Maji marefu

mbere

JF-Expert Member
Mar 5, 2015
6,906
2,000
 

kirisha

JF-Expert Member
Feb 24, 2017
529
1,000
Kwa mwendo huu lazima atamani ata baba j afie pale kwasababu mambo yake safi kipindi hiki
 

Wick

JF-Expert Member
Dec 19, 2012
8,336
2,000
Kwa mwendo huu lazima atamani ata baba j afie pale kwasababu mambo yake safi kipindi hiki
Usichokijua kikalie kimya au uliza!..Huyo proffesor sio wa kipindi hiki na ni mtata balaa, usiombe upite na demu wako mzuri mbele yake utajua watu wasio na mikono ya birika wanafananaje!..
 

mbere

JF-Expert Member
Mar 5, 2015
6,906
2,000
Usichokijua kikalie kimya au uliza!..Huyo proffesor sio wa kipindi hiki na ni mtata balaa, usiombe upite na demu wako mzuri mbele yake utajua watu wasio na mikono ya birika wanafananaje!..
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom