Mahakama: Dr. Slaa ruksa kuoana na Josephine

Mahakama: Dr. Slaa ruksa kuoana na Josephine

huenda mm ni yatima ninayeteseka baada ya kuachwa nikikosa shule, huduma za afya na mapenzi ya wazazi wangu baada ya mama yangu josephine kulaghaiwa na slaa na hivyo kututelekeza watoto wake


Na bado utateseka mpaka ufe kilaza wewe!
 
yea, haki inatendeka kwelikweli maana hadi ndoa za watu zinavunjwa mahakamani, watoto wanaachwa wakikosa huduma za malezi, sio mchezo


Wewe endelea kummezea Slaa mate kwa mbali tu ila humpati ng'oooooo manake Josephine keshamuwahi
 
Mkuu serikali inatambua aina tatu za ndoa, za kidini, za kimila na implied. Unaweza kuthibitisha hapa kwamba kati ya aina hizo tatu hakuna hata moja ilitumika mpaka ufanye conclusion kwamba mtoto alizaliwa kabla hawajaoana. Najua utakuja na swali kwamba hiyo "implied" ni ndoa ipi. Kwa taarifa yako mwanaume na mwanamke wakisha kaa pamoja under one roof for more than XXX years, hao ni wanandoa. Nimeweka XXX kwa kuwa sikumbuki kwa usahihi hicho kipindi lakini wanao kumbuka watwambia hapa.

Tiba


Mimi sijagusia sheria zinazoletwa na wanasiasa ambao wengi ni wale wale bungeni au zile za kimila kama zinavyobadilika kulingana na mazingira.

Bandiko langu limejikita kwenye Ndoa yenye BARAKA ZA MWENYEZI MUNGU (DINI) jasa ikichukuliwa kuwa wao ni watu ambao wana MWAMINI MUNGU kupitia kanisa la Roman Catholic.

Sijaona kama ndoa yao hii ambayo wanaendelea kuwa nayo ina baraka za Mwenyezi Mungu hasa kwa misingi ya kanisa la kikatoliki.

Mlango uko wazi katika chumba cha kitubio kama sheria ya double jeopardy haiko RC.
 
Dr slaa hiyo mama yoyo niyako kabithaa chukua yeye yote yoyote...
 
Haya na wewe muwahi mahimbo mfunge ndoa mpate watoto wa ndani ya ndoa!
inaelekea hata wewe uko na fikra kama hizi.

Pyschologically, AVANTAR yako inatoa angalizo la mtu mwenye low esteem na kwa kutaka kuijaziliza, unajikweza kupitia lugha ya picha.
 
Aya...single ya "kupora mke" imeisha.....waje na nyingine....
nyingine hujaijua bado "Mzee wa Onyo" natoa onyo kwa Anne Makinda akiendelea hivi...................... kesho Anne Makinda anaendelea tena.......
 
Duh, kwa hiyo kama Mh. Slaa angepita angekuwa miongoni mwa maraisi wazinifu, maana hajaoa hata sasa ama kweli hii zambi ya zinaa haina chama.
 
jamaa katumiwa kisiasa haooooo :car: :car:
 
Kuna vitu vua kushadadia ili kumsafisha mtu lakinu sio hili,katika hili ilitakiwa kunyamaza kwa sababu mtu kashinda lakini utu unakuwa umepotea tu.je kama yeye ndiye chanzo cha talaka?.hivi wewe ukifanyiwa hivyo utajisikiaje?!
 
Back
Top Bottom