Magufuli, kupiga push ups ni busara? IQ vipi? Ipo?

Magufuli, kupiga push ups ni busara? IQ vipi? Ipo?

Status
Not open for further replies.
12032954_493529767488716_446508398174792867_n.jpg


Lowassa hebu na wewe onyesha umma kama hao wakuu hapo juu. Walahi ukipiga push up moja tu, mimi nahamia UKAWA.

iga unye
 
Vitoto vinapiga push up Siku nzima.......

12039652_10152998053471876_8730486911205559864_n.jpg
Mkuu nilikuwa namtania jamaa, nilijua alitumia a diplomatic language kuonyesha kwamba Dk.Magufuli kupiga push-up hakutabadirisha misimamo ya wapiga kura wa UKAWA!! Lakini nataka kuwakumbusha kwa nia nzuri tu kwamba come October Dk JPM atawashangaza wengi ata scoop Zaidi ya asili mia 75.5% za wapiga kura - push up, push pull, inside out or upsidedown notwithstanding.
 
NAOMBA KUFAFANULIWA


Manasema raisi lazima apige gwaride

SASA fikiri kwa mfano.mheshimiwa John pombe akawa raisi then kwa matatizo ya kansa ambayo anayo

maana nasikia alienda kwa kunywa kikombe cha babu ili atibu hiyo kansa ya mguu.

Akakatwa mguu,je sifa za urais kapoteza? au wakamkata mkono maan si atakuwa hawezi grade tena.

Lengo nataka watu wa ccm wafungue akili zao...
 
Simpendi Lowassa. Ila kwa sababu anasaidia kuibomowa CCM sawa tu.

Kama Rais hata mie ningelitamani awe Magufuli ill Bunge liwe la Chadema....au Ukawa.

Mkuu nilikuwa namtania jamaa, nilijua alitumia a diplomatic language kuonyesha kwamba Dk.Magufuli kupiga push-up hakutabadirisha misimamo ya wapiga kura wa UKAWA!! Lakini nataka kuwakumbusha kwa nia nzuri tu kwamba come October Dk JPM atawashangaza wengi ata scoop Zaidi ya asili mia 75.5% za wapiga kura - push up, push pull, inside out or upsidedown notwithstanding.
 
12032954_493529767488716_446508398174792867_n.jpg


Lowassa hebu na wewe onyesha umma kama hao wakuu hapo juu. Walahi ukipiga push up moja tu, mimi nahamia UKAWA.

baki uko uko na gamba lako, utu uzima dawa ila uwe timamu,natilia shaka uwezo wako wa kupambanua mambo mkuu!! ikulu sio ulingo wa mapambano au gym ndio maana kina cheka,matumla cena,nash,undertaker,kane,maywheather na wengine wanaowezea push ups wako kwny ndondi au mieleka au maeneo yanayofanana na hayo na sio marais wa nchi zao.
 
Simpendi Lowassa. Ila kwa sababu anasaidia kuibomowa CCM sawa tu.

Kama Rais hata mie ningelitamani awe Magufuli ill Bunge liwe la Chadema....au Ukawa.
Lowassa yupi anaye ibomoa CCM? Yule wa Ufisadi na Richmond au yupi huyo? Maana kama kweli angekuwa muadilifu, angehama CCM kabla ya kupigwa panga.
 
baki uko uko na gamba lako, utu uzima dawa ila uwe timamu,natilia shaka uwezo wako wa kupambanua mambo mkuu!! ikulu sio ulingo wa mapambano au gym ndio maana kina cheka,matumla cena,nash,undertaker,kane,maywheather na wengine wanaowezea push ups wako kwny ndondi au mieleka au maeneo yanayofanana na hayo na sio marais wa nchi zao.
Mwanaume na kiongozi thabit lazima afanya zoezi. In fact, Marais wote wa dunia ya kwanza wanaenda gym every morning.


JAMAA YENU SASA ANAFANYA KAMPENI HUKU AMEKAA MAANA UDHAIFU UMEMZIDI

11062011_631125690362383_113949766797864481_n.jpg
 
Si ana PhD huyu mheshimiwa?

Mimi labda nifahamishwe tu, what point was he trying to prove, and why. Basi. Nisaidieni kujua hili.

JPM ni chemical engineer. It has nothing to do with wisdom.
 
JPM ni chemical engineer. It has nothing to do with wisdom.

My question isn't about wisdom. It is rather about the logic behind. As a scientist, I assume he understands what logic is.
 
''Coward: One who, in a perilous emergency, thinks with his legs''.
By Ambrose Bierce
 
Alianza kutumbwiza na yamoto band! Sasa kaanza push ups, sipati picha nini kinafuatia....
Mheshimiwa ukitaka kuruka agana na nyonga!
 
Ukawa roho imewauma sana mbona babu yenu alifanya mazoezi ya kukimbia hatujasema ila nyie mapovu yalivyowatoka lo!
 
Si mlisema mna mchagua Magufuli. Sasa tatizo liko wapi maana tayari kesha waonyesheni Ubora wa kuwa Rais wa Pushapu. Ila hao wenzake wawili wana jua kuongea Kiingereza.

Kweli mkapa ajakosea kusema wapumbavu, kingereza ni lugha tu kama kiswahili, ingekua kingereza ndo kigezo cha uongozi maraisi wengi duniani wasingekua kwenye madaraka, kama lugha yako mama unaichukia sasa unaitaji change ipi, wakati wewe tu ujitambui, jaribu kutembelea nchi mbali mbali kama uwezo wa kufanya hvyo unao, ndo utajua kiswahili ni lugha ya kupendeza sana
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom