Majini & Mapepo 👻🤔

Majini & Mapepo 👻🤔

Mimi huwa naamini kuna viumbe wanaoishi au waliishi ambao ni tofauti na binadamu kuna wanaoita majini au mapepo kama ulivyosema pia kuna ambao hawaamini dini ila wanahisi kuna aliens walikuwepo au mpaka sasa bado wapo pia kuna wanaamini uwepo wa dimension nyingine tofauti na ya kwetu ambayo huenda ikawa na viumbe hivyo hii inaonyesha asilimia kubwa huenda kukawa na uwezekano wa viumbe wanaishi ulimwengu tofauti na sisi ila majina ndo yanatofautiana tu kutokana na culture ya watu husika
 
Mimi huwa naamini kuna viumbe wanaoishi au waliishi ambao ni tofauti na binadamu kuna wanaoita majini au mapepo kama ulivyosema pia kuna ambao hawaamini dini ila wanahisi kuna aliens walikuwepo au mpaka sasa bado wapo pia kuna wanaamini uwepo wa dimension nyingine tofauti na ya kwetu ambayo huenda ikawa na viumbe hivyo hii inaonyesha asilimia kubwa huenda kukawa na uwezekano wa viumbe wanaishi ulimwengu tofauti na sisi ila majina ndo yanatofautiana tu kutokana na culture ya watu husika
Ilikuaje kuaje ukaamini haya mambo
 
Ilikuaje kuaje ukaamini haya mambo
Kitu kinazungumziwa na jamii tofauti tofauti unaanza kupata mashaka huenda kikawa na ukweli maana kama Abrahanic religion wanaamini viumbe hivyo, budhist wanaamini uwepo wa dimension tofauti, wanasayansi wanaamini pia dimension zaadi tulizonazo au tunazojua, wengine wanaamini aliens pia wakiwa na strong arguments unanza kujifikiria huenda wakiwepo,
 
Kitu kinazungumziwa na jamii tofauti tofauti unaanza kupata mashaka huenda kikawa na ukweli maana kama Abrahanic religion wanaamini viumbe hivyo, budhist wanaamini uwepo wa dimension tofauti, wanasayansi wanaamini pia dimension zaadi tulizonazo au tunazojua, wengine wanaamini aliens pia wakiwa na strong arguments unanza kujifikiria huenda wakiwepo,
Kwahiyo wewe unaamini kwa sababu wengi wanaamini?

Mfano wewe umethibitisha vip kama huwenda vitu kama hivyo vipo ukiacha hizo story za kusikia
 
Kwahiyo wewe unaamini kwa sababu wengi wanaamini?

Mfano wewe umethibitisha vip kama huwenda vitu kama hivyo vipo ukiacha hizo story za kusikia
Sio kila kitu mpaka umprove wewe ndio uamini, unaangalia watu wangapi wanasema hivyo vitu tena wa jamii tofauti mpaka ambao hawaamimi kwenye mambo ya dini na uchawi wanaamini, siwezi ku prove kama navuta oskijen ila naamini wapo waliofanya majaribio
 
Sio kila kitu mpaka umprove wewe ndio uamini, unaangalia watu wangapi wanasema hivyo vitu tena wa jamii tofauti mpaka ambao hawaamimi kwenye mambo ya dini na uchawi wanaamini, siwezi ku prove kama navuta oskijen ila naamini wapo waliofanya majaribio
Kumbe watu wakiwa wanaamini kitu kwa wingi inabidi na wewe uamini

Basi bado nina safari ndefu sana
 
Din bila sayans n kiwete na sayans bila din n kipofu.
Mungu n nguvu ambayo ipo ila haielezeki kisayans wala kidin labda kwa izi fani kuungana nakutafuta lugha moja itayoeleweka.
Kifupi Mungu n nguvu ambayo ipo ila tunashindwa kuielezea sababu maelezo yake yanafeli kwenye nature, reality, theory, option had fact.

Mfano kifalsafa Mungu n nothind to everything na shetan n nothing to something _ n kama unavyobun kitu ambacho hakijawah kuwepo iyo n nothing to things, ndivyo izi nguvu zilivyoibuka.

Kisayansi Mungu n nguvu chanya na Shetan n nguvu hasi,
Nguvu hasi inatokana na nguvu chanya, n kama tu kwenye biashara faida kinyume chake n hasara.

Kidini au Kiiman Mungu n Nuru na Shetan n Giza, Giza halikuumbwa ila n kinyume cha Nuru,
Neno UASI n kinyume, kinyume cha wema n ubaya, kinyume cha mwanga n giza; apo ndo UAS au kinyume ikaitwa shetan au negative energy.
Negative energy ilivyomuingia malaika ndo akaitwa shetan, kumbe shetan sio malaika bali n ile nguvu hasi iliyomuingia malaika Lucifer na malaika aliowaambukiza iyo nguvu ndo mapepo.

Majin chanzo chake hakielewek maana uislam n din ya tamadun za kiarabu, tamadun ambazo ata makabila yetu yanazo na yana vitu ving kama mizim mizuka vinyamkera zimwi na mahoka kibao ambayo ata wanaoamin hawana uhakika nayo.
 
Negative energy ilivyomuingia malaika ndo akaitwa shetan, kumbe shetan sio malaika bali n ile nguvu hasi iliyomuingia malaika Lucifer na malaika aliowaambukiza iyo nguvu ndo mapepo.
Umesema kwamba malaika si Shetani, bali Shetani ni nguvu iliyomwingia malaika Lucifer na kumfanya awe mwovu na akawaambukiza wengine ambao ndio hao mapepo

Sasa hiyo nguvu ilitoka wapi, na chanzo chake hasa ni nini?

Au Mungu ndiye mmiliki au chanzo cha nguvu hiyo?
 
Back
Top Bottom