Maiti zaidi za wana CHADEMA zaokotwa Igunga! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maiti zaidi za wana CHADEMA zaokotwa Igunga!

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by MgungaMiba, Oct 13, 2011.

  1. M

    MgungaMiba JF-Expert Member

    #1
    Oct 13, 2011
    Joined: Aug 28, 2011
    Messages: 701
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 60
    Maiti za wanawake wawili zimeokotwa jana katika msitu wa kijiji cha Ulaya, Kata ya Nkinga wilayani Igunga zikiwa zimeharibika vibaya.

    Wakati uchunguzi unaendelea, taarifa za awali zinaeleza kuwa mmoja wao ambaye ni mama wa makamo, anajulikana kuwa ni shabiki mkubwa wa Chadema na Mhamasishaji maarufu mwenye ushawishi wa kisiasa, alikuwepo siku Helikopta ya CHADEMA ilipotua Nkinga na Mwenyekiti Freeman Mbowe kwa ajili ya kampeni siku ya J'4 kabla J'2 ya uchaguzi, Baada kumalizika mkutano huo muda wa jioni sana, mama huyo alikuwa akirudi kijijini kwake, lakini kuna kikundi cha vijana wa makambi wa CCM walionekana wakimfuatilia, wakiwemo watoto wawili wa Diwani wa kata hiyo ambao ni maarufu kwa ujambazi lakini mara zote wanakingiwa kifua na baba yao kwa wadhifa wake wa udiwani, mama huyo hakuonekana tena hadi maiti yake ilipookotwa jana msituni ikiwa bila nguo (zimetundikwa juu ya mti) na imeharibika vibaya na kuliwa na wadudu.

    Upande wa pili wa barabara alipookotwa mama huyo kulikutwa maiti nyingine ya mwanamke mwingine aliyeuawa kwa staili ileile na kuachwa bila nguo, ila kutokana na kiwango cha kuharibika kwake inaelekea aliuawa siku tofauti na kuja kutupwa hapo, pembeni yake wauaji hao waliweka kitambulisho cha mtu wanaetaka ahusishwe na mauaji hayo, dalili zote zinaonesha wauaji ni walewale, inasemekana mwanamke huyo ametokea kata jirani ya Ndembezi.

    Polisi zaidi ya kuchukua maiti hizo kwa pamoja na kuondoka nazo haijasema lolote, jitahada kubwa zinafanywa kulifunika suala hili liishe kimyakimya lisije likaleta kashfa kubwa ya mauaji kwa chama tawala, baada ya Nape Nauye kuahidi kuwa watafanya hivyo na wasilaumiwe kwa kuwa kuna kijana wao amemwagiwa tindikali.

    Inaelekea kuna maiti nyingi zaidi hazijapatikana maporini na nyingine zimefukiwa huku ndugu zao wakidhani wamesafiri au wako kwenye mihangaiko, lakini kwa kuwa La Kuvunda Halina Ubani, basi kitaeleweka tu!
     
  2. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #2
    Oct 13, 2011
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mungu wangu magamba yatatumaliza!
     
  3. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #3
    Oct 13, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,903
    Likes Received: 3,529
    Trophy Points: 280
    damu ya mtu haipotei.si mda mlefu wataanza kutajana.dah!.hii ni kashifa kwa chama tawala.Mungu azilaze roho zao mahali pema peponi.
     
  4. M

    Mghaka JF-Expert Member

    #4
    Oct 14, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 319
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Sasa hili si jambo la kunyamazia wachukueni watu wa haki za binadamu na viongozi wa CDM waende kusimamia hili ili wananchi wasema yote wanayoyajua pia dunia lazima ielewe na lazima lipigiwe mbiu kubwa
     
  5. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #5
    Oct 14, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 25,876
    Likes Received: 21,761
    Trophy Points: 280
    Green guard anatoa uhai wa mtu kwa kulipwa elfu mbili.
     
