Barakoa 001
JF-Expert Member
- Apr 5, 2014
- 5,438
- 14,921
Ameshaingia mpaka rum probably na mzigo alikua ameshakula.Mkiwa room anakuomba mil 3 umtumie sasa hapo umetapeliwa wapi bwashee?
Milion 3 kisa bao mojaNdugu zangu tuchukue tahadhari tukitembelea Dodoma hususani wageni wa mji wa Dodoma (unamkuta yupo pale pa kisubiria wageni kama vile anasubiria Mgeni, kwa shepu na muonekano lazima ujichanganye. Miwani Kwenye gari anadai twende ukalale kwangu.,.).
Nimetapeliwa na demu pale SGR station Dodoma kwa njia ya ajabu Sana kwa ahadi ya mapenzi.
Demu anaonekana anajiweza sana, muonekano na gari analotumia. Ghafla akadai anafanya biashara ya pikipiki anataka tufanye wote. Tukiwa room anaomba nimtumie 3m kutoka benki yangu kwenda akaunti yake ili kumlipa supplier wake wa Dar.
Mpaka muda huu najiuliza nilitoaje Ile pesa huenda anatumia dawa aisee
๐คฃ๐คฃ๐คฃ wewe tena , naachaje mfanoPole sana! Nitaanza kuimba live band unitunze tajiri๐
Bwashee hauamni au?Milion 3 kisa bao moja
Huko panaitwa gusa unaseMaisha club au chako ni chako pale wanakaa machangu wa Udom , cbe , mipango ,na sent john
Kaka mchawi๐๐๐๐ Mimi nilishawahi kuhonga hirizi
Halafu yule binti alivyo na roho ngumu akaipokea aisee!
Mwanangu naomba unitafute PM nikupe darasa la peke yako, wewe una tatizo sio kidogo yaan inabidi nikupe lecture ya peke yako kabisa in person transfers money out via USSD balance menu, nikueleweshe vizuri uelewe yaan upate darasa huru la free class room darasa zima uwe peke yako na usiniulize wanafunzi wengine wapo wapi?Demu anaonekana anajiweza sana, muonekano na gari analotumia. Ghafla akadai anafanya biashara ya pikipiki anataka tufanye wote. Tukiwa room anaomba nimtumie 3m kutoka benki yangu kwenda akaunti yake ili kumlipa supplier wake wa Dar.
Sasa dadaa unadhani ningehonga nini๐Kaka mchawi๐
Nilisha wahi kutana na demu mmoja classmate Amina mtanga akikiuza maisha club , kunitambua akasema mchanga mmoja fala sana wewe ๐ ๐ now naona kalamba shavuHuko panaitwa gusa unase
Yaan unamaanisha nini ushawahi mpigia nyeto binti wako wa kike wa kumzaa mwenyewe?mfalme wa nyeto nazidi kupg kazi
Ah mtoa mada kichwa majiBwashee hauamni au?
Ata buku bee๐Sasa dadaa unadhani ningehonga nini๐
Hilo sijui ila , hasa kwenye maulevi kuhonga pesa ndefu kawaida na unaweza usiweke hata kidoleAh mtoa mada kichwa maji
Amini uchawi upo! Nimeuza sana dawa za mvuto na kupumbaza huko๐๐ฟ๐๐ฟ๐๐ฟNilisha wahi kutana na demu mmoja classmate Amina mtanga akikiuza maisha club , kunitambua akasema mchanga mmoja fala sana wewe ๐ ๐ now naona kalamba shavu
Ameweka sana hisia mbele kasimamisha mbookasimamisha mpaka mshipa wa ubongo anaendeshwa km remote hapo alichonusurika ni kusema manzi alimshawishi akaishia kufirwa, yaan ilibakia kidogo tu manzi angemlengesha kwa wadau wampakue na manzi angemwambia haya vua upakuliwe angevua na angepakuliwa kweli na angekuja kutusimulia humu kua kuna manzi amesababisha yeye amepakuliwa stand ya SGR Dodoma amegawa JICHOPumbu zako mjinga wewe
Sitaki kuamini mtani๐คฃAmini uchawi upo! Nimeuza sana dawa za mvuto na kupumbaza huko๐๐ฟ๐๐ฟ๐๐ฟ
Ni mwiko mganga kuhonga hela๐Ata buku bee๐
Ata buku bee๐