Mahakama: Dr. Slaa ruksa kuoana na Josephine

Mahakama: Dr. Slaa ruksa kuoana na Josephine

Mtu mzima kuvamia kichaka cha miba huwa inanichanganya akili sana.
 
Duh, Kwani walikuwa hawajaoana?.

Kumbe walikuwa/wanaendelea kuzini kulingana na macho ya imani ya Roman catholic church?.

Sijui kanisa nalo lina sheria ya double jeopardy kwa haya makosa mawili 1)Kuasi Upadri 2)kufanya tendo la ndoa na kupata mtoto kabla ya kuoana.

who are you to point finger to Dr Slaa? before pointing finger to some else make sure your hands are clean........wewe hujawahi kuzini, lets say wakati unakua km sasa hivi wewe ni mtu mzima?je wewe ni muaminifu kabisa kabisa kwa mkeo na hujawahi kumsaliti ata siku moja? usiwe km mafarisayo mkuu
 
Suala la Dr.Slaa lilikamatiwa bango sana, je hao wanaojiita viongozi wanaweza thubutu kuweka wazi vyeti vya ndoa zao?

Swali hili lingefaa sana kama angeulizwa Mkuu wa Kaya maana ana watoto wa kila rangi
 
Leo Asubuhi mahakama imetupilia
mbali rufaa iliyokatwa na Aminiel
Mahimbo.Mnakumbuka Josephine
aliomba talaka na mahakama
ikaamuru apewe baadae Aminiel
Mahimbo alikata rufaa.

-Matrimonial Appeal number 32/2012,
Aminiel Mahimbo Vs Josephine
Mushumbusi,

Rufaa ya kupinga Talaka
iliyotolewa na mahakama ya Mwanzo
Sinza katika kesi ya Ndoa number
4/2012 imetupiliwa mbali Leona
hakimu Mkazi Wambura wa mahakama
ya Wilaya ya Kinondoni,Ikitoa hukumu
kwenye sababu za rufaa hakimu wa
wilaya ameridhika kwamba kulikuwepo
na ushahidi wa kutosha kwa
mahakama ya mwanzo kutoa talaka
kwa wadaiwa.
 
CCM sijui mtafanyaje tena
Mawazo ya kibavicha haya.

Kwani CCM ndiyo iliyomwambia Dr. slaa aachane na Upadri au Josephine aachike katika ndoa yake.

Yaani wafanye madhambi katika macho ya Mungu halafu wakimbilie kwa wanadamu kutafuta commiseration. Wewe vipi?.

Waambie wakatubu kwenye chumba cha kitubio na siyo kuanza kuilaumu CCM.
 
Mawazo ya kibavicha haya.

Kwani CCM ndiyo iliyomwambia Dr. slaa aachane na Upadri au Josephine aachike katika ndoa yake.

Yaani wafanye madhambi katika macho ya Mungu halafu wakimbilie kwa wanadamu kutafuta commiseration. Wewe vipi?.

Waambie wakatubu kwenye chumba cha kitubio na siyo kuanza kuilaumu CCM.

kumbe na wewe unajua kuwa Josephine alikuwa ameachika?
 
Ngoja tutoke mtwara kwanza msituchanganyie habari.Tuangalie wanaenda kukatwa mapembe ni kina nani.au kama wanaenda kujikata wenyewe.Then nitarudi kwa swala jema la rais wangu slaa.
Mwambie CHADEMA mwenzako aliyeleta huu uzi kuliko kupiga kelele kwenye sikio langu.
 
Nafikiri Mzee Makamba na Nape Nnauye watakuwa wameshindwa,naamini mpaka 2015 watakuwa hoi bin taabani.
 
Last edited by a moderator:
kumbe na wewe unajua kuwa Josephine alikuwa ameachika?
Wewe kweli akili zako ndogo.

Mimi ninaandika kulingana na macho ya sheria kama ilivyotolewa na mahakama na pia habari yenyewe. Mimi nitayafahamu vipi maisha yao ya ndani ya bedroom. Kwani wewe ulifahamu kama ameachika au hakuachika?. You must be one of them.
 
hahahahahahahahaa......, safii sana. jk wafadhili ili wakate rufaa the hague.
 
Hivi kuomba rufaa kwa mke ulomwacha na anaishi na Mume mwingine unategemea nini ndo atakurudia muishi pamoja tena Au wivu tuu wa kukomoana?
 
Back
Top Bottom