Makabila yetu:Na Maneno yao Matamu ya Kimahusiano....

Makabila yetu:Na Maneno yao Matamu ya Kimahusiano....

Chipolopolo

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2012
Posts
1,432
Reaction score
746
Naanza na Kabila hili. Lipo Nyanda za juu Kusini mwa Tanzania. Ni kabila kubwa lenye kusifika kwa wema pia ukarimu. Wanamsemo huu: Mwana gwa nino jope gwako. Linga ndume kwa nino jope gwako! Tafsiri isiyo rasmi: Mtoto wa mwenzio ni wako. Pia mume wa mwenzio ni wako vilevile. (Kweli upendo haujasebu ubaya hapo eti?).Jadili.
 
Sasa mbona umesema kabila moja tu endelea hadi manne hivi ndo watu tujadili
 
Najipitisha hapa,........nine ngwitika loli nkamu gwangu.
 
napita kama vile sijapita. mama yoyo nipe ile kitu inamesa ingine.
 
Naanza na Kabila hili. Lipo Nyanda za juu Kusini mwa Tanzania. Ni kabila kubwa lenye kusifika kwa wema pia ukarimu. Wanamsemo huu: Mwana gwa nino jope gwako. Linga ndume kwa nino jope gwako! Tafsiri isiyo rasmi: Mtoto wa mwenzio ni wako. Pia mume wa mwenzio ni wako vilevile. (Kweli upendo haujasebu ubaya hapo eti?).Jadili.

nao usemi wao halisi siku hiz
 
Kabila langu hali andikiki lolz



Ngoja Dena aje kunisuta..
 
Hiyo ya mume wa mwenzio ni wako ina maanisha nini? Kwangu haijakaa vizuri.
 
Back
Top Bottom