Maiti yageuka ng'ombe Tanzania | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maiti yageuka ng'ombe Tanzania

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bujibuji, Sep 26, 2011.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Sep 26, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,251
    Likes Received: 15,073
    Trophy Points: 280
    Soma gazeti la majira la leo ukurasa wa 3.
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Sep 26, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,994
    Likes Received: 2,718
    Trophy Points: 280
    acha bana......hebu nisomee uniambie.......
     
  3. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #3
    Sep 26, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,149
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Atusomee kisha atuwekee hapa.
    OTIS.
     
  4. Felixonfellix

    Felixonfellix JF-Expert Member

    #4
    Sep 26, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 1,681
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    tubandikie hapa mkuu
     
  5. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #5
    Sep 26, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,676
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwetu huku magazeti ya leo yanafika keshokutwa.......
     
  6. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #6
    Sep 26, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Ni kweli hiyo habari ipo lakini ni ngumu sana kuamini. Inachosema, kwa ufupi, ni kuwa mwiliw a Bi Jamida Lucas (27) mkazi wa kijiji cha Igundu wilayani Bunda uligeuka imbo na kuwa na sura ya ng'ombe muda mfupi baada ya kufariki.
    Pia, pamoja na kugeuka sura na kuwa kama ng'ombe, mwili huo ulivimba sana jambo lililowafanya ndugu na waombolezaji wautoe ndani na kuuweka nje kwa hofu kuwa unaweza kuvimba zaidi na kushindwa kupita mlango wakatakapokwenda kuzika.

    Baadaye ukiwa nje, mwili uliendelea kuvimba huku viungo vingine vikibadilika pia na kuanza kutoa kinyesi cha ngombe...

    Nasema ni vigumu sana kuamini habari kama hizi
     
  7. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #7
    Sep 26, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,235
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Kawaida siamini ushirikina, lakini kwa hili nafikiria upya!
     
  8. Sabry001

    Sabry001 JF-Expert Member

    #8
    Sep 26, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,064
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Buji bhana...! Kilichokushinda kuicopy nini wakati unajua wengne 2na aleji na magazeti km hayo...eti majira! Mwee!
     
  9. k

    kinubi Senior Member

    #9
    Sep 26, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 128
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    duh hatari au mambo ya kichawi??
     
  10. A

    Anny marwa Member

    #10
    Sep 26, 2011
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Jamani kwahiyo ivi v2 vipo.
     
  11. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #11
    Sep 26, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 28,170
    Likes Received: 4,157
    Trophy Points: 280
    RM unasemaje kwa hilo.
     
  12. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #12
    Sep 26, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,153
    Likes Received: 844
    Trophy Points: 280
    teh teh...nenda usukumani kunakijiji ukijidaunajua mvua itakuwa inanyesha kwako tu au ulipo, na ukitaka kupika chakula hakiivi au unajikuta unatandikwa fimbo na mtu ambae humuoni...acha mkuu haya mambo yapo ukikataa kuwa haya po basi wewe mbishi tu...
     
  13. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #13
    Sep 26, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,994
    Likes Received: 2,718
    Trophy Points: 280
    hapa ndio ninapoanzaga kuwa tomaso......kuna kapicha hata kadogo.......
     
  14. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #14
    Sep 26, 2011
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,163
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Ningekuwa editor hii habari ingeishia kwenye dustbin. Lakini shauri editors wanapenda sensational newsilimagazeti yauzwe inabidi ipate nafasi tu.

    Hadithi kama hii ilitakiwa kuwa angalau na muunganiko wa daktari wa wilaya bunda ambaye angekuwa scientific zaidi kuelezea scientific reason ya kitu kama hicho kutokea kama kweli kilikuwepo.

    Labda tuchukue fursa hii kuwakumbusha wahariri kuwa kazi kubwa ya magazeti ni kueleimisha na kutoa habari na katika hilo tutegemee kuwa wakati wa postmoterm leo lazima waliambiana kuwa kuwe na habari ya muendelezo kuhusu habari hiyo na sio kuacha habari hii inaishia kwenye gazeti la leo.

    Endapo habari ya muendelezo haitakuwepo basikuna hatari kubwa ya waliosoma leo wabaki na dhana kuwa mtu akifa anaweza kubadilika na kuwa ng'ombe kitu ambacho hakijawa proved scientifically.
     
  15. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #15
    Sep 26, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 12,530
    Likes Received: 2,456
    Trophy Points: 280
    Zama za mwisho zimekaribia.
     
  16. d

    debito JF-Expert Member

    #16
    Sep 26, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 204
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mmm no coment
     
  17. K

    Kapwani JF-Expert Member

    #17
    Sep 26, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 668
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa tunaotoka Kilombero hatupati tabu kuelewa jambo hili....baadhi ya koo fulani fulani tukiwa katika misiba yao basi mazishi huarakishwa ili kupesha maiti kugeuka simba, chatu nk........tena utasikia wanasema duuh ameshaanza kugeuka humo ndani anaota kwato basi mtakimbizwa makaburini haraka sana......koo hizo naomba nizihifadhi kwa sasa ila zipo Kilombero na huleta mitafaruku yenye sura hiyo misibani, ili kuepusha hayo basi madawa ya kienyeji huwa yanatumika kuchelewesha maiti kugeuka na wakati mwingine inabidi maiti izikwe na kipande cha ngozi ya mnyama fulani kwenye paji la uso ili hata akigeuka hapo baadae (baada ya mazishi) asiwe na madhara......ninachooamini mpuuzi ibilisi anaweza kufanya jambo lolote ku justify uwezo wake kwa wanaomwamini na kumtii kwani yeye ni mwongo toka mwanzo wala kweli haimo ndani mwake

    mix with yours
     
  18. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #18
    Sep 26, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,148
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    kirahisi namna hiyo!!?
     
  19. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #19
    Sep 26, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,329
    Likes Received: 592
    Trophy Points: 280
    Hii hatari...ushirikina huu
     
  20. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #20
    Sep 26, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,848
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    ngoja nilitafute hilo jarida
     
Loading...