Maisha Yana Maana Gani Hasa?

Maisha Yana Maana Gani Hasa?

Maisha manake mambo yanayo isha..kuna jambo kuhusu sisi hatufii Ila kuna sababu zinazomaliza mwili nguvu na hapo ndio kimwili watasema umekufa lakini sisi hatufi boss..na inapofikia mwili kuishiwa nguvu mwili wako utawekwa sehemu waitayo kabuli na we kuendelea kuwapo na wakati huo utaitwa mzimu na hauna mwisho wakati ukiwa mzimu utakuwa na uwezo wa kuoperate kutegemea na upande unao uchagua maana utakuwa umeungana na uhai ambapo huo uhai wengine ndo wanaita Mungu
 
Hakika mkuu, as simple as that..

Maisha ambayo unajua hauna stress ule wapi, uishi wapi, ufanye nini ili u survive anakuwa bora na unaweza kutafuta maana ukiwa na comfort..

Ila maana haipo, ni kuzaliwa kuishi na kufa tu
Mkuu, Kwa mfano ukaambiwa mpe binadamu maana, fanya reschedule ya uhai uupe maana. Utapachika nini kwenye maisha ya mwanadamu yawe na maana?
 
Mkuu, Kwa mfano ukaambiwa mpe binadamu maana, fanya reschedule ya uhai uupe maana. Utapachika nini kwenye maisha ya mwanadamu yawe na maana?
Ni kama mnyama tu, anasaidia katika eco system basi.

Hizi inventions, na nafuu wa maisha ni kwa ajili ya kujiburudisha na kufanya mambo yetu yawe more reliable. Ila kufa na kuzaliwa kuko pale pale.

Sasa maana yake sisi ni wanyama wenye kudhani ni wa kipekee sana, but nothing essentially is more than that
 
  • Kicheko
Reactions: Tsh
Binafsi sioni kabisa

Naona tunatokea na kupotea tu

Hivi vitu tunavyovitesekea havina thamani yoyote maana ni tunaviacha tu

Sioni maana ya uwepo kabisa.

Unazaliwa then una kufa tu

Sasa si bora tu usinge kuwepo?

What the hell are we doing here?

Hebu na nyie Semeni bwana humu duniani kuna nini cha maana?

Kutafuta wealth? Ili zije zinifanye kuwa mtumwa? Ku please mwanamke mwenye mwili na akili kama mimi?

Huu ni udwanzi jamani, yaani najuilizaga hii dhana ya kufanikiwa ina maana ipi kama mwisho ni mauti?

Hebu elezeeni na nyie maana sioni maana yoyote ya haya maisha. Bado Sija ona kwakweli. Una amka asubuhi kwenda kazini unarudi umechoka then unakula una lala kesho tena unarudia yale yale, je wewe ni mashine?

Huu ujinga sitaki tena, huu,


Mapenzi nayo yamekuwa magumu, tu hakuna wa kukuthamini na kukupenda,

Aisee, watu wana jaribu kutafuta namna ya kukutumia tu. Ujinga na kuzushiana maneno ndo habari za mjini.

Binafsi nataka niachane na kucheza huu mchezo wa kijinga. Maana it's too much now.
Karibu freemason huwezi kufa
 
Back
Top Bottom