Mahakama: Dr. Slaa ruksa kuoana na Josephine

Mahakama: Dr. Slaa ruksa kuoana na Josephine

Wewe kwenye udin upo..kwenye ufisadi upo...kwenye matapu tapu upo..acha uchwara wewe kijana, fanya kazi na wengi wape..MAAMUZI YA WENGI NI MAAMUUZI YA MUNGU..one day uta prove haya..

kwenye bakulutu pia nimo !
 
chama kuna nafasi kwa Mahimbo maana hana mke na ni sheria ndio imetamka, usilaze damu fanya hima uwahi.
 
Last edited by a moderator:
MAHAKAMA ya wilaya ya Kinondoni, jijini Dar es Salaam, imetupilia mbali rufaa iliyofunguliwa na mume wa zamani wa Josephine Mushumbusi, Eminiel Mahimbo, baada ya kubaini kuwa haikuwa na msingi wowote kisheria.
Josephine Mushumbuzi kwa sasa ni mke wa Katibu Mkuu wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA), Dk. Willibrod Slaa.
Mahimbo alikata rufaa kupinga hukumu ya mahakama ya mwanzo Sinza ambayo ilivunja ndoa hiyo.
Rufaa hiyo ilifutwa jana na Hakimu Aniseth Wambura ambaye alisema kuwa mahakama hiyo inakubaliana na hukumu iliyotolewa na mahakama ya mwanzo.
Alisema mahakama inakubaliana na hukumu hiyo iliyotolewa Aprili mwaka jana katika kesi ya madai ya talaka iliyofunguliwa na Josephine anayetetewa na wakili wa kujitegemea, Philemon Mutakyamilwa.
Katika uamuzi wake huo, mahakama hiyo ilitangaza kuwa hakukuwa na ndoa baina ya watu hao kwa sababu Mahimbo hakuwa mwaminifu katika ndoa yake na alikuwa akimtesa mkewe.
“Baada ya mahakama yangu kusikiliza hoja za mwomba rufaa na mjibu rufaa, mahakama hii imefikia uamuzi wa kukubali hoja za Josephine kwamba kwa tabia ya kutokuwa mwaminifu hapakuwepo na ndoa baina yao, hivyo hukumu ya mahakama ya mwanzo Sinza ilikuwa sahihi,” alisema Hakimu Wambura.
Akizungumza na Tanzania Daima jana baada ya kutolewa kwa hukumu hiyo, Wakili Mutakyamilwa alisema amefurahishwa na hukumu hiyo kwani mahakama imetenda haki kwa sababu kesi hiyo ilikuwa na msukumo wa kisiasa uliokuwa na lengo la kumchafulia jina mteja wake, Josephine
 
Sasa hii nayo habari ya kuweka humu? Unafaa kuwa repota wa shigongo
 
Haya Ritz kaolewe na mahimbo sasa yupo single .. Si ulikuwa unalalamika kuwa kaibiwa mke

Hahaha hahaha hahaha hahaha aaaaa mpaka raha..haya Ritz nenda kaolewe sasa maana ulilalamika sana sasa kaolewe wewe!
 
Last edited by a moderator:
Dar es Salaam. Mpenzi wa Katibu Mkuu wa Chadema, Dk Willbroad Slaa, Josephine Mshumbusi ameshinda rufaa ya kupinga talaka yake, iliyofunguliwa na aliyekuwa mumewe wa ndoa, Aminiel Mahimbo.

Josephine kwa sasa amekuwa akiishi na Dk Slaa na tayari wamefanikiwa kupata mtoto mmoja, lakini harakati zao za kufunga ndoa zimekwama baada ya kupingwa na Mbunge wa Viti Maalumu wa Chadema, Rose Kamili akidai kuwa ana ndoa halali na Dk Slaa.

Mahimbo alikata rufaa hiyo katika Mahakama ya Wilaya ya Kinondoni, akipinga hukumu ya Mahakama ya Mwanzo Sinza iliyotoa talaka kwa Josephine dhidi yake, mwaka 2012.

Pamoja na mambo mengine, Mahimbo katika rufaa yake hiyo namba 32/2012, alikuwa akidai kuwa hapakuwa na ushahidi wa kutosha kiasi cha kuifanya Mahakama ya Mwanzo Sinza kutoa talaka hiyo.

Hata hivyo jana, Hakimu Aniseth Wambura aliyesikiliza rufaa hiyo, aliitupilia mbali ombi hilo akisema kuwa ameridhika na hukumu ya Mahakama ya Mwanzo Sinza kwamba kulikuwa na ushahidi wa kutosha kutoa talaka kwa Josephine.

