Mahakama ya kadhi kuanza hivi karibuni

Mahakama ya kadhi kuanza hivi karibuni

Malyenge

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2012
Posts
6,658
Reaction score
3,665
Kuna tetesi kwamba licha ya upinzani wa makundi mbalimbali ya kijamii kuhusu uanzishwaji wa mahakama ya kadhi, mahakama hiyo itaanzishwa hivi karibuni. hii ni kutokana na ukweli kwamba sababu zilizotolewa za kuipinga hazikuwa ni za msingi na wapingaji hawana mamlaka ya kisheria kufanya hivyo. Chanzo ofisi ya Bakwata Makao makuu.
 
Kuna tetesi kwamba licha ya upinzani wa makundi mbalimbali ya kijamii kuhusu uanzishwaji wa mahakama ya kadhi, mahakama hiyo itaanzishwa hivi karibuni. hii ni kutokana na ukweli kwamba sababu zilizotolewa za kuipinga hazikuwa ni za msingi na wapingaji hawana mamlaka ya kisheria kufanya hivyo. Chanzo ofisi ya Bakwata Makao makuu.
Hata wao hawana mamlaka kisheria kama wenzao hawana!!
 
Taratibu msije mkasababisha MODS wakaifuta hii mada maana nikiwajibu mtakasirika na kwa kuwa MODS wanaupendeleo watanikandamiza mimi. Jibuni kwa hoja basi.
 
Waanzishe tu wao kama wao. Halina shida hata kidogo.Tatizo linakuja wanavyotaka liwe ni suala la serikali na gharama kuifanya iwe ya serikali.
 
Tatizo Wanaoipinga mahakama ya kadhi ni waislamu wenyewe.

mahakama ya kadhi lazima iwepo mtake msitake, na hakuna muislam anayepinga mahakama ya kadhi wewe, wote wanaombinga hawana tofauti na wewe.
 
Mbona kuna mengi yanafanywa na serekal ambayo yanawausu wakristo si atushoboki dn si smb na ynga acheni ubaguzi ombeni yenu sio mnatega masikio na kupinga ya waislamu
 
Waanzishe tu wao kama wao. Halina shida hata kidogo.Tatizo linakuja wanavyotaka liwe ni suala la serikali na gharama kuifanya iwe ya serikali.

Mbona serikali inachangia kanisa kupitia MOU, sasa kwanini serikali hiyo hiyo asichangie kwenye Mahakama ya kadhi kwa ajili ya waislam. Lazima kieleweke.:rockon:
 
Dn sio burudan dini nimafundisho ya mungu kwa wajawake kuanzia kl kll mpaka hukumu uhukumiwe Kama mungu alifywo agiza ss nyie hamna hukumu nisahh serekali uwaukumu ukipigwa kulia geuka kushot samehe saba x 70ratio likowapi
 
mahakama ya kadhi lazima iwepo mtake msitake, na hakuna muislam anayepinga mahakama ya kadhi wewe, wote wanaombinga hawana tofauti na wewe.

Haya bhasi tumewaruhusu anzisheni mahakama yenu
 
Kwani Mahakama Za Kadhi si zipo na Raisi Aliwaruhusu Mzianzishe.... iLA KWA GHARAMA ZENU... hapa ndo ngumu kumeza

Tafuta MOU kati ya kanisa na serikali, uisome alafu ndio uje hapa uandike. stupid!
 
Mbona serikali inachangia kanisa kupitia MOU, sasa kwanini serikali hiyo hiyo asichangie kwenye Mahakama ya kadhi kwa ajili ya waislam. Lazima kieleweke.:rockon:

Hapo ndio kuna tofauti kubwa. Kwenye MoU serikali inachangia huduma ambazo kila mtanzania anaweza kupata. Mfano hospital ya KCMC - yeyote anaweza kutibiwa pale. Mahakama ya kadhi itakuwa ya waislamu tu. Anzisheni then muombe MoU, Kikwete alisema milango iko wazi.
 
Back
Top Bottom