Mahakama: Dr. Slaa ruksa kuoana na Josephine

Mahakama: Dr. Slaa ruksa kuoana na Josephine

Hahaha hahaha hahaha hahaha aaaaa mpaka raha..haya Ritz nenda kaolewe sasa maana ulilalamika sana sasa kaolewe wewe!

Unasikia raha ehee! Vipi kesi ya Rose Kamili aliweka pingamizi unaijua au unasikia raha?
 
Dar es Salaam. Mpenzi wa Katibu Mkuu wa Chadema, Dk Willbroad Slaa, Josephine Mshumbusi ameshinda rufaa ya kupinga talaka yake, iliyofunguliwa na aliyekuwa mumewe wa ndoa, Aminiel Mahimbo.



Josephine kwa sasa amekuwa akiishi na Dk Slaa na tayari wamefanikiwa kupata mtoto mmoja, lakini harakati zao za kufunga ndoa zimekwama baada ya kupingwa na Mbunge wa Viti Maalumu wa Chadema, Rose Kamili akidai kuwa ana ndoa halali na Dk Slaa.



Mahimbo alikata rufaa hiyo katika Mahakama ya Wilaya ya Kinondoni, akipinga hukumu ya Mahakama ya Mwanzo Sinza iliyotoa talaka kwa Josephine dhidi yake, mwaka 2012.



Pamoja na mambo mengine, Mahimbo katika rufaa yake hiyo namba 32/2012, alikuwa akidai kuwa hapakuwa na ushahidi wa kutosha kiasi cha kuifanya Mahakama ya Mwanzo Sinza kutoa talaka hiyo.



Hata hivyo jana, Hakimu Aniseth Wambura aliyesikiliza rufaa hiyo, aliitupilia mbali ombi hilo akisema kuwa ameridhika na hukumu ya Mahakama ya Mwanzo Sinza kwamba kulikuwa na ushahidi wa kutosha kutoa talaka kwa Josephine.

My Take:

Huyu Kiogozi wetu ana wapenzi wawili ndani ya chama kimoja? Huyu mbuge wa vitu maalumu na josephine mtaalamu wa mambo ya technologia africa hii haiwezi kuwa ni tatizo katika kutekeleza majukumu yake? Wapi muongozo wa maadili kwa wanachama wa chadema?
 
[MENTION][JFMP3][MENTION][JFMP3][/JFMP3][/MENTION][/JFMP3][/MENTION]
Duh, Kwani walikuwa hawajaoana?.

Kumbe walikuwa/wanaendelea kuzini kulingana na macho ya imani ya Roman catholic church?.

Sijui kanisa nalo lina sheria ya double jeopardy kwa haya makosa mawili 1)Kuasi Upadri 2)kufanya tendo la ndoa na kupata mtoto kabla ya kuoana.

Mkuu hiyo nayo imebuma, mnajiandaa kuja na lipi tena?
 
Pro-Chadema mnajidanganya sana Dr Slaa kawekewa pingamizi mahakamani na mke wake wa ndoa Rose Kamili.

Kimsingi hawezi kufunga ndoa.

Cc. chama,

Umeambiwa ukaolewe wewe kwa Mahimbo
 
Last edited by a moderator:
Hili la Rozi Kamili CCM ipo nyuma yake. Kwanza Rozi kamili ni ccm damu hadi 2010 baada ya kushindwa kura ya maoni ccm, akahamia CDM. Sishangai sana ikiwa pingamizi aliloliweka lina mkono wa ccm nyuma yake. Ila yote yataeleweka tu.
 
chama kuna nafasi kwa Mahimbo maana hana mke na ni sheria ndio imetamka, usilaze damu fanya hima uwahi.
Matola
Nimekusikia mshika shela wa bibi harusi; hivi anajua kama unabanana naye? Mimi tayari nina mke; nitakuunganishia kwa Mahimbo ila nina uhakika hana hiyo sarakasi uliyofundishwa na nabii; kwa wakati huu wewe endelea kubanana na bi harusi mtarajiwa; kama Mahimbo atakubaliana nawe nitakuPM

Chama
Gongo la mboto DSM
 
Unasikia raha ehee! Vipi kesi ya Rose Kamili aliweka pingamizi unaijua au unasikia raha?

Mkuu Ritz
Sasa hawa makamanda pamoja na slaa mwenyewe si walikuwa wanamtambulisha Josephine kama mke sasa leo wanakubalina na maneno yetu kwamba kiongozi wao anazini hadi leo hii na Taifa hili tukufu haliwezi na wala halitaongozwa na watu vimada ambao hawana maadili mbele ya jamii; narudia tu kama Tanzanian ina ulazima wa kuongozwa na padri yupo Mtikila na Msigwa lakini sio hawa watu wawili waliotawaliwa na tamaa za kibinadamu; bwana harusi ametawaliwa na tamaa za kimwili bibi ametawaliwa na tamaa za mali hiv watalifikisha Taifa letu? Nashauri slaa awasiliane na Odinga ajifunze kumeza machungu uraisi atausikia na kuusoma kwenye magazeti..

Chama
Gongo la mboto DSM
 
Last edited by a moderator:
khuuu? first lady hawara mmmh hapana bado wakajipange tena
 
yani akahamasishe mkorogo wake tz? wapi mama salma wa ukweeee
 
Ee Mungu ahsante kwa kutenda haki.Watanzania wanaunga mkono maamuzi haya ya mahakama.
Je kanisa wametoa ruhusa kufunga ndoa hapo kuna mtu hata pata Huduma za kiroho
 
Alikosa vya ujana Daktari Slaa hivyo ni afadhali ale vya uzeeni maana wakati ni ukuta na jua ndo linazama ivo!
 
Back
Top Bottom