Maji gani ya chupa unapenda kunywa na kwanini?

Maji gani ya chupa unapenda kunywa na kwanini?

Masafi-1.7litres kwa 600Tsh au 700Tsh kwa baadhi ya maeneo,nayaelewea sana yapo economical.
Kwenye water dispensers,maji ya kisima yapo cool sana.
Uhai,sayona yapo vizuri.
Maji ndanda spring na abbey nayakubali kinomanoma.
Maji ya kilimanjaro sijawahi kuyapenda sijui ndo ushamba wangu.Bora nichukue dasani kuliko kilimanjaro hayanishawishi kunywa.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kiukweli kabisa.......tangu nimeanza kunywa maji sijawahi kunywa maji matam kama mwanza Pure drinking water......niliyanywa nilipo fika mwanza juzi kati......... haya maji ni mazuri sana ........sifaham ni yako chini kampuni gani....ila nilitamani sana yangefika mbaka Dar.


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Napenda kunywa Mwanza Mineral water. Maji mazuri kabisa.
 
Masafi.Sayona na Afya" nayapenda "... kwa sababu bei yake inazingatia kipato cha wananchi wa kima cha chini ... nakuweza kutoa fursa ya kutumiwa na watu wote ...

Pia naya penda maji ya afya na sayona "yale ya kwenye chupa ya litre1 kwakuwa na vutiwa na muonekano (muondo) wa chupa yake .....

Sent using Jamii Forums mobile app
Mzee unanikumbusha niliposoma topic ya packaging some years back
 
Back
Top Bottom