Mahusiano na mume wa mtu ni shughuli pevu

Mahusiano na mume wa mtu ni shughuli pevu

..

Wapo wanaowekeza hadi wanaume wanasahau na kutelekeza familia zao. Wewe hujaona? Kuna wadada wala hawataki kuolewa, wananogewa kuwa michepuko!!!

kweli kabisaaaa, yani mtu anakuwa provided kila kituuu, gari na matengenezo plus mafuta, nyumba na kila kitu ndani,shopping, world travelling, jamaa atapigiwa saa saba usiku na bado atamuacha mkewe na kuenda kwa mchepuko...jamani nyie wanaume nyieeee hm!

Hapo lazima limbwata lipite....
Nawaonea huruma sana wanaume maana wanalishwa madude ya ajabu wadada skuiz na elimu zetu tunapanga foleni kwa babu...
 
Kweli tupu.. kuna rafiki yangu mkewe hapiki, hafui, hafanyi usafi ndani kisa ANAFANYA KAZI kama anavyofanya yy mume, hapo ndani wanakaa wawili tu akianza kununa wiki hamwongeleshi mumewe, akianza kunyima unyumba mwezi hatoi kitu, na mwanaume anampenda mkewe sana ila itafika siku atachoka na siku atakayochepuka akutane na mchepuko uliodhamiria na kumiliki waume za watu ndio kunamuweka mjni yule dada mume atamkosa na mchepuko hautahitaji kutumia nguvu nyingi kumuwin huyo mume, ni kumfanyia tu vile ambavyo anastahili kufanyiwa mume lakin havipati kwa mkewe kwisha! kwa hiyo wanawake waliko kwenye ndoa wajitathmini wenyewe kwanza kabla ya kumtafuta mchawi, sa zingine hakuna limbwata wala kupewa tigo ni kupewa heshima ya mume tu ndio wanatakaga hawa watu

Wanawake tunajisahau mnoooo!!! Tena unakuta mtu anajisifia eti ana mwezi kamnyima mumewe unyumba au kamnunuia, mie nawaangaliaga tu, matatizo tunayaanzisha wenyewe, yakitugeuka tunatafuta mchawi, kuna huyo mmoja ana makelele redio mbao inanafuu, akianza kumtusi mumewe mtaa mzina unajua tena matusi mazitooo mbele ya watoto na jamii, wht do you expect? Wakiachwa wanaanza oooh kapewa tigo!! Nyambaaaafu!
 
Nimegundua mabinti wa kileo wana hasira sana...kuna kama war btn walioolewa na walio single...
Kuna mmoja alikuwa ananisimulia kwa furaha ya ajabu jinsi best wake alivyoolewa na player.,.
Nikashindwa kujizuia nikamuuliza mbona kama una furaha...
anasema oooh walianza kututenga kwenye group letu sie tulio single...

Kuna mama ni divorcee naye kutwa ananionyesha picha za kakake facebook akila bata na mkewe huku akiwananga kuwa wamezidi kujifanya lovebirds...

Mbona siye Enzi zetu haya ya chuki hayakuwepo?....watu siku hizi wakiona kadi za send off ni misonyo...

Kuweni macho wadogo zangu mlioolewa kipindi JK yuko madarakani...mmezungukwa na maadui wasiowatakia mema...

Wacha tu niwe mkweli,
Sijui ni uwivu au nini ila kukaa na mtu 24/7 kila kitu my hubby kumtaja taja wakati wenzie bado hata harufu za engagement bado inaboa kwakweli ukizubaa mmeo tunaye
Tunajua umeolewa na unapendwa inatosha ila hizo show off za kutuumiza roho agaa
 
Wanawake tunajisahau mnoooo!!! Tena unakuta mtu anajisifia eti ana mwezi kamnyima mumewe unyumba au kamnunuia, mie nawaangaliaga tu, matatizo tunayaanzisha wenyewe, yakitugeuka tunatafuta mchawi, kuna huyo mmoja ana makelele redio mbao inanafuu, akianza kumtusi mumewe mtaa mzina unajua tena matusi mazitooo mbele ya watoto na jamii, wht do you expect? Wakiachwa wanaanza oooh kapewa tigo!! Nyambaaaafu!

Unaona eenh! mwanamke mpumbavu huvunja ndoa yake kwa mikono yake mwenyewe sasa wewe mume umemkimbiza mwenyewe leo mwenzio akimchukua umuone mbaya?? kingine huu ukisasa na haki sawa vinatusumbua sana wadada tena ukijumlisha na hivi videgree ndo kabisaa, tokea uumbaji hakuna usawa kati ya mwanamke na mwanaume ndio maana baba anaitwa kichwa.. timiza majukumu yako kwanza ndo uanze kulalamika
 
Wacha tu niwe mkweli,
Sijui ni uwivu au nini ila kukaa na mtu 24/7 kila kitu my hubby kumtaja taja wakati wenzie bado hata harufu za engagement bado inaboa kwakweli ukizubaa mmeo tunaye
Tunajua umeolewa na unapendwa inatosha ila hizo show off za kutuumiza roho agaa

Hahahaaaaa!! Nimecheka sijui kwanini, ila ni kweli aisee, ndoa hata zimepoteza mvuto now, ilimradi unapata huduma zako ipasavyo! Akuuu its enough.
 
Unaona eenh! mwanamke mpumbavu huvunja ndoa yake kwa mikono yake mwenyewe sasa wewe mume umemkimbiza mwenyewe leo mwenzio akimchukua umuone mbaya?? kingine huu ukisasa na haki sawa vinatusumbua sana wadada tena ukijumlisha na hivi videgree ndo kabisaa, tokea uumbaji hakuna usawa kati ya mwanamke na mwanaume ndio maana baba anaitwa kichwa.. timiza majukumu yako kwanza ndo uanze kulalamika

Kuna huyo mmoja jana akaanza siasa zake za kugawana majukumu ya nyumbani sawa na mumewe, mie nikamwambia itategemeana na mlivyozoezana na mnavyoishi, na alivyolelewa, usije tu ukalazimisha maana hutoeleweka, akaendelea kubisha nikaona nimuache tu.
Wanawake tuna nguvu sana ktk kuzisimamia ndoa zetu na kuzivunja pia, huo ndio ukweli, tulishaambiwa wanaume watatutawala hivyo tusiubadili unabii,hata tusome tufike mwisho wa elimu(kama upo) bado utakuwa mwanamke tu!!!
 
hahahahahaaaa...wenye husbands wamechukia haoooo hata hawajasoma vizuri, wamefuraaaa...anywy, kuna mdada namjua aisee anatoka na someones husband, the guy hadi anamsahau mkewe...jamani nyie wanaume nyie, khaaaaa, alafu wanawake wengne dont care, kuna something called "permanent side-chick" aisee nilivyosikia nilipigwa butwaa,and the ladies wanaridhika kabisaaaa, like totally fine with it, mtu hadi kujiita mke wa pili, kha!..this world is full of crazy, greedy people

kweli kabisa,kuna watu ni maside chick miaka 10 na zaidi hadi ndugu wa mwanaume wanamjua,yaan yupo huru na anaudumiwa kila kitu na anaitwa mke wangu,hasahasa wale wamama ambao walifiwa au kuachana na waume zao wakati watoto wao wadogo alafu hawajaolewa tena hao wengi wao ndio wanatoka na wanaume za watu miaka mingi na ndio permanent side chicks,wala hawana habari na wanaudumiwa kama mke wake,jamaniii ni balaaaaaa
 
Kuna huyo mmoja jana akaanza siasa zake za kugawana majukumu ya nyumbani sawa na mumewe, mie nikamwambia itategemeana na mlivyozoezana na mnavyoishi, na alivyolelewa, usije tu ukalazimisha maana hutoeleweka, akaendelea kubisha nikaona nimuache tu.
Wanawake tuna nguvu sana ktk kuzisimamia ndoa zetu na kuzivunja pia, huo ndio ukweli, tulishaambiwa wanaume watatutawala hivyo tusiubadili unabii,hata tusome tufike mwisho wa elimu(kama upo) bado utakuwa mwanamke tu!!!

