Mahakama: Dr. Slaa ruksa kuoana na Josephine

Mahakama: Dr. Slaa ruksa kuoana na Josephine

Duh, Kwani walikuwa hawajaoana?.

Kumbe walikuwa/wanaendelea kuzini kulingana na macho ya imani ya Roman catholic church?.

Sijui kanisa nalo lina sheria ya double jeopardy kwa haya makosa mawili 1)Kuasi Upadri 2)kufanya tendo la ndoa na kupata mtoto kabla ya kuoana.

Haya na wewe muwahi mahimbo mfunge ndoa mpate watoto wa ndani ya ndoa!
 
Duh, Kwani walikuwa hawajaoana?.

Kumbe walikuwa/wanaendelea kuzini kulingana na macho ya imani ya Roman catholic church?.

Sijui kanisa nalo lina sheria ya double jeopardy kwa haya makosa mawili 1)Kuasi Upadri 2)kufanya tendo la ndoa na kupata mtoto kabla ya kuoana.

Mkuu serikali inatambua aina tatu za ndoa, za kidini, za kimila na implied. Unaweza kuthibitisha hapa kwamba kati ya aina hizo tatu hakuna hata moja ilitumika mpaka ufanye conclusion kwamba mtoto alizaliwa kabla hawajaoana. Najua utakuja na swali kwamba hiyo "implied" ni ndoa ipi. Kwa taarifa yako mwanaume na mwanamke wakisha kaa pamoja under one roof for more than XXX years, hao ni wanandoa. Nimeweka XXX kwa kuwa sikumbuki kwa usahihi hicho kipindi lakini wanao kumbuka watwambia hapa.

Tiba
 
Duh, Kwani walikuwa hawajaoana?.

Kumbe walikuwa/wanaendelea kuzini kulingana na macho ya imani ya Roman catholic church?.

Sijui kanisa nalo lina sheria ya double jeopardy kwa haya makosa mawili 1)Kuasi Upadri 2)kufanya tendo la ndoa na kupata mtoto kabla ya kuoana.

Wewe uliolewa kwa ndoa?
 
Mlifanikiwa kututoa kwenye ndovu kwa kulipua kanisa. Hamtutoa kwenye gesi safari hii, hata mkitoa matokeo ya form 6.
 
Ukiona serikali inatumia nguvu za dola kuwathibiti wananchi wake ujue imekuwa ni serikali ya KIDIKTETA na imekosa legitimacy!!! Kikwete anataka kuwa ASSAD wa Syria kwa mauaji yanayotokea nchini.
 
Ee Mungu ahsante kwa kutenda haki.Watanzania wanaunga mkono maamuzi haya ya mahakama.

ha ha ha h a ha ha ha haaaaaaaa watanzania wepi hao mkuu wanaounga mkono uporaji wa wake za watu???? uvunjaji wa ndoa za watu???
 
nape na mwigulu walikua wanasema kaiba mke wa mtu. sasa nauliza, watazungumza nini jukwaani tena?. mia
 
Naona kama Mahakama sasa hivi wanatenda haki?!!!
 
Unavyowashwa utadhani Josephine kakuchukulia mume
huenda mm ni yatima ninayeteseka baada ya kuachwa nikikosa shule, huduma za afya na mapenzi ya wazazi wangu baada ya mama yangu josephine kulaghaiwa na slaa na hivyo kututelekeza watoto wake
 
Back
Top Bottom