ShesRise_1
JF-Expert Member
- Aug 21, 2025
- 21,446
- 49,769
- Thread starter
- #181
Kwanini hatutakiwi kujua na kwa nini hatuna haja ya kujua?Lengo la uwepo wa Dunia halina jibu kwetu sisi wanadam maana hatutakiwi kujua na hamna haja ya kujua.
Kwanini hatutakiwi kujua na kwa nini hatuna haja ya kujua?Lengo la uwepo wa Dunia halina jibu kwetu sisi wanadam maana hatutakiwi kujua na hamna haja ya kujua.
Hivyo kwa majini , wapo wanaopata utajiri kupitia hayo majini ila hauwezi kuamini .Oxygen huioni ila mtokeo yake yanaonekana
Mhm haya sawaHivyo kwa majini , wapo wanaopata utajiri kupitia hayo majini ila hauwezi kuamini .
Mhm haya sawa