  6. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #6
    Oct 14, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,882
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    mengi tutayajua ni suala la muda tu hapa!
     
  7. SILENT ACtOR

    SILENT ACtOR JF-Expert Member

    #7
    Oct 14, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 552
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    CCM -Chama Cha Mauaji
     
  8. DSN

    DSN JF-Expert Member

    #8
    Oct 14, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 2,742
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    Please hivi tunamuenzi Mwalimu Julius Kambarage Nyerere kwa utawala wa sheria na haki, yaani maisha ya Mtanzania yako mashakani kwenye Nchi yake mwenyewe kiasi kuwa hakuna anaye yalinda.

    Maumivu ya kichwa huanza mara moja!. What goes around comes around.

    Damu za marehemu hao kama ni juu ya dhamana za kisiasa basi walihohusika wanatudanganya sisi wanadamu lakini dhambi kuu za matendo yao anaezijua ni Mungu na hukumu yao hapa Duniani na mbiguni ni huyo huyo ndie atakae wahukumu wahusika.

    Ndio maana waswahili wakasema malipo duniani watalipia tu na si muda mlefu kilio cha wengi kitafumua wahusika wa mauaji hayo.
     
  9. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #9
    Oct 14, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 38,464
    Likes Received: 3,350
    Trophy Points: 280
    Tunakoelekea si kuzuri.
     
  10. BABU CHONDO

    BABU CHONDO JF-Expert Member

    #10
    Oct 14, 2011
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 860
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Laiti ningekuwa na uwezo ningemfufua nyerere,naaamini angea hama na chama hata kama ni muasisi,poleni ndugu zetu.
     
  11. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #11
    Oct 14, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,415
    Likes Received: 2,126
    Trophy Points: 280
    Makubwa zaidi yanakuja wananchi amkeni!
     
  12. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #12
    Oct 14, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,759
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Ni ashirio mbaya sana!tunakoenda sijui tutafika salama!
     
  13. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #13
    Oct 14, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,589
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Damu hizi ni ushahidi ya kwamba hazitapotea bure. Ole kwa wao waliofanya hivi. Hawataishi kwa amani mpaka kieleweke....

    Huu ni ushenzi na ni muda tu watajulikana kwa mazuri au mabaya.... Tusubiri
     
  14. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #14
    Oct 14, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,896
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Tumefikia hatua hii kwa sasa na kuifunikafunika, inatisha
     
  15. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #15
    Oct 14, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,640
    Likes Received: 542
    Trophy Points: 280
    Green guards siku ya kufa kwao lazima kila moja aliwe tigo halafu akikata roho anachomwa moto
     
  16. A

    Ame JF-Expert Member

    #16
    Oct 14, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 3,025
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    Hizo ni ishara za kuishiwa nguvu ya hoja...ukiona watu wanaanza kutoa roho za wengine kwaajili ya madaraka ujue mwisho wao ukaribu sana karibu kama neno lilivyo kinyani mwa mtu....Mungu awape raha ya milele mashahidi wote hao wa haki....
     
  17. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #17
    Oct 14, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 945
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Aaaaaaaaaaaaaahhhhhhhhhh,
    Kama ni kweli ni mauaji ya kisiasa, namuomba Ocampo aje hata leo!!!!
     
  18. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #18
    Oct 14, 2011
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,963
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    Ipo siku tutatoka tu.
     
  19. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #19
    Oct 14, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,828
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Am shocked sina neno la kuongezea .Hata magazeti hayfiki Igunga tena ?
     
  20. Mbassa

    Mbassa JF-Expert Member

    #20
    Oct 14, 2011
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 237
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45
    Inatia huzuni na hasira sana, watu wamefikia hatua hii? Tuombe mungu lazima damu za hao watu zitawalilia tu. Na mungu hatanyamaza kwa ukatili huu unaoendelea kufanyika.
     
Loading...