Hakimu Wambura alisema katika hukumu hiyo,baada ya kupitia hoja za mrufani na za mjibu rufaa pamoja na mwenendo wa kesi ya msingi,amekubaliana na hukumu ya Mahakama ya Mwanzo Sinza kuwa ni sahihi.

Katika kesi ya msingi Josephine, alidai talaka kutoka kwa Mahimbo, pamoja na kudai kuwa Mahimbo hakuwa mwaminifu kwa kuwa alikuwa akitoka nje ya ndoa na kwamba alikuwa amemtelekeza bila kumpatia mahitaji na huduma za msingi, huku akimtesa.

Hakimu Wambura katika hukumu yake jana kwenye rufaa hiyo alisema, kutokana na sababu zilizotolewa na Josephine katika kesi ya msingi ni dhahiri kuwa hapakuwa na ndoa na kwamba mahakama haiwezi kuwalazimisha watu ambao hawapatani kuishi pamoja.

"Baada ya kusikiliza hoja za mrufani na mjibu rufaa ,mahakama hii imekubaliana hoja za mjibu rufaa (Josephine), kuwa kwa tabia ile mbaya na ukosefu wa uaminifu katika ndoa yake hapakuwapo na ndoa baina yao.", alisema Hakimu Wambura.

"Hivyo mahakama hii inatangaza kuwa hukumu ya Mahakama ya Mwanzo Sinza ambayo iliivunja ndoa hiyo ilikuwa sahihi," alisema kwa msisitizo Hakimu Wambura.

Wakili wa Josephine, Philemon Mutakyamilwa alisema kuwa amefurahishwa na hukumu hiyo akidai kuwa mahakama hiyo imetenda haki kwa mteja wake.

Licha ya kupangua kikwazo hicho, Josephine bado anakabiliwa na kikwazo kingine kilichomweka njia panda katika mipango yake ya kufunga ndoa na Dk Slaa

Josephine na Dk Slaa walitarajia kufunga ndoa Julai 21, 2012, lakini imekwama baada ya Rose Kamili kufungua kesi Mahakama Kuu akiipinga kwa madai kuwa ana ndoa halali na Dk Slaa.

Pamoja na pingamizi hilo, Rose anamtaka Dk Slaa amlipe Sh50 milioni kama fidia ya kujihudumia pasipo matunzo ya mumewe huyo, huku pia akimtaka Josephine amlipe Sh500 milioni kama fidia ya maumivu aliyoyapata kutokana na kitendo chake cha kuingilia ndoa yake.

Kesi hiyo namba 4 ya mwaka 2012, inasikilizwa na Jaji Lawrance Kaduri, na itatajwa tena mahakamani hapo Julai 17, mwaka huu.


 

Attachments

  • josephine.jpg
    josephine.jpg
    32.4 KB · Views: 965
Huyo Mahimbo ni mwanaume asiye na mbele wala nyuma!!! CCM wanamtumia kama condom tu kwa sababu za kisiasa. Sasa atakata rufaa tena? Njaa ikiwa tumboni ni nafuu, lakini ikipanda kwenye ubongo ni balaa. Pole sana Mahimbo!!!
 
Hivi mfano josephine angeamua kurudi kwake huyo mahimbo, angetegemea ndoa yao ingerudi ama? Mambo mengine bwana.
 
.... kwa sasa amekuwa akiishi na Dk Slaa na tayari wamefanikiwa kupata mtoto mmoja, lakini harakati zao za kufunga ndoa zimekwama baada ya kupingwa na Mbunge wa Viti Maalumu wa Chadema, Rose Kamili akidai kuwa ana ndoa halali na Dk Slaa.
ya kufunga ndoa na Dk Slaa

Josephine na Dk Slaa walitarajia kufunga ndoa Julai 21, 2012, lakini imekwama baada ya Rose Kamili kufungua kesi Mahakama Kuu akiipinga kwa madai kuwa ana ndoa halali na Dk Slaa.
kuingilia ndoa yake.



[/FONT][/COLOR]

Ni kudanganya makusudi au mwandishi hana taarifa kuwa ndoa ilishafungwa?
 
Mtu hakupendi unamwendea mahakamani? Ili akupende mrudiane? Mahakama imlazimishe akupende na muishi wote? Let's be wise!
 
