Mahakama ya kadhi kuanza hivi karibuni

Mahakama ya kadhi kuanza hivi karibuni

Hatufanyi mambo kuiga wakatoliki, ndio maana hatuna wanasesere misikitini.
Tunajua tunacho kitaka. Mlitusumbua sana pepo la kuchinja lilipo wapanda.

Kweli kabisa,hakuna haja ya kupata idhini ya Dini nyingine kufanya mambo ya Dini husika.Nashangaa kwa nini Mahakama ya Kadhi inahitaji idhini ya Bunge ambalo Makafiri wamejaa humo.Mambo ya Kadhi yaanshisheni waislamu wenyewe maana mkitegemea ushauri wa Makafiri mtakuja kulia kama mnavyolia na BAKWATA.
 
Mbona kuna mengi yanafanywa na serekal ambayo yanawausu wakristo si atushoboki dn si smb na ynga acheni ubaguzi ombeni yenu sio mnatega masikio na kupinga ya waislamu
hebu yataje hayo ambayo serikali inatufanyia sisi wakristu.
 
hebu yataje hayo ambayo serikali inatufanyia sisi wakristu.

Kutambua Ndoa ya Mke mmoja na watoto wachache,Haki za Binadamu kuwekwa kwenye Katiba(ikiwepo kupewa mamlaka makubwa wanawake pamoja na kutembea vichwa wazi) na kutotekelezwa kwa adhabu za Vifo zinazotolewa na Mahakama.
 
Usitulazimishe, kila mtu anakipaumbele chake, nyinyi kipaumbele chenu ni kustarehe kwenye hii dunia( kujilimbikizia mali, kujenga majumba makubwa, kujenga mahospitali na kulangua watu), waislamu kipaumbele chao ni kukamilisha ibada zao ili waweze kupata salama baada ya maisha ya duniani (kaburini + akhera), alafu baada ya hayo mambo mengine yanafuata. Hivyo, kwasasa tunataka mahakama kadhi kama sehemu ya ibada.

Eee kumbe mahakama n ibada? Tofauti hapa n akili tu, watu wanajenga makcmc mabugando nk ili wawahudumie watu nyie mnakomaq na mahakama ili muhukumiane kupigwa mawe, kata mikono,vichwa talaka, nk,
 
Kutambua Ndoa ya Mke mmoja na watoto wachache,Haki za Binadamu kuwekwa kwenye Katiba(ikiwepo kupewa mamlaka makubwa wanawake pamoja na kutembea vichwa wazi) na kutotekelezwa kwa adhabu za Vifo zinazotolewa na Mahakama.

Alaa kumbe?
 
Usitulazimishe, kila mtu anakipaumbele chake, nyinyi kipaumbele chenu ni kustarehe kwenye hii dunia( kujilimbikizia mali, kujenga majumba makubwa, kujenga mahospitali na kulangua watu), waislamu kipaumbele chao ni kukamilisha ibada zao ili waweze kupata salama baada ya maisha ya duniani (kaburini + akhera), alafu baada ya hayo mambo mengine yanafuata. Hivyo, kwasasa tunataka mahakama kadhi kama sehemu ya ibada.

Ibada inatakiwa iwe kwenye vitabu vitakatifu vya dini sio Katiba ambayo hata Makafiri na washirikina wanaweza kuinajisi.Wasiwasi wangu ni kwamba Makafiri watawapangia jinsi ya kutekeleza IBADA yenu maana mmekubali wawaamulie.
 
Ndio maana huwezi kusikia Magaidi wa Kikristo au Wakristo wenye Siasa Kali.Wakristo wanaheshimu sana kanuni ya Mpende mwezako kama nafsi yako.

Dini yako haijakamilika, kama ulichoandika ni sahihi sasa kwanini:-
1.Yule Askofu Kibwetere aliyeuwa na kuchoma waumini ndani ya kanisa maelfu yeye hakuwapenda wenzake?
2.Waprotestant na wakatoliki wameuwana miaka nenda miaka rudi,Ireland ya Kaskazini mpaka leo wanachukiana,hawa pia walishindwa kupendana?
3.Sudan ya kusini,wakristo kwa wakristo wanauwana Hawa nao vp walishindwa kupendana?
4.Uganda,Joseph Kony,anauwa maelfu ya watu nae vp upendo umeondoka?
5.Kongo wakristo kwa wakristo wanauwana miaka karibia 20 sasa, nao vipi?
6.Rwanda maelfu wameuwana,ndani ya kanisa maelfu wameuliwa.
7.vita iliyopiganwa ulaya miaka 30,kati ya waprotestant na wakatoliki, na wao vp hawakupendana.
UPENDO huko wapi hapo, au kudanganyana tu.
 
Eti mahakama yenyewe ina deal sana sana na mambo ya michepuko na watu wenyewe ndo wakware si mtaumia wenyewe? ingekuwa inadhibiti mafisadi afadhali!
 
Dini yako haijakamilika, kama ulichoandika ni sahihi sasa kwanini:-
1.Yule Askofu Kibwetere aliyeuwa na kuchoma waumini ndani ya kanisa maelfu yeye hakuwapenda wenzake?
2.Waprotestant na wakatoliki wameuwana miaka nenda miaka rudi,Ireland ya Kaskazini mpaka leo wanachukiana,hawa pia walishindwa kupendana?
3.Sudan ya kusini,wakristo kwa wakristo wanauwana Hawa nao vp walishindwa kupendana?
4.Uganda,Joseph Kony,anauwa maelfu ya watu nae vp upendo umeondoka?
5.Kongo wakristo kwa wakristo wanauwana miaka karibia 20 sasa, nao vipi?
6.Rwanda maelfu wameuwana,ndani ya kanisa maelfu wameuliwa.
7.vita iliyopiganwa ulaya miaka 30,kati ya waprotestant na wakatoliki, na wao vp hawakupendana.
UPENDO huko wapi hapo, au kudanganyana tu.

Narudia tena,Huwezi kusikia Magaidi wa Kikristo au Wakristo wenye Siasa Kali.Panaweza pakawepo wahuni wachache wanaotafsiri maandiko vibaya na kutesa watu lakini wakristo huwakana haraka hivyo dunia kuwatambua mapema tofauti na upande wa pili.
 
Narudia tena,Huwezi kusikia Magaidi wa Kikristo au Wakristo wenye Siasa Kali.Panaweza pakawepo wahuni wachache wanaotafsiri maandiko vibaya na kutesa watu lakini wakristo huwakana haraka hivyo dunia kuwatambua mapema tofauti na upande wa pili.

Mtume wenu Paulo ni gaidi unasemaje..........Nianze kumchambua? Waambie MODS kabisa kwamba wasifute uchambuzi wangu maana huwa wanawatetea sana ninyi wakristo kwa kuwa na wao ni wakristo tena wasiojua maandiko. Waambie kabisa mimi niko tayari kulianzisha.......
 
Dini yako haijakamilika, kama ulichoandika ni sahihi sasa kwanini:-
1.Yule Askofu Kibwetere aliyeuwa na kuchoma waumini ndani ya kanisa maelfu yeye hakuwapenda wenzake?
2.Waprotestant na wakatoliki wameuwana miaka nenda miaka rudi,Ireland ya Kaskazini mpaka leo wanachukiana,hawa pia walishindwa kupendana?
3.Sudan ya kusini,wakristo kwa wakristo wanauwana Hawa nao vp walishindwa kupendana?
4.Uganda,Joseph Kony,anauwa maelfu ya watu nae vp upendo umeondoka?
5.Kongo wakristo kwa wakristo wanauwana miaka karibia 20 sasa, nao vipi?
6.Rwanda maelfu wameuwana,ndani ya kanisa maelfu wameuliwa.
7.vita iliyopiganwa ulaya miaka 30,kati ya waprotestant na wakatoliki, na wao vp hawakupendana.
UPENDO huko wapi hapo, au kudanganyana tu.



Ili jamii yoyote iwe salama inatakiwa iwe na mchanganyiko wa jamii ndogo ndogo zisizopungua tatu..........sasa mfano tanzania ni inchi yenye mseto wa kila aina.......si dini si kabila.......so ni ngumu sana ubaguzi kuzaa matunda......
.so *** you wafia dini.......*** you wafia kabila.......*** you wafia vyama vya siasa.......
this is TANZANIA your damn nightmare ........the future U.S.A of Africa.........yeyote anayejaribu kuturudisha nyuma atafeli miaka mia......tutavuka matuta yoote bila uoga........From Iddi amin......to C.C.M ....wafia dini.......now heading to hardworking............!
 
Narudia tena,Huwezi kusikia Magaidi wa Kikristo au Wakristo wenye Siasa Kali.Panaweza pakawepo wahuni wachache wanaotafsiri maandiko vibaya na kutesa watu lakini wakristo huwakana haraka hivyo dunia kuwatambua mapema tofauti na upande wa pili.

Alaa kumbe tatizo lako ni hayo majina, sasa niambie ni muislam yupi aliyewahi kujitambulisha kuwa yeye ni gaidi au yeye ni siasa kali. tuanzie hapo kwanza.
 
Dini yako haijakamilika, kama ulichoandika ni sahihi sasa kwanini:-
1.Yule Askofu Kibwetere aliyeuwa na kuchoma waumini ndani ya kanisa maelfu yeye hakuwapenda wenzake?
2.Waprotestant na wakatoliki wameuwana miaka nenda miaka rudi,Ireland ya Kaskazini mpaka leo wanachukiana,hawa pia walishindwa kupendana?
3.Sudan ya kusini,wakristo kwa wakristo wanauwana Hawa nao vp walishindwa kupendana?
4.Uganda,Joseph Kony,anauwa maelfu ya watu nae vp upendo umeondoka?
5.Kongo wakristo kwa wakristo wanauwana miaka karibia 20 sasa, nao vipi?
6.Rwanda maelfu wameuwana,ndani ya kanisa maelfu wameuliwa.
7.vita iliyopiganwa ulaya miaka 30,kati ya waprotestant na wakatoliki, na wao vp hawakupendana.
UPENDO huko wapi hapo, au kudanganyana tu.

Safi sana chikua like 1000
 
Usitulazimishe, kila mtu anakipaumbele chake, nyinyi kipaumbele chenu ni kustarehe kwenye hii dunia( kujilimbikizia mali, kujenga majumba makubwa, kujenga mahospitali na kulangua watu), waislamu kipaumbele chao ni kukamilisha ibada zao ili waweze kupata salama baada ya maisha ya duniani (kaburini + akhera), alafu baada ya hayo mambo mengine yanafuata. Hivyo, kwasasa tunataka mahakama kadhi kama sehemu ya ibada.

Kwahiyo unataka kutuambia kuwa waislam wote waliotangulia mbele ya haki kabla mahakama ya kadhi haijaanzishwa hawataiona pepo kwa sababu ibaada yao haikukamilika.
 
Back
Top Bottom