Sana atoto CHEERS!
 
Last edited by a moderator:
Na wewe umeamua kuniita hivyo?..haya bwana! Well, kila la heri. Awe na wewe but at the same time amheshimu mke na watoto..kazi ipo.

Pole sana kwa majina hayo kumbe kaka

Kumbe haiwezekani kuwa na mchepuko na ukaendelea kuheshimu nyumba yako????
 
Just a sex object tu hao wadada. Ndio mana atafanya yoyote lakini mwisho wa siku atasimama na familia yake.

Almost wadada wanaodate na waume za watu huwa wana focus kwenye pesa nothing else hawana shida na familia yake wala feature nao, nawengi wanafanikiwa just only money, umaskini peleka kwa mkeo
 
kweli kabisa,kuna watu ni maside chick miaka 10 na zaidi hadi ndugu wa mwanaume wanamjua,yaan yupo huru na anaudumiwa kila kitu na anaitwa mke wangu,hasahasa wale wamama ambao walifiwa au kuachana na waume zao wakati watoto wao wadogo alafu hawajaolewa tena hao wengi wao ndio wanatoka na wanaume za watu miaka mingi na ndio permanent side chicks,wala hawana habari na wanaudumiwa kama mke wake,jamaniii ni balaaaaaa

Heri ya hao walioonja ndoa...na wanadumu na vidumu sababu ni wife material...tofauti na hao ndoa wanaisikia kwa kualikwa...wataweza wapi ku maintain huyo mume wa mtu na hakuna hata alowai kuona wanafaa kuwatangazia nia maisha yao yote???

Na log off....(ha ha ha)
 
Ndio maana wanaowapatia wanawachuna mpaka ngozi. Ladies unapo mdeti mume wa mtu.... itaendelea....

Malaika mimi, pole sana kwa maswaiba yanayokukuta.. mume wa mtu si shughuli kama unavyodhania, ni kwamba unakuwa unasaidia kazi ambayo mke halisi hakufanya.
Umeanzisha na uko kwenye uzi huu toka jana hadi sasa hivi ukijaribu kuondoa stress ulizokutana nazo (labda fumanizi au mke halali kakugundua msg mtindo mmoja). Ila piga moyo konde; enjoy the ride while it last.
Unajua kwamba tufatacho nyumba ndogo ni sex (yaani kama kubadilisha mboga nyumbani si vizuri kula maharage kila siku, lazima nitafute dagaa wakati mwingine).
Na kwa taarifa yako: kwa umri niliokuwa nao sijawahi kukutana na mwanamme ambaye kakaa na mke wake pekee bila kutafuta mchepuko. Sisi kwa kuogopa scandal huwa tunajipoza hata kwa ma bar maid. Unamlipa kesho hakufuati.
Nyie bongofleva mnaona ni sifa, msichana anakuwa na waume za watu zaidi ya mmoja (I think you're one of them).
Kuchunwa hadi ngozi, duh1! Hayo yanakuwa ni mapenzi yaliyomlevya njemba: hakuwahi kuliwa cone, au andazi lake kubughiwa mdomoni au kunyonywa sehemu ya haja kubwa - wadada hawaoni kinyaa jamani.....
 
Msiwanyanyapae ambao hawajaolewa, pia wao wanahitaji kutunzwa na wanaume na kupetiwapetiwa, tena hakunaga wapenzi wazuri kama hao maana wana experience na mahusiano, wanachokosea wadada nikuwapenda sana mwisho unajikuta unaanza kumuonea wivu unasahau kuwa ni hubby wa mtu kumbe ukiwa mpole Huduma zote unapata cha msingi heshima, tena wanawake ambao hawajaolewa niwatulivu kuliko walioolewa maana hao hukaa hata miezi bila kukutana na mwanaume lakini walioolewa ukikaa wiki tuu fujo zinaanza
 
Wake za watu wengi hukimbilia et unampa nyuma heheheee husda na visirani ujeuri vinawaadhibu
kuinama hawataki wamechoka
ninyonye et kanisani hairuhusi
chakula anapika hausgel
Kutandika vitanda hawawezi
Na ukija kwenye shape mitumbo inaninginia kufunga hataki wala zoezi
Kesho useme anapewa nyumaa...nawewe umpe huko nyuma kama atatulia


rubii, hayo yote unayajuaje? Kumla tigo mkeo labda awe ameacha kuzaa lakini ikikolea kule kunako kunakuwa loose hata ikitokea akapata uja uzito na siku ya kujifungua ikifika atakuwa hawezi kujifungua normally, atashindwa KUSUKUMA....
Usiendekeze mchezo huo, utapata aibu siku ya kujifungua.
 
Hahahaaaaa!! Nimecheka sijui kwanini, ila ni kweli aisee, ndoa hata zimepoteza mvuto now, ilimradi unapata huduma zako ipasavyo! Akuuu its enough.

Best yangu yupo Malaysia wiki ya tatu hii then ataenda Dubai long vacation hadi mwezi wa nane ndio anarudi,kazini sijui kaagaje ila ndio Mme wa mtu sponsor hapo...kinachonichosha vacation hio yupo na watoto wa bimkubwa wanamuita tu aunty Suzy yalaaa
Mume kaaga anaenda kikazi na aunt Suzy jamaniii mpaka nacheka tuuu huyo mama jamaniii hata hajiongeziiii
Side chicks jamaniii muwe na huruma kdg
 
Malaika mimi, pole sana kwa maswaiba yanayokukuta.. mume wa mtu si shughuli kama unavyodhania, ni kwamba unakuwa unasaidia kazi ambayo mke halisi hakufanya.
Umeanzisha na uko kwenye uzi huu toka jana hadi sasa hivi ukijaribu kuondoa stress ulizokutana nazo (labda fumanizi au mke halali kakugundua msg mtindo mmoja). Ila piga moyo konde; enjoy the ride while it last.
Unajua kwamba tufatacho nyumba ndogo ni sex (yaani kama kubadilisha mboga nyumbani si vizuri kula maharage kila siku, lazima nitafute dagaa wakati mwingine).
Na kwa taarifa yako: kwa umri niliokuwa nao sijawahi kukutana na mwanamme ambaye kakaa na mke wake pekee bila kutafuta mchepuko. Sisi kwa kuogopa scandal huwa tunajipoza hata kwa ma bar maid. Unamlipa kesho hakufuati.
Nyie bongofleva mnaona ni sifa, msichana anakuwa na waume za watu zaidi ya mmoja (I think you're one of them).
Kuchunwa hadi ngozi, duh1! Hayo yanakuwa ni mapenzi yaliyomlevya njemba: hakuwahi kuliwa cone, au andazi lake kubughiwa mdomoni au kunyonywa sehemu ya haja kubwa - wadada hawaoni kinyaa jamani.....

Wee mmama chunga bakuli plastic lako, hamkosekanagi mnao haribu mambo, shindwaaaa roho ya chokochoko, soma facts hizo hapo uzielewe uzifanyie kazi, kwani ni wapi nimesema ninamaswaiba na mume wa mtu? Usihame mada we bidada. Kwaivo ulitaka nianzishe mada nikimbie? Nimevunja amri ya ngapi labda kwa kukaa hapa kwenye uzi? Inaonesha tunaenda sawa hapa mimi na wewe, Mxiiieew. Hayo mafumanizi yanakupata wewe na maba.sha wenzako maana mimi hata ningedeti mume wa mtu ni kwa akili yes ningechuna hadi ngozi kwani vipi. Hem nitolee upuuzi hapa we size yako kujipoza na ma bar maid.
 
Mimi napenda wake za watu! All is fair in love and war.
Ukianalyze issue basing on wrong premises lazima conclusion iwe wrong....
Wengi wameanza na wrong assumptions ....naona unawarudisha kwenye mstari...
mwanamke naye akiwezeshwa anaweza....(ha ha ha...kwi kwi kwi)
 
Back
Top Bottom