HATIMAYE DR. SLAA
AKUBALIWA
KUOANA NA MPENZI
WAKE... HATIMAYE Mahakama ya Wilaya ya Kinondoni, imetupilia mbali rufaa iliyokuwa imekatwa na aliyekuwa mume wa Josephine Mushumbusi ( KWA SASA NI MCHUMBA WA DR. SLAA) , Maimbo baada ya kuiona rufaa hiyo haina msingi wowote kisheria. Hukumu hiyo ya rufaa ya madai ya ndoa Na.32/2012 ilitolewa leo na Hakimu Aniseth Wambura ambapo alisema mahakama yake imefikia uamuzi huo wa kuitupa rufaa hiyo kwasababu haina mantiki ya kisheria. Hakimu Wambura alisema mahakama yake imekubalina na hukumu iliyotolewa Aprili 2012 na Mahakama ya Mwanzo Sinza katika kesi ya madai talaka iliyokuwa imefunguliwa na Mushumbusi anayetetewa na wakili wa kujitegemea Philemon Mutakyamilwa dhidi ya Maimbo ambapo mahakama hiyo ya chini ilitangaza kuwa hakukuwa na ndoa baina ya watu hao kwasababu Maimbo alikuwa ni mzinzi, simwaminifu katika ndoa yake na alikuwa akimtesa mkewe. “Baada ya mahakama yangu kusikiliza hoja za mwomba rufaa na mjibu rufaa ,mahakama hii imefikia uamuzi wa kukubali hoja za Mushumbisi kuwa kwa tabia ile ya mbaya ya uzinzi na ukosefu wa uaminifu katika ndoa yake hapakuwepo na ndoa baina yao hivyo mahakama yake inatangaza kuwa hukumu ya mahakama ya Mwanzo Sinza ambayo iliivunja ndoa hiyo ilikuwa hukumu sahihi “alisema hakimu Wambura. Akizungumza na mwandishi wa habari hizi baada ya kutolewa kwa hukumu hiyo wakili Mutakyamilwa alisema amefurahishwa na hukumu hiyo kwani mahakama imetenda haki kwasababu kesi hiyo ya madai ya talaka ilikuwa na msukumo wa siasa chafu zilizokuwa na lengo chafu la kumchafulia jina mteja wake(Mshumbusi) ambaye kwa sasa ni mzazi mwenzie Katibu Mkuu wa Chama Cha Demokrasia na Maendeleo (Chadema), Dk.Wilbroad Slaa. KWA HIYO, KWA SASA DR. SLAA NA MPENZI WAKE W ANAWEZA KUOANA..!!!
 
HATIMAYE DR. SLAA
AKUBALIWA
KUOANA NA MPENZI
WAKE... HATIMAYE Mahakama ya Wilaya ya Kinondoni, imetupilia mbali rufaa iliyokuwa imekatwa na aliyekuwa mume wa Josephine Mushumbusi ( KWA SASA NI MCHUMBA WA DR. SLAA) , Maimbo baada ya kuiona rufaa hiyo haina msingi wowote kisheria. Hukumu hiyo ya rufaa ya madai ya ndoa Na.32/2012 ilitolewa leo na Hakimu Aniseth Wambura ambapo alisema mahakama yake imefikia uamuzi huo wa kuitupa rufaa hiyo kwasababu haina mantiki ya kisheria. Hakimu Wambura alisema mahakama yake imekubalina na hukumu iliyotolewa Aprili 2012 na Mahakama ya Mwanzo Sinza katika kesi ya madai talaka iliyokuwa imefunguliwa na Mushumbusi anayetetewa na wakili wa kujitegemea Philemon Mutakyamilwa dhidi ya Maimbo ambapo mahakama hiyo ya chini ilitangaza kuwa hakukuwa na ndoa baina ya watu hao kwasababu Maimbo alikuwa ni mzinzi, simwaminifu katika ndoa yake na alikuwa akimtesa mkewe. "Baada ya mahakama yangu kusikiliza hoja za mwomba rufaa na mjibu rufaa ,mahakama hii imefikia uamuzi wa kukubali hoja za Mushumbisi kuwa kwa tabia ile ya mbaya ya uzinzi na ukosefu wa uaminifu katika ndoa yake hapakuwepo na ndoa baina yao hivyo mahakama yake inatangaza kuwa hukumu ya mahakama ya Mwanzo Sinza ambayo iliivunja ndoa hiyo ilikuwa hukumu sahihi "alisema hakimu Wambura. Akizungumza na mwandishi wa habari hizi baada ya kutolewa kwa hukumu hiyo wakili Mutakyamilwa alisema amefurahishwa na hukumu hiyo kwani mahakama imetenda haki kwasababu kesi hiyo ya madai ya talaka ilikuwa na msukumo wa siasa chafu zilizokuwa na lengo chafu la kumchafulia jina mteja wake(Mshumbusi) ambaye kwa sasa ni mzazi mwenzie Katibu Mkuu wa Chama Cha Demokrasia na Maendeleo (Chadema), Dk.Wilbroad Slaa. KWA HIYO, KWA SASA DR. SLAA NA MPENZI WAKE W ANAWEZA KUOANA..!!!

Duh! Kweli la kuvunda halina ubani. MAGAMBA kila single wanayo vumisha mitaani inakosa soko kiaina. Single hii waliipigia debe la hali ya juu sasa IMEBUMA.

