Mkuu!
ni dhambi au? na wanaotuletea ni kinanani basi hebu fafanua.
hili zao la tende hapa Tanzania linalimwa wapi ili tukupe wewe nafasi ya kutuletea.
 
Wakuu katika mwezi huu mtukufu kuna mambo wanayofanyiwa ndugu zangu ambayo si ya busara kabisa.Makampuni mengi ktk kipindi hiki yamekuwa yakijidai kufuturisha waislam lakini ukweli ni kwamba hufanya hivyo kujitangaza.Leo asubui ITV imeonyesha ACB(Bank) ikifuturisha waislam lakini mda huo huo wanatangaza bidhaa zao.Kama ni kufuturisha tu kwa nini mtangaze kwny TV.Sitaki kuamini kama waislam hawana uwezo wa kujifuturisha.

Aliyewaambia muende kufuturu nani? Njaa yenu ndio inawaumbua.
 
Kwani kuletewa tende kuna tatizo gani Mkuu!
ni dhambi au? na wanaotuletea ni kinanani basi hebu fafanua.
hili zao la tende hapa Tanzania linalimwa wapi ili tukupe wewe nafasi ya kutuletea.

Mkuu, hapa nazungumzia uwiano wa mizani, kwamba mtu yeyote anaweza naye akaletewa tende; kwa mantiki hiyo mimi kama
mimi bado sijaona sababu ya msingi ya kuwasema Waislamu kwa kuletewa tende na chochote kingine kile muda kwamba ni halali na kwa taratibu halali.

Kwani unadhani misaada ni kwa Waislamu tu? Mbona ni makundi mengi tu ya kijamii husaidiwa, ikiwepo hata serikali yenyewe na hatusikii maneno?

Huu mtazamo upogo ndio unaojenga na kuzidisha chuki na nyufa ktk jamii yetu. Labda kila dini ingefuatilia mambo yake tu, pasipo kuingilia upande mwingine ingekuwa bora zaidi?
 
Mkuu nimekuelewa, labda niongeze kidogo kwamba hao wanaofuturisha wanaelewa maana ya kufuturisha? anayetakiwa kufutirishwa ni yule asiye na uwezo kabisa, unaalika mawaziri na majirani zao unasema umefuturisha wakati kwake kaacha futuru zaidi ya hiyo uliyomwalika. Msaidie yule asiye na uwezo pia usijitangaze kwamba leo nimemfuturisha fulani sasa wao wanaita na vyombo vya habari nini maana yake? kama kweli wanania hiyo wapelekewe watoto yatima , mbona majumba yanayolea watoto yatima yapo maana hao wanahitaji misaada zaidi ya hiyo tena shukurani zao ni faraja kwako. Mashekhe wajaribu kutoa elim hiyo maana inatumika vibaya.
 
ubwabwa mnautaka halafu mkichoreshwa kideoni mnalialia
 
there is no such things as free lunch in economics.saasa wao wanataka kupata vya bure pure?hata kanisani au msikitini haukai bure .lazima utoe chochote...na sasa kampuni inajinufaisha kupitia hapo ..na wanaofunga ina wa affect nini
 
Bado muislamu huyo, mbona hajavalishwa magauni !?
Hiyo project ya kupiga hela, misukule imepumzika, wajuinga ndio waliwao !

Yaani vitu vingne haviitaji uende tuition,hv wee unaweza kuukana uislam huku bdo upo ndani ya uislam!? Hebu tazama vzr iyo pcha hv huyoo kama angeukana uislam c angevua nikab na hijab..? Hloo chezoo kwetu tanga twasema MWACHEZEWAA CHERE
 
tatizo ni waislam wenyewe. walio wengi ni waroho mno wa vyakula vya halaiki. utashangaa mtu na heshima zake na uwezo wake pia anagombania masinia ya pilau kwenye shughuli. kwa hiyo usitegemee walione hilo.
 
tatizo ni waislam wenyewe. walio wengi ni waroho mno wa vyakula vya halaiki. utashangaa mtu na heshima zake na uwezo wake pia anagombania masinia ya pilau kwenye shughuli. kwa hiyo usitegemee walione hilo.

katakua ka pepo ka uroho hako mana wanavyo vipepo vingi vingi
 
Mkuu nimekuelewa, labda niongeze kidogo kwamba hao wanaofuturisha wanaelewa maana ya kufuturisha? anayetakiwa kufutirishwa ni yule asiye na uwezo kabisa, unaalika mawaziri na majirani zao unasema umefuturisha wakati kwake kaacha futuru zaidi ya hiyo uliyomwalika. Msaidie yule asiye na uwezo pia usijitangaze kwamba leo nimemfuturisha fulani sasa wao wanaita na vyombo vya habari nini maana yake? kama kweli wanania hiyo wapelekewe watoto yatima , mbona majumba yanayolea watoto yatima yapo maana hao wanahitaji misaada zaidi ya hiyo tena shukurani zao ni faraja kwako. Mashekhe wajaribu kutoa elim hiyo maana inatumika vibaya.

Ckweli.kua anaeftarshwa ni maskini. Yoyyoye yule anaweza kumftarsha mtu ata mackini anaweza kumftarsha tajir, idd lfitr ndio anaepewa mackini tu na ckwatajir bt ftar yoyote anaftarshwa
 
Back
Top Bottom