Mahusiano na narcissist unaweza kufa!!

Mahusiano na narcissist unaweza kufa!!

Wakuu habari zenu,

Moderators naomba msiunganishe huu Uzi na nyuzi zingine .

Nilikuwa na mahusiano na narcissist kwa muda wa miezi mitatu ila nimekoma kwa kweliii imebaki kidogo nife!

1.anajali hisia zake tu, zako anapuuza hata uwe unaumwa

2.ana asili ya unyonyaji akiamini kwamba yeye ndo anatakiwa kupewa kipaumbele kwenye mahusiano

3.anakuwa mkali ukimuonesha kwamba amekosea ( atafanya kila awezalo kuonyesha kwamba wewe ndo mwenye makosa)

4.hajiamini na anapenda kusifiwa sanaaa ili ajisikie vizuri

5. Amekuwa ni mtu anayeanzisha drama mara kwa mara na pia hukiri kwamba huwa anafanya hizo drama kwa makusudi coz huwa anajisikia mpweke

6. Ametengwa na marafiki zake( akidai kwamba wanamuonea wivu wa kwenye mahusiano yake)

7. Amekuwa ni mtu wa kulalamika sana kuhusu nyumbani kwao kwamba hawamtunzi vizuri na BLA BLA kibao

Aanyway najiona kama ni mfungwa aliyewekwa huru kwa kweliii
Je, ushawahi kukutana na narcissist kwenye mahusiano
PIga chini
 
Nilikua kwenye narcissistic relationship for 5 good years.Wakati nipo kwenye mahusiano hayo sikujua kama mwenzangu ni Narc, nimekuja kujua tayari nimenyonywa kila aina ya resource niliyokuwa nayo, kuanzia finances mpaka self image.

Na by the time nipo naye ningeambiwa yule mtu ni narcissistic ningegoma kwa nguvu zotee.

Miezi kadhaa imeshapita tangu mahusiano yaishe lakini bado confusion ina niattack sometimes, naona ushetani niliyofanyiwa ila bado nna kile kinotion cha kummiss abuser wangu. Sijui ndo trauma bond wanaita!.

I hope nitapona as I go ila kuwa na mahusiano na narcissist iwe ya mapenzi au mahusiano yoyote ya ukaribu ni "hell on earth".

Hata kama relationship imekufa, you don't move on as you would in a normal relationship. I'm broken, I can feel it deep down, circuitry ya hisia na trust imesha ji short circuit naona.

These people are Devilish! Hey!.
 
Nilikua kwenye narcissistic relationship for 5 good years.Wakati nipo kwenye mahusiano hayo sikujua kama mwenzangu ni Narc, nimekuja kujua tayari nimenyonywa kila aina ya resource niliyokuwa nayo, kuanzia finances mpaka self image.

Na by the time nipo naye ningeambiwa yule mtu ni narcissistic ningegoma kwa nguvu zotee.

Miezi kadhaa imeshapita tangu mahusiano yaishe lakini bado confusion ina niattack sometimes, naona ushetani niliyofanyiwa ila bado nna kile kinotion cha kummiss abuser wangu. Sijui ndo trauma bond wanaita!.

I hope nitapona as I go ila kuwa na mahusiano na narcissist iwe ya mapenzi au mahusiano yoyote ya ukaribu ni "hell on earth".

Hata kama relationship imekufa, you don't move on as you would in a normal relationship. I'm broken, I can feel it deep down, circuitry ya hisia na trust imesha ji short circuit naona.

These people are Devilish! Hey!.
Duuuh ni ngumu Sana lakini utapita tu mkuu
 
Miezi kadhaa imeshapita tangu mahusiano yaishe lakini bado confusion ina niattack sometimes, naona ushetani niliyofanyiwa ila bado nna kile kinotion cha kummiss abuser wangu. Sijui ndo trauma bond wanaita!.
This! Kiuhalisia sio kwamba unamiss per say bali Kuna sense of guilt, ujue ulikuwa unamchukulia kama mtoto muda wote (watoto they drain resources ila we love them unconditionally); Sasa imagine huyu mtoto uache kutoa matunzo lazima ujisikie uko off, ndo maana mara nyingi naona Bora mahusiano yaishe kwa infidelity, maana ukimkamata ndani ya usaliti basi walau ile guilt inafunikwa na disgust pamoja na chuki
Kwa watu wengi narcissism ya mwanamke is not quantified na hivyo hata sababu za kuachana unakuta ziko vague lakini ni valid kwa mwanaume aliye ndani ya hayo mahusiano
Edit: Nimeishi na mwanamke for 3 years (mshahara entry level; mateso, mateso, mateso), quality alizokuwa nazo ni usafi na kwenda kanisani na ndio zilizonichanganya and I overlooked everything else ; kwa miaka hiyo mitatu she worked six months only (and quit eti "anateseka")
Tunakuja kugombana tunaachana nalaumiwa nilikua simpi hela na simnunulii nguo (kajaza makabati na rake za viatu) na hela nilikua naacha hovyo kwenye waleti najua "anajiongeza" na nachunia tu
 
Kuna muda matatizo ya wanawake yanasababishwa na ulegevu wa wanaume, aidha kwa
  1. Kulazimisha mapenzi,
  2. Kupenda kupitiliza
  3. kuonyesha hawezi bila yeye, na unaogopa kuachwa.
Kama mwanaume onyesha msimamo mapema, huyohuyo ambaye ni toxic kwako, kuna mahali anabembeleza hadi analia.
Wanaume tuwe na boldness ya uanaume
 
Back
Top Bottom