Mahakama: Dr. Slaa ruksa kuoana na Josephine

Mahakama: Dr. Slaa ruksa kuoana na Josephine

Yaani single zote za ccm zinachuja haraka. Watoe single nyingine
 
kwa nini aoe mtalaka?mbna nmeckia amefanya fitina ya kuachanisha watu ili aoe huyo demu.
 
Duh, Kwani walikuwa hawajaoana?.

Kumbe walikuwa/wanaendelea kuzini kulingana na macho ya imani ya Roman catholic church?.

Sijui kanisa nalo lina sheria ya double jeopardy kwa haya makosa mawili 1)Kuasi Upadri 2)kufanya tendo la ndoa na kupata mtoto kabla ya kuoana.

Blue, huna uelewa na mambo ya upadri.Kaa kimya.Ulisoma Kinondoni Muslim?
 

Na ajabu kubwa hawazungumzii Kibibi kizee Anna Abdallah kuiba mume wa mtu Pius Msekwa!

Mkuu Safari_ni_Safari ninaomba nikuamkie shikamoo hata kama kiumri wewe ni mdogo pokea tu. Ila jua mawazo yako ni makubwa hayalinganishi na umri. Sasa sijui watatunga kitu gani tena. Tuwasubirie. Kule mtwara wanaogopa kusema wanabaki kuitafuna tu. Mambo yote ya kubambikiza yatafika mwisho. Hata hao wanajeshi wanapelekwa mtwara ni kuwahukumu watanzania wasio na makosa kwa kuwaua kwa mabomu na risasi. Watu wamechoka huku wao wamekalia kutunga video na kesi za kubambikiza. Aibu kwao.
 
Padri mzinifu !

Wewe kwenye udin upo..kwenye ufisadi upo...kwenye matapu tapu upo..acha uchwara wewe kijana, fanya kazi na wengi wape..MAAMUZI YA WENGI NI MAAMUUZI YA MUNGU..one day uta prove haya..
 
Duh can't imagine padri anaoa Vatican mchukueni mtu wenu anaaibisha kanisa
 
Duh, Kwani walikuwa hawajaoana?.

Kumbe walikuwa/wanaendelea kuzini kulingana na macho ya imani ya Roman catholic church?.

Sijui kanisa nalo lina sheria ya double jeopardy kwa haya makosa mawili 1)Kuasi Upadri 2)kufanya tendo la ndoa na kupata mtoto kabla ya kuoana.

.....................Mama yangu weeeeeeeeee
 
Msije mkashangaa pale DPP bw. beleshi atakapoitisha file kwa ajili ya kupitia upya huo uamuzi wa mahakama.
 
Back
Top Bottom