Magufuli, kupiga push ups ni busara? IQ vipi? Ipo?

Magufuli, kupiga push ups ni busara? IQ vipi? Ipo?

Status
Not open for further replies.
Kwakweli rais lazima awe physically na mentally fit
Mbona kama unamsema aliyepo kimtindo? Si ndio alikuwa anaanguka majukwaani na juzi juzi katoka usa kwenye matibabu? Kwa hiyo unataka kusema hafai? Kwani ikulu kuna kubeba zege? Mbona Mugabe miaka 91 anapiga kazi Zimbabwe? Urais ni busara, hekima na maamuzi sahihi
 
12032954_493529767488716_446508398174792867_n.jpg


Lowassa hebu na wewe onyesha umma kama hao wakuu hapo juu. Walahi ukipiga push up moja tu, mimi nahamia UKAWA.
Nani kakwambia EL hawezi kupiga push up?
 
Si mlisema mna mchagua Magufuli. Sasa tatizo liko wapi maana tayari kesha waonyesheni Ubora wa kuwa Rais wa Pushapu. Ila hao wenzake wawili wana jua kuongea Kiingereza.

Kweli mkapa ajakosea kusema wapumbavu, kingereza ni lugha tu kama kiswahili, ingekua kingereza ndo kigezo cha uongozi maraisi wengi duniani wasingekua kwenye madaraka, kama lugha yako mama unaichukia sasa unaitaji change ipi, wakati wewe tu ujitambui, jaribu kutembelea nchi mbali mbali kama uwezo wa kufanya hvyo unao, ndo utajua kiswahili ni lugha ya kupendeza sana
 
Kuna mijitu ni mipumbavu hili mrs chini ni kamanda wa wapumbavu
 
Geography is a study of man and his environment
 
Maigizo chama cha maigizo. Waache wapuuzi wafanye maigizo Lowassa anasonga mbele
 
..ukiangalia kwa upande mwingine unaona this is cheap politics.

..nchi hii ina matatizo mengi mno. wananchi wamejitokeza kwa wingi kusikia Magufuli atafanya nini ikiwa atapewa madaraka, na siyo kumuangalia akipiga pushups.

..kwenye nchi za wenzetu matatizo yao siyo makubwa kama haya ya kwetu. kwa msingi huo it is ok kwa wao kufanya utoto-utoto ktk kampeni. hali ni tofauti kabisa hapa Tanzania.

..elimu, afya, maji, miundombinu, ajira, viwanda, kilimo, rushwa, ufisadi, katiba mpya, na mambo mengine ya msingi, ndiyo yanayopaswa kuchukua muda wa kampeni zetu. siyo mambo ya pushups.

NB:

..Iddi Amin alikuwa former heavyweight champion. nini kilimtokea alipoichokoza Tanzania?

cc Sikonge, Bukyanagandi
 
Last edited by a moderator:
Kweli mkapa ajakosea kusema wapumbavu, kingereza ni lugha tu kama kiswahili, ingekua kingereza ndo kigezo cha uongozi maraisi wengi duniani wasingekua kwenye madaraka, kama lugha yako mama unaichukia sasa unaitaji change ipi, wakati wewe tu ujitambui, jaribu kutembelea nchi mbali mbali kama uwezo wa kufanya hvyo unao, ndo utajua kiswahili ni lugha ya kupendeza sana

Na kama Pushapu ingekuwa ndio Kigezo cha Uongozi basi Mohamed Matumla angekuwa Rais wa nchi hii kwa karne. Kabla huja quote post soma imetoka wapi kwa maelezo yapi. Wacha kudandia vitu hovyo hovyo.
 
12032954_493529767488716_446508398174792867_n.jpg


Lowassa hebu na wewe onyesha umma kama hao wakuu hapo juu. Walahi ukipiga push up moja tu, mimi nahamia UKAWA.

Vipi huyu
 

Attachments

  • 1442930872651.jpg
    1442930872651.jpg
    45.5 KB · Views: 159
  • 1442930923573.jpg
    1442930923573.jpg
    54.4 KB · Views: 158
  • 1442930950546.jpg
    1442930950546.jpg
    23.7 KB · Views: 144
Propaganda bwana hapo nyuma tuliaminishwa kuwa mgombea ana maambukizi ya ukimwi lkn walikuja pata aibu pale alipokuja pima hadharani mbele ya dunia nzima ikiona leo kiko wapi huyo anadunda wamebaki na aibu yao.angalieni msije baki na aibu.
 
Simpendi Lowassa. Ila kwa sababu anasaidia kuibomowa CCM sawa tu.

Kama Rais hata mie ningelitamani awe Magufuli ill Bunge liwe la Chadema....au Ukawa.

Mkuu Sikonge mimi huwa nafatilia uzi zako, wewe ni mwelewa wa mambo mengi - ni kweli CCM kuna sehemu walikuwa wamejisahau sana, tatizo si CHAMA bali ni watu wachache tu ndani ya CHAMA na wanajulikana fika na sina shaka Mh.Magufuli anawajua sana na actually baadhi yao walikuwa wanampiga vita openly in other words bila aibu - ulevi wa madaraka na kutoambilika kwao ndio kunazua tafarani yote tunayo ishuhudia hivi sasa.

Mkuu Sikonge pamoja na mapungufu tajwa hapo juu yanayo husu chama tawala bado Mh.Magufuli anaweza kutumia ufagio wa chuma kuwaodoa/stafisha Miungu watu ndani ya CCM, wale ambao watapona zahama za Tingatinga wa come 2 their senses wajione wao ni binadamu kama wewe na mimi kazi yao ni kutumikia wananchi na sio kutangaza Ufalme wa kujali familia zao na ndugu zao - kila mtanzania mwenye kujituma aweze kusonga mbele bila ya kutegemea a right connection ngazi za juu, mambo haya yakujali vices hizo ndio yalichangia kwa kiasi kikubwa kuharibu ethics za Taifa letu na kuwafanya wananchi kukata tamaa.

Mkuu Sikonge na wenzako tafadhali mpe chance Mh.Magufuli uone atakavyo badirisha CHAMA na Serikali yake kwa ustawi wa Taifa letu, jamaa huyu ni moto wa kuotea mbali hana utani na mtu linapo kuja suala la uwajibikaji ulio tukuka, atawatia kashikashi kweli kweli, cha muhimu tumuombe Mungu amsaidie katika harakati zake za kusafisha Taifa letu, hawe tayari kufanya a U-TURN akae mbali na viongozi walio fanya CCM na Serikali yake kulalamikiwa na wapiga kura, akiendelea kuwakumbatia wapambe wanaojifanya wana uzoefu wa siku nyingi ndani ya CHAMA na Serikali basi akae akijua harakati zake zitawekewa spana, hasi underrate kikundi hicho wako highly organized kumu-contain kwa kasi ya ajabu.

Mkuu, Taifa la CHINA limepiga hatua kubwa in less than three decades kutokana na Viongozi wao kujirudi na kusafisha CHAMA na Serikali yake bila kujali wasifu,Cheo na connection ya waharifu ndani ya CHAMA na Serikali, walichukuliwa hatua kali wengine kunyongwa ndio maana wananchi walikubali kufanya kazi kwa bidiii na kuwajibika baada ya kushuhudia Serikali na CHAMA tawala kinawachukulia hatua kali Miungu watu ndani ya Serikali na CHAMA matokeo yake Taifa lao liko karibu neck 2 neck na UCHUMI wa Merikani, na sisi kama Taifa tuna wajibu wa ku-emulate Serikali ya Uchina.

Mkuu Sikonge sina shaka utakuwa unashangaa kwa nini nakazania kuipigia debe CCM pamoja na mapungu yake ya hapa na pale, jibu ni rahisi - sina Imani yoyote na UKAWA tangu wamvurumishe Mh.Slaa kwa kisingizio eti cha ku-speedup mabadiliko, hakuna anaye jiuliza mabadiliko kwa gharama gani? Mtu mnaye muweka kuongoza harakati zenu kuna waswali mengi kumuhusu kuliko majibu - kaingia pale kama a mercenary kamanda aliye ongoza coup d'état hana interest ya kweli kwa CHADEMA na wanachama wake au UKAWA in general - hakuhusika na lolote katika kukuza CHADEMA wala kuleta demokrasia ya kweli katika Taifa letu - yeye yuko interested na kitu kimoja tu nacho ni:KITI cha Urais come rain or shine, kinacho nisikitisha Watanzania wenzangu hawataki kujiuliza maswali magumu kuhusu Mh.Lowassa ambaye alikuwa anahusaka Urais tangu miaka ya tisini mpaka leo bila mafanikio, je alikuwa anaonewa au ana matatizo ya kweli lakini baadhi ya Watanzania wamekwisha kata shauri kupuuzia matatizo ambayo yako wazi kabisa na hajawahi kuyakanusha kwenye majukwaa ya kampein, sana sana uyakwepa kuyajibu - WHY, one may ask? Sasa Mkuu Sikonge unafikiri vuguvungu hili la baadhi ya Watanzania kutaka madadiliko kwa gharama yoyote mradi CCM iondoke madarakani bila kujali wasifu wa kinara anayeongoza harakati hizo unafikiri kuna heri ndani YAKE?
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom