Makamba: Watanzania Watasahau .... Watatupa tena!


Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,446
Likes
1,304
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,446 1,304 280
Akihojiwa na BBC kwamba watawafanyia nini Watanzania kiasi cha kukifanya Chama chake kionekane cha maana tena mbele ya umma na hivyo Watz wakipigie kura 2015, Makamba(Yusuf) alisema:

" tutatekeleza yaliyo kwenye ilani yetu na Watanzania watasahau haya (akimaanisha wizi, ufisadi na uchakachuaji wa kura), halafu watatupa (akimaanisha sisi Watz tutakipa kura chama chake 2015)".

Eti Watz wenzangu. Kweli tutasahau?
 
U

urasa

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2010
Messages
435
Likes
1
Points
0
U

urasa

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2010
435 1 0
Huyo bangusilo asahau kabisa,watz wa sasa si mabwege tena
 
October

October

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2009
Messages
2,147
Likes
5
Points
135
October

October

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2009
2,147 5 135
Kinachosikitisha Watanzania wengi ni mambumbumbu mno, wagumu kuelewa na wepesi kusahau.
Trend imeonekana katika uchaguzi huu. Mikoa ambayo wana uelewa wa mambo na shauku ya mabadiliko ya maisha wameibwaga CCM na walikua tayari kulinda ushindi wao, Lakini mikoa mingine ambayo bado wamelala, sidhani kawa wataamka katika kipindi hiki.

Labda watakaponunua Sukari kwa SHS 2,500/- Mchele shs 3,000/- Cement Shs 20,000/- Bati SHs 20,000/- na 1 USD = Tshs 3,000/- ndipo watakaposhika akili vichwani mwao, But then it will be too late.

Lets wait and see hii miaka mitano italeta nini maana Mkataa Jema, Baya humsubiri.
 
kilemi

kilemi

JF-Expert Member
Joined
Mar 13, 2009
Messages
524
Likes
6
Points
35
kilemi

kilemi

JF-Expert Member
Joined Mar 13, 2009
524 6 35
Mzee keshaanza pumba tena!! Ila kuna watanzania ambao hapa duniani wapo kama mizingo. Wanaamini umasikini walionao ni laana ya haki kwao!!
 
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,938
Likes
207
Points
160
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,938 207 160
Alichoongea Makamba ni ukweli mtupu.
Historia inaonyesha hivyo hata CCM wakifanya mabaya gani lakini siku ya uchaguzi wartanzania wanayasahau na kuwapigia kura CCM.
So, jamaa amaeongea ukweli mtupu.
 
sensa

sensa

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
398
Likes
0
Points
33
sensa

sensa

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
398 0 33
Lazima tukiri kila mmoja kwa nafsi yake ni kweli sisi watz ni mambumbu ndio maana tunayaruhusu hayo yote kutokea hata huyo makamba japo ni msema ovyo statement yake inaonyesha uhalisia wetu.Mpaka inafikia wanaanza kujiaminisha hivyo manaake tumewakubalia.Njia za kuwakataa tunazijua lakini hatuzifuati.Na hiyo ndiyo reward ya ujinga wetu.
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
336
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 336 180
Si kweli..hatusahau kitu hapa...Ategemee upinzani na ushindi wa wapinzani, hata kama watahonga kila kiendacho juu ya ardhi!
 
Digna37

Digna37

JF-Expert Member
Joined
May 17, 2010
Messages
723
Likes
45
Points
60
Digna37

Digna37

JF-Expert Member
Joined May 17, 2010
723 45 60
Ati tutasahau???!!! Miaka hii 5 ni ya kuwafumbua wengine macho. Silali hata nikiamsha ndg zangu 10 tu kwa miaka hii 5 toka usingizini inatosha na wao kuamsha wengine 10 kila mmoja usingizini huko huko waliko. Hakuna kulala!!:A S angry:
 
L

Lorah

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2008
Messages
1,193
Likes
5
Points
0
L

Lorah

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2008
1,193 5 0
tutaendelea kuwaelewesha watanzania Mpaka kieleweke .....
 
N

nyangwe

Senior Member
Joined
Oct 3, 2010
Messages
152
Likes
1
Points
35
N

nyangwe

Senior Member
Joined Oct 3, 2010
152 1 35
Kweli comrade,yaani WTZ wengi kama vile wamelogwa na ccm.hawakumbuki kuwa ukiumwa na nyoka hata uonyasi ukikuguza hunabudi kushtuka.wao hilo halipo na hutamani waumwe tena na nyoka ndo wakumbuke kuwa kumbe yule nyoka bado yupo.
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,612
Likes
610,864
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,612 610,864 280
" tutatekeleza yaliyo kwenye ilani yetu na Watanzania watasahau haya (akimaanisha wizi, ufisadi na uchakachuaji wa kura), halafu watatupa (akimaanisha sisi Watz tutakipa kura chama chake 2015)".

Eti Watz wenzangu. Kweli tutasahau?
CCM hawahitaji tusahau........hata tukikumbuka haisaidii...kwa sababu hawaongozi nchi kwa ridhaa ya wapigakura ila kwa ridhaa yao wenyewe kupitia NEC ya CCM..................labda muundo wa NEC ubadilishwe.....vinginevyo hatuna bao..................
 
DOUGLAS SALLU

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2009
Messages
14,092
Likes
6,695
Points
280
DOUGLAS SALLU

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2009
14,092 6,695 280
Huyo vuvuzela hana mawazo akili zake zimeshachoka kufanya kazi. Hadi kufika 2015 hakutakuwa na chama kinaitwa CCM, ngoja tu wampe huyo Jambazi wa kisukuma aka mzee wa vijisenti USPIKA wa bunge ndiyo kaburi lao. USHAURI KWA MZEE MAKAMBA: KWANINI USIPUMZKE NA WAJUKUU ZAKO KULIKO KUTOA PUMBA KILA UCHAO?
 
Nyunyu

Nyunyu

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2009
Messages
4,374
Likes
136
Points
160
Nyunyu

Nyunyu

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2009
4,374 136 160
Huyo vuvuzela hana mawazo akili zake zimeshachoka kufanya kazi. Hadi kufika 2015 hakutakuwa na chama kinaitwa CCM, ngoja tu wampe huyo Jambazi wa kisukuma aka mzee wa vijisenti USPIKA wa bunge ndiyo kaburi lao. USHAURI KWA MZEE MAKAMBA: KWANINI USIPUMZKE NA WAJUKUU ZAKO KULIKO KUTOA PUMBA KILA UCHAO?
Lakini kasema ukweli pamoja na uvuvuzela wake mkuu!!! WaTZ tunajulikana kwa kusahau...:A S angry:
 
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
37,830
Likes
17,214
Points
280
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2010
37,830 17,214 280
umefika wakati baadhi ya mikoa iwe na kura ya veto kwenye uchaguzi, enzi za mwalimu ilikuwa mwanafunzi wa lindi akipata 60% na wa mwanza akapata 75% hapa wa lindi ndio alikuwa anapewa hiyo nafasi ya kwenda secondary. Sasa kwa stlyle ya mikoa ambayo ni maskini wa kutupwa halafu mikoa hiyohiyo ndio ccm wanavuna kura nyingi, mimi nadhani baadhi ya mikoa ipewe kura ya veto, kama ukipiga kura moja ihesabike kuwa ni kura tatu, maana nina wasiwasi nchi inaweza ikwa tunachaguliwa rais na wajinga miaka nenda miaka rudi, ili linafanyika marekani sio wajinga wale, walilitambuwa hili mapema. Mwenye ufahamu mpana kuhusu collegeu votes kule marekani hebu tuelimishane.
 
Jubest

Jubest

Member
Joined
Aug 20, 2008
Messages
19
Likes
0
Points
3
Jubest

Jubest

Member
Joined Aug 20, 2008
19 0 3
tunaomba wateleze kwenye usipika watjua wtz wamelala?
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
44,207
Likes
29,044
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
44,207 29,044 280
Akihojiwa na BBC kwamba watawafanyia nini Watanzania kiasi cha kukifanya Chama chake kionekane cha maana tena mbele ya umma na hivyo Watz wakipigie kura 2015, Makamba(Yusuf) alisema:

" tutatekeleza yaliyo kwenye ilani yetu na Watanzania watasahau haya (akimaanisha wizi, ufisadi na uchakachuaji wa kura), halafu watatupa (akimaanisha sisi Watz tutakipa kura chama chake 2015)".

Eti Watz wenzangu. Kweli tutasahau?
kwana hatukumpa .... waliiba
 
Chizi Fureshi

Chizi Fureshi

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2010
Messages
1,710
Likes
140
Points
160
Chizi Fureshi

Chizi Fureshi

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2010
1,710 140 160
Nimeona uchaguzi huu kituo kimoja cha polisi kimempa kura tatu cand. wa sisiem kwenye uprezidaa. Dr.Slaa ilisoma 100 kadhaa hivi! Achilia mbali wakati wanatupasua na mabomu ya machozi walikuwa wakitusihi tutafute maji. Dalili hizi si nuru njema kwa sisiemu pale 2015. Wasitoneshe vidonda.
 
VoiceOfReason

VoiceOfReason

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
5,234
Likes
58
Points
0
VoiceOfReason

VoiceOfReason

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
5,234 58 0
nawashauri chadema, wanajf, na wapenda maendeleo, TUTENGENEZE DVD, VCD, AU CASSETTE, na tuweke huu, upuuzi hawa jamaa wanaosema alafu this can work as very good for chadema campaign 2015
 
B

bojuka

Senior Member
Joined
Sep 9, 2010
Messages
128
Likes
0
Points
0
B

bojuka

Senior Member
Joined Sep 9, 2010
128 0 0
Makamba stop stop speaking nonesense and obscene words
 
sijui nini

sijui nini

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2010
Messages
2,403
Likes
337
Points
180
sijui nini

sijui nini

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2010
2,403 337 180
aende zake na ***&&&^^%%$%$%...zake hapa!!
 

Forum statistics

Threads 1,205,377
Members 457,878
Posts 28,191,673