flulanga
JF-Expert Member
- Jul 1, 2016
- 4,860
- 6,442
OkayNgoja nifuatilie takujibu
OkayNgoja nifuatilie takujibu
Kuna movie inaitwa "american Made." Inaelezea haya yoteDrug Lords eti huwa wanatumia mpaka ndege za mashirika ya kijasusi kama CIA.Katika wimbo wa The Black Eyed Peace-Street Livin' Kuna mstari jamaa anasema "CIA planes brings Colombian drugs."
Ndiyo maana haya mambo hayaishi.
😂😂😂..nimecheka hadi kujijojolea,..Hiv umewaza nn kuweka makabuli hayo?View attachment 1217091
Then mtu anasema binadamu wote ni sawa hapana bwana, labda tukishafika mbinguni ...duh
😂😂 naliona Moja hapo sijui kabuli la mfuga Kuku ni kama kunatray chini ya Msalaba😂😂View attachment 1217091
Then mtu anasema binadamu wote ni sawa hapana bwana, labda tukishafika mbinguni ...duh
Mkuu hatari tupuNapenda kutazama channel moja hivi ya CBS REALITY humo utakutana na vipindi kama BORDER SECURITY na kile cha mpakani kati ya Mexico na marekani.
Hawa jamaa wa madawa ni watu wenye akili sana,hasa pale mpakani mwa Mexico jamaa wana kila aina ya technology ila hawaogopi kabisa na jamaa wana ujuzi wa hali ya juu kwenye kusafirisha madawa.Harafu najaribu kuvuta picha na hizi border za kwetu mmmhhhh!!!!
Series ya NARCOS MEXICO.... Imewaeleza fresh sana. Jamaa walikuwa wanalima tu bangi .... Waliposikia kuna chuma ESCOBAR wakkaenda kumuomba dili la kusambaza ndio mwanzo wa madawa kuingia mexico@ Mshana Jr Mexico kuna mwanzilishi anaitwa Miguel Rodriguez akiwa pamoja na Rafael Caro Quientero ..story yao ipo interested Mkuu
Wanasema like shamba walilolima bangi ni moja ya agriculture project kubwa sana dunia zilizofanikiwa maana kwanza walilima sehemu kame sana haina hata rutuba kwanza wakachimba miamba kutafuta maji halafu wakatutubisha udongoSeries ya NARCOS MEXICO.... Imewaeleza fresh sana. Jamaa walikuwa wanalima tu bangi .... Waliposikia kuna chuma ESCOBAR wakkaenda kumuomba dili la kusambaza ndio mwanzo wa madawa kuingia mexico
Serekali ni watu, na ndo watu/jamii ile ile miongoni mwa wahalifu.Tatizo serikali zinawadekeza au aidha kuna kitu serikali inakipata kwa watu.
Naamini kama serikali zingekuwa thabiti na kufanya maamuzi hawa wapuuzi wasingekuwepo katika uso wa dunia yaani dakika chache tu.
[emoji16][emoji16][emoji16][emoji16]Hata mbinguni kuna madaraja... Ndio maana shetani alikuwa na cheo cha malaika mkuu
waswahili tunasema ukweli mchunguNdio ukweli huo.. Tena usiopingika