Magufuli awatesa CHADEMA. Wajumbe wamsulubu Mbowe

Magufuli awatesa CHADEMA. Wajumbe wamsulubu Mbowe

Ngoja utawasikia wenye vichwa vya nazi wakiponda gazeti kwakuwa limeandika habari isiyo njema kwa CHADEMA
 
Ukisikia this person is PATHETIC, basi ni wewe. Kijana Ben amejitahidi na amejaribu, ni kijana mwenye vision na anajiamini. I may not see eye to eye with him on many issues, but I do admire him kwa kujaribu kugombania ubunge, na sio kila mtu anayejitokeza anafanikiwa mara ya kwanza.

JEE WEWE LIPID LA MAANA ULIOFANYIKA???

NDUGU BEN WATU KAMA HAWA WASIKUNJE NIA HAT SIKU MOJA, NEXT ELECTION PIA GOMBEA EVENTUALLY UTASHINDA .
Hamna vision ya unafiki duniani
 
Adui wa CCM sio CHADEMA wala UKAWA. Adui mkubwa yuko ndani ya CCM wenyewe
 
QUOTE="_Iramba, post: 16287766, member: 359488"]Ana kasi Magufuli aisee,ana kasi kubwa kiasi cha kushindwa inshu ndogo ya sukari,sasa sijui na LUGUMI ataiweza?[/QUOTE]

Wasiwasi wangu ni kuwa hata suala lenyewe la LUGUMI hulifahamu kwa undani...umesikia wanataja LUGUMI na wewe ukaingia katika mjadala...Hebu tueleze comrade, hivi LUGUMI ni nini?
 
13232970_1108172332580557_5805695433003178216_n.jpg


Maoni yangu.

Kwa kasi hii ya Magufuli, Chadema wanapaswa kubadili siasa zao waache kufanya siasa za matukio, wafanye siasa za maendeleo katika majimbo wanayoongoza. Lasivyo wataisoma namba zaidi 2020

wewe ni nani mpaka uwapangie CHADEMA jinsi ya kufanya mambo yao ya kwenu wenyewe yamewashinda au ushalewa?
 
13232970_1108172332580557_5805695433003178216_n.jpg


Maoni yangu.

Kwa kasi hii ya Magufuli, Chadema wanapaswa kubadili siasa zao waache kufanya siasa za matukio, wafanye siasa za maendeleo katika majimbo wanayoongoza. Lasivyo wataisoma namba zaidi 2020

Ana kasi gan mpaka atishe CHADEMA? Wewe na gazeti LA Angalia sorry Tazama mnauhusiano gan? Ulishawah kilisoma ukakuta linanadi CHADEMA? Hakuna kas inayotisha upinzan Tz mbwembwe tu hzo
 
Hivi Hiki kijigazeti bado kipo ?Niliwahi kujuta hela yangu niliyotoa kukinunua.Hakina maana kabisa

Unakuta Ukurasa wa Kwanza kinaanza na headline kali kama hii ila ukikisoma ni majungu matupu.Ukurasa wa Pili unakutana na Makala kuhusu Elimu ya Nyota ,Unajimu na jinsi ya kumuita au kuishi na jini,Ukurasa wa 3 na 4 unakuta makala ndefu juu ya Freemason na alama za Illuminati,Ukurasa wa Tano Tangazo la Mganga wa Kienyeji kutoka Sumbawanga anayetibu Kisukari,Mvuto wa mapenzi,Pesa za majini,Kujiunga Freemason,Akili za Darasani,kupandishwa cheo kazini ,kuepuka kutumbuliwa jipu na dawa ya kumsahaulisha anayekudai halafu Ukurasa wa Sita Michezo unakutana na makala jinsi Mourinho alivyowahi kuoa jini.
Hahahah
 
Ana kasi Magufuli aisee,ana kasi kubwa kiasi cha kushindwa inshu ndogo ya sukari,sasa sijui na LUGUMI ataiweza?
Mr hujui kasi inayozungumzwa na hawa watu. Kasi ya kurudi nyuma ndo inazungumziwa hapa sio ya kusonga mbele
 
Tangu serikali hii iingie madarakan kwa kauli kama ''Sinto waangusha Niombeeni'' wananchi wa kawaida tumekuwa tukifanya hivyo tukiamini kwamba labda leo atafanya jambo litakalopunguza ukali wa maisha ila kila siku maisha yanazidi kuwa magumu sana tofauti na kabla ya serikali hii kuwa madarakan.

Tumeanza kuulizana mbona kama ameshatuangusha mapema hivi tuendelee kumuombea kweli ili hali hata chai ya asubuhi tumeanza kuikosa.
 
13232970_1108172332580557_5805695433003178216_n.jpg


Maoni yangu.

Kwa kasi hii ya Magufuli, Chadema wanapaswa kubadili siasa zao waache kufanya siasa za matukio, wafanye siasa za maendeleo katika majimbo wanayoongoza. Lasivyo wataisoma namba zaidi 2020
Hili gazeti ni nani? Naona haliachi kuandka habari za uongo lkn halifungiwi.
 
Kwani Magufuli anafanya mambo ili ashindane na CHADEMA au ili atatue shida za wananchi?
 
Hivi dogo unapigwa mti nyuma nini? Mbona unajipendekeza kwa wanaume?


ni vizur ukabadilika sasa kudhalilishana kwa matus sio vizur ona mnavyodhalilisha wazaz ingia jf toa mchango mzur kama huna kaa kimya umekosea sana coment yako ya kwanza tubadilike we need to gro up lugha za kuudhi si nzur
 
ni vizur ukabadilika sasa kudhalilishana kwa matus sio vizur ona mnavyodhalilisha wazaz ingia jf toa mchango mzur kama huna kaa kimya umekosea sana coment yako ya kwanza tubadilike we need to gro up lugha za kuudhi si nzur
Umeona mimi nimeongelea wazazi wa mtu hapa? Huoni huyo anajipendekeza kwangu. Hapa tunaongelea Lowassa. Yeye inamuhusu nini mama yangu?
 
Umeona mimi nimeongelea wazazi wa mtu hapa? Huoni huyo anajipendekeza kwangu. Hapa tunaongelea Lowassa. Yeye inamuhusu nini mama yangu?


lowasa sio mzazi? hana watoto? ni haki kumdhalilisha? basi bana ila mi nimewasihi msiingize haya mambo ktk udhalilishaji jikiteni ktk mada na hoja si vizur kutumia nafas hiz na uhuru huu mdogo kudhalilisha watu iwe wanatuhusu au hawatuhusu tayar ni wazaz ni kosa kubwa sna.
 
Fuata/tafuta majimbo yanayoongozwa na CHADEMA ulinganishe na majimbo ya chama chetu utapata majibu.

Hivi kwanini bunge limetisha chama chetu na sirikali kuonyeshwa live? Ni kweli kitwana ni ulevi umemfukuzisha jobu?
 
Unaweza kuleta ushahidi wa hayo matokeo hapa? Au tabia yako ya uzushi ni kama ya waandishi wa hicho kipeperushi?
Hakuna aliyewahi kugombana na jamaa wa kigoma mjini akabaki salama.Tizama umekimbila kwenye ubunge ukaambulia za pua sasa hivi umebaki kushinda mitandaoni!
 
Back
Top Bottom