Nape, ooh sijui mke wa mtu, oooh sijui nini vile!!!? Haya sasa, njooni na wimbo mwingine maana huo umesha piga chini.
 
mkuu punguza haraka hapa hukupaona nini?,
Nanukuu tu
Licha ya kupangua kikwazo hicho, Josephine bado anakabiliwa na kikwazo kingine kilichomweka njia panda katika mipango yake ya kufunga ndoa na Dk Slaa

Josephine na Dk Slaa walitarajia kufunga ndoa Julai 21, 2012, lakini imekwama baada ya Rose Kamili kufungua kesi Mahakama Kuu akiipinga kwa madai kuwa ana ndoa halali na Dk Slaa.

Pamoja na pingamizi hilo, Rose anamtaka Dk Slaa amlipe Sh50 milioni kama fidia ya kujihudumia pasipo matunzo ya mumewe huyo, huku pia akimtaka Josephine amlipe Sh500 milioni kama fidia ya maumivu aliyoyapata kutokana na kitendo chake cha kuingilia ndoa yake.

Kesi hiyo namba 4 ya mwaka 2012, inasikilizwa na Jaji Lawrance Kaduri, na itatajwa tena mahakamani hapo Julai 17, mwaka huu.

Tumuombee mungu apangue na hiyo pia!!!
 
Kutokana na kesi iliyokuwa imefunguliwa na Aminiel Mahimbo vs Josephine Mushumbusi kesi ya rufaa ya kupinga talaka iliyotolewa na mahakama ya mwanzo Sinza katika kesi ya ndoa namba 4/2012 , baada ya kesi hiyo kutupiliwa mbali na mahakama ya hakimu mkazi mahakama ya wilaya ya kinondoni ndugu Wambura, katika kesi ya rufaa namba 32/2012.

Ametoa uamuzi huo baada ya kuridhika kwamba kulikuwa na ushahidi wa kutosha kwa mahakama ya mwanzo kutoa talaka hiyo na hivyo Josephine ni mtalikiwa rasmi.

Kutokana na hukumu hiyo, Josephine ana haki ya kuolewa na mtu mwingine kwa kuwa ni mtalakiwa.
attachment.php

Pro-Chadema mnajidanganya sana Dr Slaa kawekewa pingamizi mahakamani na mke wake wa ndoa Rose Kamili.

Kimsingi hawezi kufunga ndoa.

Cc. chama,
 
Last edited by a moderator:
Kutokana na kesi iliyokuwa imefunguliwa na Aminiel Mahimbo vs Josephine Mushumbusi kesi ya rufaa ya kupinga talaka iliyotolewa na mahakama ya mwanzo Sinza katika kesi ya ndoa namba 4/2012 , baada ya kesi hiyo kutupiliwa mbali na mahakama ya hakimu mkazi mahakama ya wilaya ya kinondoni ndugu Wambura, katika kesi ya rufaa namba 32/2012.

Ametoa uamuzi huo baada ya kuridhika kwamba kulikuwa na ushahidi wa kutosha kwa mahakama ya mwanzo kutoa talaka hiyo na hivyo Josephine ni mtalikiwa rasmi.

Kutokana na hukumu hiyo, Josephine ana haki ya kuolewa na mtu mwingine kwa kuwa ni mtalakiwa.
attachment.php

Pro-Chadema mnajidanganya sana Dr Slaa kawekewa pingamizi mahakamani na mke wake wa ndoa Rose Kamili.

Kimsingi hawezi kufunga ndoa.

Cc. chama,
 
Last edited by a moderator:
Kutokana na kesi iliyokuwa imefunguliwa na Aminiel Mahimbo vs Josephine Mushumbusi kesi ya rufaa ya kupinga talaka iliyotolewa na mahakama ya mwanzo Sinza katika kesi ya ndoa namba 4/2012 , baada ya kesi hiyo kutupiliwa mbali na mahakama ya hakimu mkazi mahakama ya wilaya ya kinondoni ndugu Wambura, katika kesi ya rufaa namba 32/2012.

Ametoa uamuzi huo baada ya kuridhika kwamba kulikuwa na ushahidi wa kutosha kwa mahakama ya mwanzo kutoa talaka hiyo na hivyo Josephine ni mtalikiwa rasmi.

Kutokana na hukumu hiyo, Josephine ana haki ya kuolewa na mtu mwingine kwa kuwa ni mtalakiwa.
attachment.php

Pro-Chadema mnajidanganya sana Dr Slaa kawekewa pingamizi mahakamani na mke wake wa ndoa Rose Kamili.

Kimsingi hawezi kufunga ndoa.

Cc. chama,
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom