Mahusiano yanataka kuniumiza akili

eti kiongozi wa familia, yaani hadi sasa unamhesabia? najua unampenda sana ila move on mkuu

utakuja kunishukuru nakwambia,,,huyu ni mvulana na sio mwanaume

ila kama unataka ku enjoy nae tu kwa mapenzi yako bila wazo la kuanzisha familia,,well and good
 
Itakuwa jamaa alikuwa anajua kumgegeda vizuri ndio maana kavumilia miaka tisa
Ushamba tu, akionja vizuri atajua kuwa hajui, hakuna Kijana wa kiume anayeishi kwao anayejua hizi mambo,si Hana uchungu? Yaani unatoka kutafuta, umekosa, umeibiwa, umedhulimiwa hapo sasa ukipata mchumba. Hasira zako zote unamalizia pale Eden, lakini unaishi kwenu? Aagh wapi utawaona wanawake kama dada zako, ndio maana anawaomba pesa, si Dada zake?
 
Hii ishu ya kuchanganya Kiswahili na Kiingereza inakera sana yaani
 
Duh!
 
Kweli wewe mapenzi kwako basi tena, tone yako inaonyesha hivyo, pesa..pesa..maisha mazuri...n' the like. The good thing is, kila mtu anapata anachostahili.

Kuna umri/stage ya maisha mtu akifika anasema "to hell", vyovyote inavyokuwa iwe tu.
 
Jina lako lipo kiume sana, I always thought you're a man!
 
Hatari

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ukweli wanaume wengi sana wanahemea kwa wake(wanawake) zao. Maisha sijui yamegeuka vipi miaka hii, sijui opportunities zimegeukia upande upi au sisi wanaume tumékuwa legevu sana Ila things are turning upside down rapidly.

Ili ujuwe haya, sikiliza wanawake wengi wanaolalamika kwenye maisha ya ndoa;
1. Infidelity--uchepukaji umekithiri.
2. Brutality--wanaume kuwadunda wake zao sio poa siku hizi
3. Men's dependency to women--majukumu ya me yanahamishwa kwa ke kwa kasi kubwa, sad.
 
1. Mmekaa mkaongea kama wapenzi/wachumba?
2. Ulimshauri atoke hapo nyumbani kwao akajitegemee? Majibu yake yalikuwaje?
3. Swala la future yenu(hamjaoana) mmelizungumziaje?
4. Kipato chake(umesema anafanya kazi) anakitumia wapi?

Maswali ni mengi...
 
Malezi mtoto wa kiume ukimlea kimadeko hatoweza jitegemea asilani..
 
KARIBU PM. Tuyajenge tukielewana vizuri ukajiridhisha na ushaihidi wa kuona wewe mwenyewe kwa macho sio story,bas nitakuoa ili tumalizie maisha yaliyo baki hapa duniani karibu.
 

Lowd!!

Nimesoma nikapata mixed feelings! Hivi haya mapenzi ya namna hii yanasababishwaga na nini hasa! Huyu mrembo anajua kupenda hasa mbinguni atakuwa na special sit.

Tukiweka utani pembeni umemwambia jambo la msingi sana, atangulize akili kny mapenzi moyo ufuate taratiiiibu( hapo tusiambiane mambo ya voluntary). Miaka tisa kudate na mamas boy bado mtu anajishauri afanyeje! Mrembo anajitegembea,dume linakaa kwao bado anaona wanaweza kufanya maisha how! Mwenzie ameshachungulia fursa kwa ex bado mrembo anahitaji penzi! Mbona watu wa Mungu ni wengi mno jamani watu wanakwama wapi!!

Chige nakusihi sana hapa usijiweke tunahitaji mtu ambaye hata kama anapenda, reasoning yake nayo iwe vizuri. Kwanza huu uzi umenikumbusha series yako ya sistas jana nilikereka mno maana kuna scenes kama hii ya huyu mrembo ila hii ni funga kazi.

Adios
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…